dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Thôi thôi tôi biết cả bác Cường lẫn bác Dũng đều thích, ko phải đẩy qua đẩy lại như thế :)) . Ai đời miệng thì cứ xinh đẹp, , lại còn điều tra rõ thân thế là chơi với bạn nào nữa chứ. Chậc chậc,:-? chú Dũng kiểu này tiêu sớm

Linh Ngân cẩn thận đấy, mách là uýnh chít. N ngoan lắm mà, trc sau như 1 {như cái tv plasma), giống Linh Ngân mà :))

hehe,mãi mới mượn được bạn Nam cái nick :) bạn Nam tốt gần chết :)) (êu ,đừng khai tao là ai nhé ;;) )

cảnh cáo thằng DŨng thằng Cường con
Hương nhé,tao mà paste cái bài này sang bên NEU thì chúng mày chuẩn bị chuyển trường đi là vừa :)) dám lôi các bạn TCB ra săm soi à ,úi trời 8-}

thế bạn Cường thích bạn Bích Hà à :eek: ,ê cái tin này hay à nha ;;) ,mai đến lớp phao tin cho cả lớp biết cho nó chết :)>-

Nguyễn Thu Hương đã viết:
Thôi thôi tôi biết cả bác Cường lẫn bác Dũng đều thích, ko phải đẩy qua đẩy lại như thế :)) . Ai đời miệng thì cứ xinh đẹp, , lại còn điều tra rõ thân thế là chơi với bạn nào nữa chứ. Chậc chậc,:-? chú Dũng kiểu này tiêu sớm

Kinh nghiệm cho thấy với những bạn gái kiểu này thì chỉ để ... ngắm thôi.
H2 cũng có 1 nàng hoa hậu,xinh đến nỗi thằng nào cũng nhận là vợ mình hết
nhưng đến lúc ra trường,cô nàng vẫn đơn chiếc,lý do là ko thằng nào chịu nổi nhiệt.Nhưng cũng phải nói nguyên tắc của H2 là không yêu đương trong lớp mà đánh lẻ tẻ bên ngoài

Nguyen Hoang Nam đã viết:
hehe,mãi mới mượn được bạn Nam cái nick :) bạn Nam tốt gần chết :)) (êu ,đừng khai tao là ai nhé ;;) )

Hương nhé,tao mà paste cái bài này sang bên NEU thì chúng mày chuẩn bị chuyển trường đi là vừa :)) dám lôi các bạn TCB ra săm soi à ,úi trời 8-}

thế bạn Cường thích bạn Bích Hà à :eek: ,ê cái tin này hay à nha ;;) ,mai đến lớp phao tin cho cả lớp biết cho nó chết :)>-

Ai vậy :-/ láo quá à nha,đừng làm mình xấu hổ đi ;;)
ấy nhưng mà đời sinh ra con gái để con trai ngắm chứ,mà em cũng chỉ ngắm thôi chứ đã ''gây án'' đâu.Mà các bác đừng nói thế tội nghiệp em,tôn trọng quy tắc có từ thời H2 như đã nói ở trên,em là em ko có ...tý tẹo vấn đề gì với bạn Bích Hà đâu nhá [-x [-x [-x

Không phải con Mai ẹo thì cũng là con Hoa béo.Mà nếu chúng nó không có sang đây thì chỉ có là Tuấn béo thôi.HAHA

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Lớp ta đã có tứ đại mĩ nhân là Ngọc- Mai -Phượng -Yến :D

Bác Cường đừng nói mụ Hoa như thế, chú X Hải lớp ta khen lớp trưởng xinh đấy? Chính tai em nghe thấy, hình như khen là duyên nữa cơ, hấp dẫn lắm.

Nhận xét vậy là thiếu khách quan đấy,vì các bác thấy cái gu của HN-Ams nó quái lắm,phải bầu bán dân chủ trong lớp chứ.Mà các bác bỏ quên bạn Bích Hà của em đi đâu rồi.Mà toàn dân HN thế kia là ko có công bằng đâu đó.Gái HP cũng xinh lắm chứ bộ.Mà mấy bạn Nghệ An cũng có nét lắm chứ

dang nguyen cuong Nhận xét vậy là thiếu khách quan đấy đã viết:
uh,bầu bán dân chủ trong lớp hả ,hay mai kêu gọi bầu ..hot boy Tc46 B nhá :)) ,cho nó funny :> ,chứ ai lại sang bên cái HAO này buôn với nhau mà kêu là dân chủ [-x
thế nhá,mai đến lớp phát động phong trào bầu hot boy TC46B nhe :)>-
bầu cho thằng Nam một phiếu (vì cho mình mượn nick :) )
bầu cho thằng Dũng một phiếu (vì cao nhất lớp :) )
còn thằng Cường hả ,quên nó đi [-( b-)

