dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Hơ hơ, sửa roài à? thỏa nào mình đọc mãi mà ko hiểu thằng Nam nó nói giè quá đáng :-? , mà sao mày biết số đo bạn Hà kia kĩ thế mày? gặp hôm khám sức khỏe à? :-?
Vâng vâng ai chẳng biết người yêu mày xinh nhất(mà dễ thương thật :)

Nguyễn Thu Hương đã viết:
Hờ, mình chẳng biết tên mấy bạn trong lớp, nên hôm nay phải đến hỏi bạn Bích Hà là bạn nào(có phải cái bạn đứng lên hát hôm nay ko nhỉ?), chỉ có điều mình cũng mới chỉ nhìn thấy lưng bạn ý, (mà bạn Bích Hà người Hà Nội mà?)
Còn cái bạn đi jupiter đỏ, hỏi thằng Dũng nó bảo tên là Yến, (hà hà thằng Dũng cũng bảo bạn đấy hay lắm)

Hình như đấy ko phải bạn Bích Hà.Theo tớ được biết thì hình như bạn BHà giống như Nam nói, sao lão Cường lại khen được nhỉ?

He he,mình biết tên Yến là do chú Cường chỉ đấy :D, chứ ko phải do tớ soi đầu tiên.
Nhưng phải công nhận với chú Cường là bạn Yến dễ thương thật, mới nói chuyện có vài câu đã thấy .... rồi :>

dang nguyen cuong đã viết:
thôi nói thế này mình thấy có lỗi với cá bạn qua,vậy chúng ta chuyển sang bàn luận ai xinh nhất lớp
Mỗi đứa một gu riêng nhưng nói chung nhiều đứa bảo con Mai xinh mới khốn chứ(thằng Minh này,thằng Châu,thằng Quốc Anh tất nhiên)NHưng mà em trông nó cũng phình phường thôi
Loại con Mai ra khỏi danh sách bầu chọn đi, làm gì có chuyện đấy,nó chỉ được mỗi cái dáng ng` cao thôi.

Vậy là tớ với Cường nhất trí bạn Yến nhá,con ai đề cử thêm bạn nào nữa ko ?:D

chất lượng hơn số lượng, tao còn chẳng biết bạn Yến trông thế nào. Nhưng tao nhìn cả lớp rồi đc mỗi 1 bạn là Bích Ngọc thôi. 1 điểm quan trọng để vote cho bạn Ngọc, đó là mấy ng bụ bẫm như bạn í, ôm thích hơn nhiều :)) Nam nói thế chứ ko có ý j đâu, vì Nam ôm gf Nam hơi bụ bẫm cũng thấy thế :)), tight lắm ;;) :))
anyway, xét về body thì bạn Ngọc đấy ko đc curvy cho lắm, dù sao cũng là best in our class rồi :)>- trông mặt mũi cũng baby, nhìn cũng muốn... :)) {đấy là nếu Nam đang alone thì mới muốn :) } hehehe :D

Ừm bạn Yến đấy trông cũng xinh thật, còn bạn Bích hà hôm nào phải đến hỏi xem là ai mới được, khổ thân 1 đứa như mình chẳng nhớ nổi tên quá 12 người trong lớp thì những bạn BH hay Yến thì chịu (đấy là còn may là chưa thốt ra câu ơ bạn đấy học cùng lớp mình à? :D)
Con Mai trông xinh đấy chứ?, còn hôm trước nghe QA nhận xét là con Phượng xinh (hay là dễ thương) nhất thì phải

Ê, vậy thì Yến và Phượng ai xinh hơn? Cường đâu,cho ý kiến cái nhỉ.

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Hờ, mình chẳng biết tên mấy bạn trong lớp, nên hôm nay phải đến hỏi bạn Bích Hà là bạn nào(có phải cái bạn đứng lên hát hôm nay ko nhỉ?), chỉ có điều mình cũng mới chỉ nhìn thấy lưng bạn ý, (mà bạn Bích Hà người Hà Nội mà?)
Còn cái bạn đi jupiter đỏ, hỏi thằng Dũng nó bảo tên là Yến, (hà hà thằng Dũng cũng bảo bạn đấy hay lắm)

Hình như đấy ko phải bạn Bích Hà.Theo tớ được biết thì hình như bạn BHà giống như Nam nói, sao lão Cường lại khen được nhỉ?

