dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

các bác nói thế em ứ thèm quay lại đây nữa.về lớp nói chuyện Bush Kerry sướng hơn.Mà cũng chẳng qua là em nói quá đúng thôi,không có che đậy gì đâu nhở

chán quá,sang đây ko có gì để nói,lên neu45online thì chỉ thấy chửi nhau với con Hoa,con Mai.Mà bác Dũng làm gì để các bạn nói tệ thế,chắc gây án hay đắc tội với em nào rồi

Mụ Nga ăn nói cho cẩn thận nhé, thằng đồng ý với nó là thằng Hoàng Đức Dũng chứ ko phải tôi.
Mà trong giờ thể dục,tôi chẳng thèm nói gì thì thôi,vẫn chưa thỏa mãn a`?

Bạn Nga quá đáng thật đấy,mất hết cả thiện cảm.
To bác Cường: em có làm gì quá đáng đâu,em chỉ toàn làm việc tốt, thế nhưng lại bị nghi oan ạ,ng` tốt khổ thế đấy.Các bác xem gương em mà tốt vừa phải thôi.

hơ, xin lỗi Đức Dũng nhé ! nhầm :-ss

Mà trong giờ thể dục thế nào ấy nhỉ?

không có cái gì để buôn bán à?chán nhỉ,hay chuyển hết sang www.neu45online.net cho nó vui luôn đi.Mà các bác không bảo vệ em à,cứ để mấy con kia nó đè bẹp là không có được đâu nha.Nhất là bác Dũng theo mô tả thì bác tệ thật đó

Mô tả là một chuyện còn thực tế lại là điều hoàn toàn khác hẳn.
Ngay cả lời mô tả của chúng nó đã có đến 4-5 dị bản rồi, làm sao mà trung thực được.

Vào đây mới thấy thằng Chử lên mạng cũng chăm chỉ lắm mà, sao không viết bài nào trong topic lớp mình hả thằng kia ? :D. Tao .... bây giờ ! :p

hờ hờ, ko những chỉ chăm chỉ viết bài bên này mà nó còn chăm chỉ post bài nhiều chỗ khác nữa cơ, cứ.......nó đi :)) =D>

sao cái lớp tài chính ngân hàng B có thằng lớp trưởng đẹp trai thế ko biết
hahahahahahahahahahhahaa

Nguyễn Thu Hương đã viết:
hờ hờ, ko những chỉ chăm chỉ viết bài bên này mà nó còn chăm chỉ post bài nhiều chỗ khác nữa cơ, cứ.......nó đi :)) =D>
Trời vậy hả, thằng ôn này, thử xem box của lớp thì viết được mấy bài, không thể không ........mày được rồi :)) :D !!!!

Có gì nói thẳng ra, định làm gì tao? Úp úp mở mở như đàn bà.

He he, Chử làm gì mà nóng thế cu, thôi xin bác, tính bác vẫn chẳng khác gì lúc trước cả, chán ông ! Không thích đùa thì thôi làm gì mà nặng lời thế ! Trẻ con !

Sắp tới đại hội 7-11 không biết chơi xóc dĩa có được không nhỉ??????
Các chú tham gia tiết mục gì vậy
Chu lon tái đấu Bi-A không???????Gà quá!!!!!!!!!!!!

Thằng bùi đi chiến với tao ko mà cứ đi khiêu chiến với con gà thế (tao cũng gà mà)

Có ai học toán ông Tô Hỉ không?
Tớ đang học và có một vấn đề xảy ra là thường xuyên không hiểu hết những gì thầy đang vẽ trên bảng?

Ko hiểu hết thôi à?
Còn tớ nhiều khi chẳng hiểu 1 chút gi` ông ý đang nói nữa, chỉ biết chép 1 cách mù quáng,về nhà xem lại sau.Đọc sách thì dễ hiểu hơn,nhưng mà có vấn đề là ko có cách giải BT.

Lão toán lớp tao độc diễn mày ạ......Mà hình như lão dạy toán nào cũng thế hay sao!Đã thế lại con bị lãng tai..chữ bé nói tiếng miền 3,5.....Thiệt khổ tui quá!

Tao biết bạn Chử lớp Lý không chỉ thường xuyên post bài ở các box khác mà còn thường xuyên sang trường khác cơ, he he

Con Tâm nhảy cả sang box này cơ à

tinh` hình là đã có lớp nào kiểm tra tư cách môn toán chưa?

Back
Bên trên