Này con, con nào hôm qua ngoạc mồm ra kêu "tao thề từ nay sẽ ko len net "nữa, rồi thì nào là "tao mà lên net tao sẽ cho mày 50 nghìn" :-? [-x
Tốt tốt, mai mang 50 nghìn đến nhá, tao đang thiếu tiền, b-)
Hờ hờ có ai nói cái trò bầu bầu này dân chủ đâu, đang ko có việc gì để nói, có mỗi đề tài này là hẫp dẫn nên buôn bán cho nó vui vẻ :))
Vì chúng mình là bạn bè, thế nên nếu có bầu cho hot boy thì chắc chú Cường Dũng,Nam,Quốc Anh bầu cho mỗi chú 1 phiếu(giè chứ hot boy dễ hiểu nhầm lắm :)) , cứ nhìn bạn Phượng lớp mình được bầu là hot boy đấy thôi :)) )
Tuấn đang đi tu, nó chắc ko hơi đâu mà mượn nick thằng Nam thế đâu,chắc thằng này đang định tu dưỡng đạo đức, ko hiểu bạn ý đã thành chín quả chưa mà gặp nó khó thế :-?
E e tao có xăm xoi giè đâu, rõ ràng nhá đọc lại đê, tao chỉ có nói toàn những cái ai cũng thấy ;)

dang nguyen cuong đã viết:

Kinh nghiệm cho thấy với những bạn gái kiểu này thì chỉ để ... ngắm thôi.
H2 cũng có 1 nàng hoa hậu,xinh đến nỗi thằng nào cũng nhận là vợ mình hết
nhưng đến lúc ra trường,cô nàng vẫn đơn chiếc,lý do là ko thằng nào chịu nổi nhiệt.Nhưng cũng phải nói nguyên tắc của H2 là không yêu đương trong lớp mà đánh lẻ tẻ bên ngoài

Ha ha, bác Cường suy nghĩ khá giống em đấy. Nàng hoa hậu có phải là con búp bê "của bác" ko?
Nguyên tắc h2 hình như hơi bị trùng với lớp lý đấy :D, bọn lớp em hay đánh lẻ nhưng mà mục tiêu chủ yếu là lớp Anh1, đến nay đã có 3 cặp rồi đó.
Chuyện còn dài lắm, chắc chưa kết thúc đâu :)>-

"Săm soi" gì đâu, chỉ là nhận xét trên phương diện khách quan mà thôi
Rốt cục thì vẫn chưa biết rõ bạn B Hà là bạn nào, mai đến lớp bảo Cường chỉ vậy.

Nguyễn Đức Dũng đã viết:

Bác Cường đừng nói mụ Hoa như thế, chú X Hải lớp ta khen lớp trưởng xinh đấy? Chính tai em nghe thấy, hình như khen là duyên nữa cơ, hấp dẫn lắm.

Nhận xét vậy là thiếu khách quan đấy,vì các bác thấy cái gu của HN-Ams nó quái lắm,phải bầu bán dân chủ trong lớp chứ.Mà các bác bỏ quên bạn Bích Hà của em đi đâu rồi.Mà toàn dân HN thế kia là ko có công bằng đâu đó.Gái HP cũng xinh lắm chứ bộ.Mà mấy bạn Nghệ An cũng có nét lắm chứ

Gái HP khiếp lắm bác ạ. Hôm trước con em họ lên nhà mình chơi, nó giáo dục cho 1 bài thế nào gọi là gái HP.Giờ thay đổi hẳn quan niệm.
Nghệ An thì hiển nhiên là có nét rồi, gia đình em cũng từ Nghệ An mà :D, như bạn Tuấn Anh (nhóm trưởng nhóm 4) đã đánh bật mọi ng` ra giành chức của chi hội SV sáng nay.

uh,bầu bán dân chủ trong lớp hả ,hay mai kêu gọi bầu ..hot boy Tc46 B nhá :)) ,cho nó funny :> ,chứ ai lại sang bên cái HAO này buôn với nhau mà kêu là dân chủ [-x
Em phản đối cái trò này, đây là trò của HAO, với khóa 01-04 dành phê phán những kẻ lố bịch, ko nên đem về lớp ta
Chúng ta nên bầu cool boy thì hay hơn :D.

