~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì ra tớ vừa về 1 phát là 2 bạn đi riêng với nhau hả? Hưng được đấy Hưng ạ, nhưng cẩn thận bị Châu cho leo cây, Châu nhỉ??? ^.^

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hôm nay tớ bị leo cây này, mất công lớp tớ 2 tiết mà tớ vạ vật 1 tiết chờ mọi người đến nơi gặp thằng cường với bà Tú dắt díu nhau đi về , mấy bạn kia chán đi về theo.

^^)
=))=))=))=))=))=)) ehehehhe, công nhận là rất trung thực thẳng thắn thật thà được bạn bè và thầy cô quí mến !!! duyệt duyệt, ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) .
hum nay tớ cũng muốn đi lắm ý, nhưng mà lớp tập văn nghệ văn gừng-->>> chán hẳn. tuần sau mọi người cố gắng đi đông đủ nhé, hum nay ai chưa đến thì cố gắng tuần sau nhá :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- iu tất cả mọingười :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* tự đáy lòng rất yêu mọi người ;) ;) ;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thiệt là ác, làm mình từ nhà đến trường chả để làm gì, thôi đành đi ăn kem cho hạ hỏa, mất cả công tao chờ đợi

Nam ơi tuần sau ấy lại đến nhé, đảm bảo tuần sau đến có người chờ đi ăn kem với ấy đấy!

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Nam ơi tuần sau ấy lại đến nhé, đảm bảo tuần sau đến có người chờ đi ăn kem với ấy đấy!
ai thía, ai thía??? mai đi luôn ko? chiều mai bọn tớ có tiết chiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hoàng Nam đã viết:
Thiệt là ác, làm mình từ nhà đến trường chả để làm gì, thôi đành đi ăn kem cho hạ hỏa, mất cả công tao chờ đợi
hức hức. hạ hỏa rồi tuần sau lai đến típ nhá . nếu có bị leo cây lần nữa ( đấy là trường hợp xấu nhứt) thì lại đi ăn kem -->>> hạ hỏa---->>>> rồi lại đến tuần sau nữa nữa nhá .
/:) /:) /:) /:) /:) còn nếu bị leo cây típ nữa thì thôi đừng ăn kem nữa , có thể ăn chè cho thay khẩu vị --->>> hạ hỏa rồi lại đến tuần sau nữa nữa nữa nhá. :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
còn nếu bị leo cây nữa nữa, thì .....cứ thế ( lời khuyên : nên thay đổi các món hạ hỏa để đỡ ngấy) ;;) ;;) ;;) ;;)
:) :) :) :) :)

Ồi mỏi quá, đói ko chịu được! Hôm nay anh em đi vui ko ;;)

Bùi Việt Dương đã viết:
Ồi mỏi quá, đói ko chịu được! Hôm nay anh em đi vui ko ;;)
hức hức, hội trưởng chả đến j cả, tinh thần nhụt chí ,anh em lũ lượt về hết roài :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Hội trưởng quá đáng, hội phó cũng quá đáng luôn!
ko, tha choa hội phóa , hum nay hội fo có tik cực đến , cũng bị leo cây :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- . có trách thì fai trách hội trưởng [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-(

hức hức hu hu . tớ rất đông ý với hưng là topis này toàn các bạn rất xinh , có duyên( nói thật luôn) và cũng xin bổ sung là topic cũng rất nhìu bạn trai (hehehe) tính hay, mặt ok --->> duyệt ( điêu ko làm người ), các bạn đều co nhìu cơ hội ...có đuôi, nhưng thiệt tình tớ ko muốn giải tán hội :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s . huhuhuhuhuhuhu :(( :(( :(( :(( :((

Đinh Phương Nga đã viết:
ko, tha choa hội phóa , hum nay hội fo có tik cực đến , cũng bị leo cây :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- . có trách thì fai trách hội trưởng [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-(