He he,mình biết tên Yến là do chú Cường chỉ đấy :D, chứ ko phải do tớ soi đầu tiên.
Nhưng phải công nhận với chú Cường là bạn Yến dễ thương thật, mới nói chuyện có vài câu đã thấy .... rồi :>

Các cụ ơi,bạn Bích Hà là người HP,ở một cái thị trấn nào đó xa xăm đủ để dân HP' như em cũng lắc đầu không có biết.Mà đúng là bạn hôm XH lên hát đó,bạn ý nhỏ nhắn dễ thương thế còn gì nữa đâu có lố bịch như thằng Nam nó ''trình bày''
Cái bạn nó trình bày là Thu Hà thì phải :D
Ơ mà em nói cho bác Dũng là bạn đó tên là Yến hả.Phủ nhận,chú thích thì cứ nói ra,dấu làm cái gì,anh em hỗ trợ cho :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Hoang Nam đã viết:
chất lượng hơn số lượng, tao còn chẳng biết bạn Yến trông thế nào. Nhưng tao nhìn cả lớp rồi đc mỗi 1 bạn là Bích Ngọc thôi. 1 điểm quan trọng để vote cho bạn Ngọc, đó là mấy ng bụ bẫm như bạn í, ôm thích hơn nhiều :)) Nam nói thế chứ ko có ý j đâu, vì Nam ôm gf Nam hơi bụ bẫm cũng thấy thế :)), tight lắm ;;) :))
anyway, xét về body thì bạn Ngọc đấy ko đc curvy cho lắm, dù sao cũng là best in our class rồi :)>- trông mặt mũi cũng baby, nhìn cũng muốn... :)) {đấy là nếu Nam đang alone thì mới muốn :) } hehehe :D

Mày thích bạn bụ bẫm thì có con Hoa béo đó :))
đùa mấy bạn béo tốt lớp mình nhìn cũng được đó chứ nhỉ,em cũng thích form như thằng Nam nhưng chưa tìm được ai với lại em mà yêu ai bây giờ là chết liền đó >:-D< >:-D< >:-D<

Ừm bạn Yến đấy trông cũng xinh thật, còn bạn Bích hà hôm nào phải đến hỏi xem là ai mới được, khổ thân 1 đứa như mình chẳng nhớ nổi tên quá 12 người trong lớp thì những bạn BH hay Yến thì chịu (đấy là còn may là chưa thốt ra câu ơ bạn đấy học cùng lớp mình à? :D)
Con Mai trông xinh đấy chứ?, còn hôm trước nghe QA nhận xét là con Phượng xinh (hay là dễ thương) nhất thì phải

Lại nói chứ QA,không hiểu nó có gì với bạn Nhung mà cứ suốt chửi bạn ý ''đã xấu lại còn điệu'',''già mà đú''(hình như câu sau mình nói thì phải :D).Chú QA dạo này cũng hiếu động lắm cơ
Phượng chuông theo phát biểu của thằng Nam Trung là chỉ có 1 lúm đồng tiền,vẻ đẹp không cân đối nên không xinh đâu
Con Mai cho nó vào danh sách cũng được,dù gì suýt nữa đầu năm đã có fanclub của bạn Mai còn gì

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Ê, vậy thì Yến và Phượng ai xinh hơn? Cường đâu,cho ý kiến cái nhỉ.

Còn tùy,em nhận xét là không có khách quan đâu,phải để em nói chuyện tiếp xúc thăm dò đã.Em là em có ấn tượng rất tốt với ai xinh,ngoan,hiền,dễ thương,nhưng lại rất ghét nhưng đứa giả dối.Mà chưa gặp thì đâu biết đâu
Mà cái bạn Yến ý,chả chơi với ai thì phải,nhưng tại sao ai cũng biết bạn ý vậy :-/

ừa, bạn Hà bimbo như N nói đúng là bạn Thu Hà , hôm qua hát ở lớp tiếng Anh mới biết tên. mà hôm qua trông bạn í cũng có nét phết, ko như mấy hôm trc ;;) Còn Hoa béo là bạn nào, lớp mình có mỗi 1 Trần Lê Hoa mà nó có béo đâu, ko hiểu Cường Ca định nói ai?? Mà thằng Cường Ca sao lại "em mà iêu ai bây h là chết liền đó", tò mò quá >:)