trời ơi, hôm nay lòi mắt :eek: , sau 1 hồi ko biết bạn Bích hà là bạn nào thì hôm nay đã được chiêm ngưỡng dung nhan, :-? [-( [-x chán ko chịu được #-o , đề nghị bác Cường về kiểm tra lại mắt mũi, ko thì ít ra về xem lại xem có đúng cái bạn bác đề cử tên là Bích Hà hay ko, chứ nếu đúng là bạn BH thì thất vọng wa :nono:

hehehehehe hôm nay chỉ vì nhìn cái bạn Bh đấy mà ngại quá cơ, ai đời lại gọi bạn ý quay xuống(bạn ý ngồi tít bàn 1 ,lũ khốn này lại ngồi tít bàn cuối)cả lũ giương mắt ếch lên nhìn, nhìn chán chê, bình luận chán chê thì...chẳng nói giè, làm bạn ý đến lúc đi về vẫn còn hỏi mình với con Mai là gọi giè bạn ý( mà con Mai hoho cho luôn câu "ko có gì, gọi chỉ để nhìn thôi":)))

Bạn này là bạn Mai ẹo mà
Này sao ko đăng ký lấy một cái nick mà xài mà cứ phải chơi trò xài nick bạn Nam vậy,có cần anh cấp 1 cái để xài ko
Nick:Trung dung
pass:12345678
xài vô tư vì cái này có khoảng 10 đứa dùng chung

mà bầu hotboy làm gì để các bạn phải ''lăn tăn''.cứ để ai cũng tưởng mình là hotboy đi cho vui đi há

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Ha ha, bác Cường suy nghĩ khá giống em đấy. Nàng hoa hậu có phải là con búp bê "của bác" ko?
Nguyên tắc h2 hình như hơi bị trùng với lớp lý đấy :D, bọn lớp em hay đánh lẻ nhưng mà mục tiêu chủ yếu là lớp Anh1, đến nay đã có 3 cặp rồi đó.
Chuyện còn dài lắm, chắc chưa kết thúc đâu :)>-

Đâu phải đâu.Con búp bê của em đâu có đơn chiếc nữa,bao giờ phải chỉ ảnh bạn Linh cho bác Dũng biết mà so sánh,à bạn này phải hỏi Chí Linh,chú Linh cũng có thời say đắm mà

Nhưng chuyện kết thúc ở đây thôi,chứ em thấy con Mai nói cũng đúng,lôi các bạn ra soi thế này cũng ko được ''xì trum'' lắm

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Nguyễn Đức Dũng đã viết:

Gái HP khiếp lắm bác ạ. Hôm trước con em họ lên nhà mình chơi, nó giáo dục cho 1 bài thế nào gọi là gái HP.Giờ thay đổi hẳn quan niệm.
Nghệ An thì hiển nhiên là có nét rồi, gia đình em cũng từ Nghệ An mà :D, như bạn Tuấn Anh (nhóm trưởng nhóm 4) đã đánh bật mọi ng` ra giành chức của chi hội SV sáng nay.
bác nói quá đúng,em va với con gái HP nhiều,nhưng chưa đứa nào khiến em thấy thú vị cả.trừ bạn B Hà ra.nói vậy các bạn đừng có suy diễn nhá,tại vì bạn ý ... ngoan quá khác xa với em nghĩ

hehehehehe hôm nay chỉ vì nhìn cái bạn Bh đấy mà ngại quá cơ, ai đời lại gọi bạn ý quay xuống(bạn ý ngồi tít bàn 1 ,lũ khốn này lại ngồi tít bàn cuối)cả lũ giương mắt ếch lên nhìn, nhìn chán chê, bình luận chán chê thì...chẳng nói giè, làm bạn ý đến lúc đi về vẫn còn hỏi mình với con Mai là gọi giè bạn ý( mà con Mai hoho cho luôn câu "ko có gì, gọi chỉ để nhìn thôi":)))
khốn nạn quá đấy.các bác làm thế hỏng hết bánh kẹo
Với lại thông báo chính thức,từ nay bạn gái của em phải có tên bắt đầu bằng vần M,vần B mà hay nhất là vần C.Lý do hơi củ chuối nhưng các bác phải chấp nhận

Back
Bên trên