dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Thanh Tâm đã viết:
Tao biết bạn Chử lớp Lý không chỉ thường xuyên post bài ở các box khác mà còn thường xuyên sang trường khác cơ, he he
Tớ chỉ hay sang Ngoại Thương thôi :-?
Mà sao tớ ko biết bạn Tâm này nhỉ?Chỉ giỏi nói xấu ng` khác b-)

Thì ra là mụ Mai lớp mình chứ chẳng phải Tâm nào hết.

Mai nào? nhầm to, hố nặng, [-x
Xin giới thiệu nhá, đây là bạn Tâm đao lớp 12h1, đừng có xí xớn Mai miếc giè, với lại quên là trong HAO phải khai tên thật + tên lớp à?, chưa đọc kĩ mà đã............. [-(

là Mai lớp Lí thật mà, nó post bài = nick Tâm down đấy. Ở Ngoại thương có Tâm Giang Mai mah

giọng này là giọng con Tâm, con Mai không có điệu cười hehe thế

mà Dũng này ( không dám gọi Chử nữa) bỏ cái kiểu nói : mà sao tớ không biết bạn.. nhỉ
nghe ngứa , trong trường Ams, thông tin vỉa hè suốt ngày ( đã thế lại ngay cạnh lớp, lúc nào cũng ra hành lang chơi) không biết mới là chuyện lạ.......

Tình hình là các bạn lớp Lý nên KT lại đồng chí Đức Dũng.hiện nay bạn Dũng đang có những biểu hiện hết sức ...bất thường.TC B bó tay rồi,chỉ hy vọng vào các bạn lớp Lý thôi

Đính chính luôn là Tâm chứ không phải là Mai nhá, mà Chử vừa vừa thôi nhá, cứ tưởng mình vip lắm chứ, rõ ràng hôm đấy tớ trông thấy có cái thằng to to, ngu ngu, mà quen quen ở sân bóng rổ ngoại thương nên mới lại gần chào mà nó cứ tránh. (Thế mà tao cứ tưởng là nó sợ tao chứ, he he...)

Hôm nọ còn thấy chú Dũng chạy trên sân khấu vẫy cờ trâu lắm cơ mà,tiếc là tiết mục bị loại :D

cái forum này sắp thành TC46B rồi.Hay kéo luôn bọn nó sang đây nhỉ,vì đây ổn định hơn cái neu

Nguyễn Thanh Tâm đã viết:
Đính chính luôn là Tâm chứ không phải là Mai nhá, mà Chử vừa vừa thôi nhá, cứ tưởng mình vip lắm chứ, rõ ràng hôm đấy tớ trông thấy có cái thằng to to, ngu ngu, mà quen quen ở sân bóng rổ ngoại thương nên mới lại gần chào mà nó cứ tránh. (Thế mà tao cứ tưởng là nó sợ tao chứ, he he...)

Dạ em ko biết thật.Trường mình có nhân vật quái kiệt thế này sao mình chẳng rõ nhỉ.Có điều gì không phải xin lượng thứ!
Các cậu trong trường quen nhiều chứ tớ nhà quê,chẳng ai chơi với nên ko rõ ai vào với ai cả.

Trời ơi,nhắc đến tiết mục dở hơi đấy mới bực mình, mất bao công tập, cuối cùng lại chẳng được cái giải gì cả. Biết thế ở nhà luôn cho xong.

Ê lão chử mày từ ngày sang Kinh tế dến giờ thì không thèm post bài trong box lớp Lí nữa hả .Tao không thấy mày đâu hóa ra mày rúc vào box này

Vào thì vào nhưng mà thấy chẳng có gì để post cả,cho nên lại ra

Đúng là chả có gì để nói cả.Vì nói hết bên neu rồi còn đâu
Hay là nói xấu chúng nó đi,hi hi theo các bác bạn nào xấu tính nhất lớp
tHeo em là con Hoa béo,vì nó không chịu ghi cho em khi em nghỉ học,dã thế điểm danh cứ phải soi rõ mặt mình cơ đã

Thế còn con Trang và mụ Mai thì sao hả?
Toàn những nhân vật quái kiệt cả.

nói chung chúng nó đều dở hơi cả.Có điều mấy con này gặp lớp em là tắt điện thôi,cho nên em quen rồi.không chấp.Có mỗi con Hoa béo là quái kiệt đấy
Hồi đầu vào em rất ghét nó,vì tưởng nó là con trai mà

thôi nói thế này mình thấy có lỗi với cá bạn qua,vậy chúng ta chuyển sang bàn luận ai xinh nhất lớp
Mỗi đứa một gu riêng nhưng nói chung nhiều đứa bảo con Mai xinh mới khốn chứ(thằng Minh này,thằng Châu,thằng Quốc Anh tất nhiên)NHưng mà em trông nó cũng phình phường thôi
thực ra trong lớp nói ra sợ các bạn nghĩ sai chứ,em thấy lớp mình vài nhân cũng được
Em thấy xinh nhất là bạn Bích Hà,bạn ý còn dễ thương nữa chứ,chỉ có điều bạn ý là người HP mà em vốn ko có ấn tượng lắm với dân HP(mặc dù ko phủ nhận nhà em cũng từ HP đi lên)
nhưng bây giờ em lại thấy một bạn đi quả Jupiter V đỏ biển P7 nhưng khốn cái chả biết bạn là ai
Bác Dũng lại Phương Anh chứ gì
Bác Nam lại bạn Đàm Ngọc chứ gì
toàn người không giống em

Hờ, mình chẳng biết tên mấy bạn trong lớp, nên hôm nay phải đến hỏi bạn Bích Hà là bạn nào(có phải cái bạn đứng lên hát hôm nay ko nhỉ?), chỉ có điều mình cũng mới chỉ nhìn thấy lưng bạn ý, (mà bạn Bích Hà người Hà Nội mà?)
Còn cái bạn đi jupiter đỏ, hỏi thằng Dũng nó bảo tên là Yến, (hà hà thằng Dũng cũng bảo bạn đấy hay lắm)

Đính chính đính chính, Nam vote cho bạn Hoàng Bích Ngọc, ko phải Đàm Ngọc. Nam còn ko biết bạn Đàm Ngọc là ai kia. Cường ca lần sau post bài chính xác nhé, tránh hiểu lầm đáng tiếc :)>- .
Còn bạn Bích Hà là ai Nam ko biết, chỉ biết cái bạn j j Hà í, vòng 1 fai 90, vòng 3 fai có đến 3 chữ số :)) , nên cứ tạm gọi là Hà bimbo :-$
Còn bạn Phương Anh, theo ý kiến cá nhân của Nam, thì 100% là ko fai gout của bạn Dũng rồi. Anyway, Nam cũng chỉ thấy có 1 ng xinh, xinh nhất thôi, tuy nhiên ko phải ở lớp mình :)) , mà là gf của Nam :D:D:D :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Hèm, tôi cũng đính chính là ko nói bạn PAnh bao giờ cả.Và tôi kiên quyết phản đối máy thằng trêu mình với bạn ấy để cười cho đã miệng.
Nhưng mà Nam phê phán mụ PAnh đến mức thế thì cũng ko nên.

Back
Bên trên