Nam khen ai xinh đấy, tôi là tôi mách Lin :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cụ ơi,bạn Bích Hà là người HP,ở một cái thị trấn nào đó xa xăm đủ để dân HP' như em cũng lắc đầu không có biết.Mà đúng là bạn hôm XH lên hát đó,bạn ý nhỏ nhắn dễ thương thế còn gì nữa đâu có lố bịch như thằng Nam nó ''trình bày''
Cái bạn nó trình bày là Thu Hà thì phải :D
Ơ mà em nói cho bác Dũng là bạn đó tên là Yến hả.Phủ nhận,chú thích thì cứ nói ra,dấu làm cái gì,anh em hỗ trợ cho :)) :)) :))

Chú còn chối cãi nữa, tôi nhớ rõ mồn một hôm đấy này:
Trong giờ thể dục, vừa mới vào lớp, thì bạn đấy đến muộn. Và cậu chỉ cho tôi và bảo đấy là bạn Yến.
Hình như là 4 hay 5 tuần trước thì phải,trí nhớ của mình tốt lắm.

Dạ đấy là lần đầu tiên em nhìn thấy bạn Yến xinh đẹp của chúng ta, cho nên ko thể nhớ sai được!

Còn tùy,em nhận xét là không có khách quan đâu,phải để em nói chuyện tiếp xúc thăm dò đã.Em là em có ấn tượng rất tốt với ai xinh,ngoan,hiền,dễ thương,nhưng lại rất ghét nhưng đứa giả dối.Mà chưa gặp thì đâu biết đâu
Mà cái bạn Yến ý,chả chơi với ai thì phải,nhưng tại sao ai cũng biết bạn ý vậy :-/
Theo tớ được biết thì hình như bạn đấy có chơi với 1 nhóm bao gồm bạn: Tâm,bạn Thêu và một vài tên nữa hợp thành 1 trong những nhóm nữ quái của lớp mình.

Còn chuyện ai cũng biết thì hiển nhiên rồi, cứ theo cái cách mà em biết bạn đấy ý: chỉ, trỏ và soi, giờ mới biết thế nào là thông tin vỉa hè, ghê thật!

Lại nói chứ QA,không hiểu nó có gì với bạn Nhung mà cứ suốt chửi bạn ý ''đã xấu lại còn điệu'',''già mà đú''(hình như câu sau mình nói thì phải :D).Chú QA dạo này cũng hiếu động lắm cơ
Phượng chuông theo phát biểu của thằng Nam Trung là chỉ có 1 lúm đồng tiền,vẻ đẹp không cân đối nên không xinh đâu
Con Mai cho nó vào danh sách cũng được,dù gì suýt nữa đầu năm đã có fanclub của bạn Mai còn gì
QA dạo này có nhiều biểu hiện tiến bộ, đáng khen, đáng khen :))

Thằng Ntrung chẳng hiểu gì về điện cả,có 1 cái nó mới xinh, mới độc đáo

Vậy thì cho thêm bạn Mai vào danh sách :D

Lớp ta đã có tứ đại mĩ nhân là Ngọc- Mai -Phượng -Yến :D

Bác Cường đừng nói mụ Hoa như thế, chú X Hải lớp ta khen lớp trưởng xinh đấy? Chính tai em nghe thấy, hình như khen là duyên nữa cơ, hấp dẫn lắm.

Con Hoa hay mà, có ấy lắm đâu, tui thì chịu thẩm mĩ tui ko nhạy cảm cho lắm, nhưng tui thấy danh sách thế là ổn, :D, ko còn giè bình luận hơn, hehehe
Bạn Nhung thì chịu thật, điệu wa', wa' điệu là đằng khác, mà tui nói thật nhá, bạn Nam Trung còn điệu hơn thế ,bái phục
Thế còn chú X Hải là ai sao mình ko biết nhỉ?

Hehehehe khen duyên nữa cơ à? hấp dẫn thật, đi nhìn cái mặt bạn XHai gì đấy 1 cái cho biết

Back
Bên trên