Cái gì, thằng hội phó hôm nay đi với ai mà lại tha hả bạn ???????
Còn hội trưởng tớ đã nói là : nếu ko thấy tớ thì cứ đi đi đừng đợi mà, với lại có người ko muốn cho tớ đi T_T:| :| . Tớ ko có lỗi :((, tại thằng hội phó :((

Đinh Phương Nga đã viết:

hức hức hu hu . tớ rất đông ý với hưng là topis này toàn các bạn rất xinh , có duyên( nói thật luôn) và cũng xin bổ sung là topic cũng rất nhìu bạn trai (hehehe) tính hay, mặt ok --->> duyệt ( điêu ko làm người ), các bạn đều co nhìu cơ hội ...có đuôi, nhưng thiệt tình tớ ko muốn giải tán hội :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s . huhuhuhuhuhuhu :(( :(( :(( :(( :((

Quá đúng, quá là chí lý, không muốn giải tán hội thì thứ 4 tuần sau ( cấm cho leo cây ) họp .Họp để edit lại tên hội , mục tiêu chí hướng của hội ( có thể sửa lại cho ngược lại với độc thân ) tên topic có thể dùng tool mod để edit.
:))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Quá đúng, quá là chí lý, không muốn giải tán hội thì thứ 4 tuần sau ( cấm cho leo cây ) họp .Họp để edit lại tên hội , mục tiêu chí hướng của hội ( có thể sửa lại cho ngược lại với độc thân ) tên topic có thể dùng tool mod để edit.
:))

Tớ cũng xin out ra khỏi hội luôn, mọi người bầu lại hội trưởng nhé T__T

Mày cứ chống chế trốn trách nhiệm thế nhỉ, các bạn hội viên hướng đến mày như 1 sự mẫu mực một người tận tụy vì hội mà chú làm thế à?

Bùi Việt Dương đã viết:
Cái gì, thằng hội phó hôm nay đi với ai mà lại tha hả bạn ???????
Còn hội trưởng tớ đã nói là : nếu ko thấy tớ thì cứ đi đi đừng đợi mà, với lại có người ko muốn cho tớ đi T_T:| :| . Tớ ko có lỗi :((, tại thằng hội phó :((
hihiihihi, chả bỉ đi với ai, chỉ thấy hội foa cũng tập trung ở sân sau thui nhá. ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . thôi hội trưởng nhận khuyết điểm làm gương đê, [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x .

Bùi Việt Dương đã viết:
Tớ cũng xin out ra khỏi hội luôn, mọi người bầu lại hội trưởng nhé T__T
ấy ấy, thôi đừng dỗi nữa , tuấn sau yêu cầu cả cương cả dường có mặt nhá :)>- :)>- :)>- :)>- . ko cần bit hội trưởng hội fos j, chỉ là gặp mặt nhau ăn uống choa vui vẻ đình đám thôi. thoai, mọi người không trách hội fos hội trưởng nữa nhá :)>- :)>- :) :) :) :) :) ;) ;) ;) ;) ;) ;) . hòa bình =D> =D> =D> =D> =D>

Nam nói đúng. Trước khi từ bỏ trách nhiệm cao cả, bạn Dương phải nêu lên được những lý do chính đáng, chứ ko thể trốn tránh trách nhiệm, lúc nào thích thì làm, ko thích thì bỏ được!

Đinh Phương Nga đã viết:
ấy ấy, thôi đừng dỗi nữa , tuấn sau yêu cầu cả cương cả dường có mặt nhá :)>- :)>- :)>- :)>- . ko cần bit hội trưởng hội fos j, chỉ là gặp mặt nhau ăn uống choa vui vẻ đình đám thôi. thoai, mọi người không trách hội fos hội trưởng nữa nhá :)>- :)>- :) :) :) :) :) ;) ;) ;) ;) ;) ;) . hòa bình =D> =D> =D> =D> =D>

Ko, tớ ko out vì lí do giân :D, mà là vì lý do khác, tuần sau ko đi được và cũng out luôn T_T
À, tên tớ là Dương ko phải là Dường bạn ạ T_T

Còn lý do : tớ ko đủ tư cách để tham gia hội T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên