dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

thôi bỏ chuyện này đi,bây giờ chúng ta buôn tiếp chuyện bạn Trần Lê Hoa.Tình hình là em thấy 1 chuyện rất vui là bạn Hoa rất hợp với bạn Vũ Ngọc Phượng yêu quái của chúng ta.Đúng là một cặp trai tài gái sắc.Kể ra thằng Phượng răng nó có hơi xấu nhưng đúng là mẫu người để bạn Hoa chỉ đạo được.
Đề nghị bạn Hương và bạn Nga nghiên cứu vun đắp cho hai bạn cái,nhỡ ra sau này có một cái ''Happy wedding'' thì lại chả cảm ơn thằng Cường chứ bộ

thôi bb,đây là lần cuối em online,chắc đến sang năm mới quay lại.chúc vui vẻ

ê ê
con Hoa tuy nó có hơi nam tính một tí
( có vẻ giông Nga hồi còn trẻ) nhưng tính nó hay lắm
nhưng Phượng đừng hòng mong ló ngó gì ở đây......

dang nguyen cuong đã viết:
thôi bỏ chuyện này đi,bây giờ chúng ta buôn tiếp chuyện bạn Trần Lê Hoa.Tình hình là em thấy 1 chuyện rất vui là bạn Hoa rất hợp với bạn Vũ Ngọc Phượng yêu quái của chúng ta.Đúng là một cặp trai tài gái sắc.Kể ra thằng Phượng răng nó có hơi xấu nhưng đúng là mẫu người để bạn Hoa chỉ đạo được.
Đề nghị bạn Hương và bạn Nga nghiên cứu vun đắp cho hai bạn cái,nhỡ ra sau này có một cái ''Happy wedding'' thì lại chả cảm ơn thằng Cường chứ bộ
Cái này hơi bị hấp dẫn đây. :-?
Khà khà, cứ như là trời sinh 1 cặp vậy :)) ,kỳ lạ thật

post cái cho cái này đỡ sập.Làm ăn tốt cả chứ,không hiểu tao có thoát không nhưng rõ ràng 1 điều là tao chưa làm luật với các cô...

Làm ăn gì, chán gần chết:(, thôi dù sao cũng đã thi xong, con niệm nam mô a di đà phật, cầu chúa phù hộ cho con qua con qua [-o<
Tao cũng chưa làm Luật với thầy cô nào cả $-) , dễ lần này đắp chiếu môn XHH lắm :((

Mình thấy Cường cứ chơi chơi mà học ác bỏ xừ, đừng khiêm tốn.

Môn XHH toi thế nào được?Tại sv năm đầu chưa có kinh nghiêm thôi, chứ sau này khi đã biết cách thì có thể ko được điểm cao chứ còn đắp chiếu thì chắc chắn ko.

Mọi chuyện đã bắt đầu chán, quá chán....
Mấy hôm đầu học kì 2, tưởng là một sự khởi đầu mới, ai ngờ đi hết ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác.Học kì này đụng đầu với hầu hết các máy chém của trường rồi các bác ạ.Giờ mới hiểu tại sao ng` ta nói là lên ĐH học phải biết tự học, vì giáo viên có dạy cái gì đâu.Khủng khiếp nhất là đoạn nghe thấy cái câu :"có con trâu ko?", rồi đến đoạn hắn trả lời một cách rất thản nhiên là "ko".
Hôm nay, sau một hồi nghe thầy Triết giảng một hồi thì em đi từ chỗ hơi hơi hiểu đến chỗ hoàn toàn ko hiểu!Lại còn cả cái bài thơ "em gái nhỏ" nữa chứ, hãi lắm rồi.

Hahahahahahahaa, dạo này đi học đúng là có lắm chuyện buồn cười đấy chứ
Bác CNXH thì khỏi nói rồi, ngồi học buồn ngủ gần chết thế mà nhìn thấy bác xong hãi luôn, đang ngoan ngoãn thấy bác gọi :cái cô ngồi bàn cuối...." tưởng thế là thôi toi ,đời chấm dứt từ đây, hóa ra là gọi NNga, mà công nhận khổ thân con bé, hôm đấy là ngày gì mà đen thế :-/ . Mà bác ý cũng vui tính ghê, đếm thấy 19 thằng con trai thì kệ chứ, tự dưng nhìn về phía mình (ko đúng hơn là nhìn về phía góc mình) thản nhiên đếm tiếp 20.. 21.. à có 21 anh con trai :-? , (góc chỗ mình toàn con gái :-s ) làm chúng nó quay sang nhìn cười khả ố [-( :nono:
Buồn cười nhất là ông Triết chứ, :)) đọc bài thơ mình chẳng hiểu giè, mà kể ra mình với mấy con kia bất lịch sự vãi chấy, thầy cứ thao thao bất tuyệt, mà chúng nó thì cứ đợi thầy ngừng 1 lúc lại :"chẳng hiểu gì? chẳng hay gì, ô chưa hết à?" :)) nhìn quanh thấy đứa nào cũng gục xuống cười ầm ĩ, lúc thầy giảng mới quái chứ, mặt mình thì buồn ngủ quá mà cứ ngước lên, mồm há hốc :eek: nhìn thầy(ko ngậm miêng lại nổi vì mỏi :-|
Mà các bạn lớp mình dạo này hay lắm, trong giờ toàn nghe thấy những mẩu đối thoại cực kỳ hấp dẫn và gợi trí tò mò kiểu như thế này:
A: Tớ biết là ấy ko muốn đâu
B: Tớ muốn mà
A:Ấy ko làm được đâu
B:Tớ làm được mà
A: .. có muốn tớ bóp.... yêu ko?
C:........ :confused:
B: G..U..CC..I
A: Chứ C, đây này, xem này ( A vạch áo, chỉ vào quần) :shock:
B:ngượng ngùng, thẹn thùng quay đi :embarasse
A: thế B có muốn xem nữa ko? còn bên trong nũa cơ( [-x )
Bó tay các bạn :)) :)) :)) :))
Mà bạn A ở đây là ai ngoài bạn QA nhà ta, (này ko được xì là ai kể đâu đấy ko hôm sau nó giết minh >:)

Ngồi cạnh QA la` Mai mà. Ngồi bên trái là tớ.
Sao tớ lại ko nghe được đoạn đấy nhỉ? :-?
Tiếc quá, đoạn hay nhứ thế mà lại ko được xem :((

hehe công nhận tcb lên đây đông thật

lúc đấy là con Trang đấy
mà Dũng có vấn đề gì với Trang mà thỉnh thoảng lại quay xuống nghía thía :)

Có đồng chí nào bị die không????Tao chết bóng chuyền mới đau chứ....Dũng ê lớp mày bao giờ thi lại thể dục....Khóe tao phải mua 1 quả về tập mới được....

Mà anh Nguyễn Đức Dũng ê! Bố trí lớp mình đi giao lưu dịp Tết......khoảng 5,6 gì đó...đại gia hội ngộ đầu xuân......mày báo cho chúng nó dần đi ....rồi hẹn ở trường.....

nguyễn thị hằng nga đã viết:
hehe công nhận tcb lên đây đông thật

lúc đấy là con Trang đấy
mà Dũng có vấn đề gì với Trang mà thỉnh thoảng lại quay xuống nghía thía :)

Nó ném giấy vào đầu tôi, tôi quay xuống chửi chứ có yêu đương gì đâu mà ngắm với chả nghía.
Mà sao biết là quay xuống nghía con Trang, biết đâu nhìn đứa khác thì sao?
Chính xác là tôi nhìn cái đứa ném giấy vào đầu tôi.

bùi tuấn anh đã viết:
Có đồng chí nào bị die không????Tao chết bóng chuyền mới đau chứ....Dũng ê lớp mày bao giờ thi lại thể dục....Khóe tao phải mua 1 quả về tập mới được....
Khỏi phải mua, để tao cho mượn, tao chẳng biết bao giờ thi lại cả,chắc là sau tết giống mấy môn khác thôi.
Goi điện cho tao để hẹn ngày lấy bóng, ok?

hichic tớ cũng bị die mới đau chứ
tại lười quá chẳng chịu tập tành gì cả

mà đau nhất là tưởng qua thế mà cuối cùng lại......
thi lại thể dục........ nhục thật

die a có em
toán với lý em cao nhất lớp,nhưng riêng quốc phòng thấp nhất lớp 1 điểm hahahahahahhahahahahah

đấy giỏi kô

đồng chí Nga hôm nào cổ đồng lớp hóa đi chơi nhớ sắp tết rồi,Sếp 31 thi xong đó,còn bọn giao thông thì ko biết hôm nào cả

Back
Bên trên