dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Hôm qua đi chơi vui lòi mắt :)) Bác Cường đào ngũ, bỏ rơi anh em đi với "bồ"(chẳng biết có phải ko, nhưng theo phỏng đoán thì rõ ràng con Mai đã gọi rất thống thiết, nhưng bác Cường chỉ quay lại nhìn một cái rồi lạnh lùng...đi theo tiếng gọi con tim, lúc sau thì gọi điện đến giả vờ lạc đường [-x )
Thế nên tiếc thay cho bác Cường vì những màn vui còn ở phía sau. Thôi thì để tao kể lại từ đầu cho những đứa nào ko đi nghe: E Hèm..hừm..hừm
Sáng qua đáng lẽ tao đã đi cùng các bạn H1, nhưng vì trời mưa tầm tã, sấm chớp đùng đoàng, thế nên đành ngậm ngùi ở nhà, cầu chúc các bạn đi chơi vui vẻ [-o< .Dến trưa thì con Mỹ gọi điện kêu đi chơi(sorry Nga, vì tao gọi điện cho mày ko được )>Dược cái bạn QA chọn đúng ngày để rủ, trời mưa như chạy giặc, mưa đùng đoàng rồi tạnh, rồi mưa đùng đoàng(nghĩ lại thấy đúng là điên mới ra khỏi nhà).Thế mà có :-? 2..4..6..11 đứa điên đã lò dò ra khỏi nhà đi chơi đến tối mịt mới về , đi hát karaoke(khiếp cái lũ lớp mình máu gần chết, bác Cường hát như ca sĩ chuyên nghiệp, tí nữa thì nghe liveshow của ca sĩ Đặng Nguyên Cường :)) , nhưng ở đời sinh ra mấy đứa phá hoại nên tài năng của Cường cũng đành phai nhạt theo tiếng...hét của chúng nó(ko biết có mình ko nhỉ? :-? )bạn Bách số 1 nhiệt tình, số 2 là thô(bạn ý nói mấy chuyện tế nhị hấp dẫn mà cứ thẳng toẹt ra làm con Trang cú điên :madflame:) , Bác Dũng thì dù đã rất cố gắng nhưng mấy con phá hoại cũng ko át nổi giọng của bạn ý (mà tinh hình là các bạn định mùng 7 sang nhà Dũng ăn lẩu,hoặc nhà bạn Cường, thế nên 2 bạn nhớ ở nhà dọn nhà sạch sẽ).
Hát chán chê, thì chúng nó quyết định đi xem phim, nhưng vì nhớ nhầm ca chiếu nên cả lũ đi ăn lẩu, đắt kinh $-) , mà ăn xong vẫn thòm thèm, đến đây thì Cường đào ngũ, lũ còn lại đi ăn sữa chua, 8 đứa sâu xé suất sữa chua của thằng Cường(ngon phết đấy),
Sau đấy thì cái lũ nhà quê lên tỉnh, thanh "liên" hà "lội" rủ nhau đi thăm hồ Gươm, tháp Rùa, ngắm cái nhà cao mấy tầng, nhìn cái nhà WC mà cứ tấm tắc khen đẹp (nói thế mới nhớ, lúc gửi xe nhà thằng Bách, chúng nó tranh thủ giải quyết nên dễ nhà Bách bị tắc lắm :-? ), đi chợ đêm, và sau đấy thì lột của con Trang 8 chục, đi uống "trà sữa, chân trâu(tình hình là mình ko biết viết từ này nên sai chính tả các bạn thông cảm :p )rau câu, socola..." tên nó nghe dài dòng văn tự lắm,
Sau đấy thì về nhà với thầy u, 10h về đến nhà, ko hiểu có đứa nào chết ko chứ hôm qua về nhà tao bị bố mẹ xạc cho 1 trận :(( (cái tội gọi điện về nhà lúc 5h30 hẹn 1,5 tiếng nữa con về, rồi tít luôn đến 10h về, ko 1 lời nhắn nhủ
:)>-
Túm lại là hôm qua đi chơi vui lắm ,
bà con ăn tết vui vẻ, ra tết nhớ mừng tuổi tao, (gì chứ Thằng Nam ,Dũng, Cường, NNga, Tuấn,--.>ko được quên tiền mừng tuổi tao đâu đấy)

Tao ko biết đâu nhưng tao chót bảo các cụ mai anh em ta hoàng tráng một bữa.Với lại tâm trạng tao đang ko tốt do lại thất tình vào ngày 13.Vậy nên thằng nào bận thì nghỉ đi,nhưng mai chúng ta vẫn chơi được
Sáng mai sau 9h qua nhà tao,địa chỉ 643 La thành.chúng mày cứ đi dọc đường La thành đến đúng số là dừng lại,nhưng mà nhà tao ko có số nhà đâu,vậy cứ tìm số 641 rồi bấm chuông.Có cần mai tao đặt con X ra giữa đường cho dễ nhận ko nhỉ.
Nếu ko thì hướng dẫn chi tiết sau,từ ngã tư Giảng Võ,La thành rẽ về phía tay trái theo hương về đài truyền hình.Cứ đi dọc đường thấy con dốc đầu tiên bên phía trái thì bỏ qua nó,đi lên khoảng 10m sẽ có 3,4 con dốc khác rẽ xuống một khu gọi là "Đoạn đường đôi mới mở nhưng do hết tiền nên không mở được tiếp".Sau đó bỏ qua CTGT1,bỏ qua khách sạn Heritage,bỏ qua cây xăng.Ngước mắt lên nhìn 2 cái nhà 4 tầng nổi bật bật thì cũng đừng có nhầm.Nhà tao là cái nhà nhỏ nhắn nằm bên cạnh cái nhà bên cạnh 2 cái nhà đó cơ.Nói chung dễ nhận vì nó nằm giữa 1 công ty với 1 quán karaoke.
Thế nhớ sau 9h,10h sẽ có live show của tao

Mà chúng mày ơi,tao thấy XH dạo này tệ quá,con gái thì bảo con trai toàn thằng lăng nhăng,con trai thì bảo con gái chả đứa nào đứng đắn,tất nhiên tao theo ý kiến của anh em.
Nhất là...chẳng lẽ chính mình lại nói xấu ta,nhưng công nhận Ams là nơi cổ vũ cái này nhiều nhất,tao thấy con gái trường này chỉ mỗi lớp trưởng lớp tao là đứng đắn.Đã thế hiện nay chúng nó còn có xu hướng chuyển sang các anh hai mấy nữa chứ,đi xe Tàu cũng được nhưng phải có công ăn việc làm ổn định,mặt thì tao chưa thấy ai gọi là đẹp trai hơn tao cả :)) :)) :))
Mà Munich lại thua rồi,bị nó đá cho 3-1 :(( :(( :(( phí công hôm qua ngồi đá Nhật thắng Inter 3-2,với chỉ 1 đòn duy nhất "bóng đưa sang cho Salihamizic,anh dốc xuống đi qua 2 cầu thủ Inter.Đến sát biên,cạch cạch,anh lật vào bóng đến đầu Makaay và Goal cho Munich"

Con Hương trông thế mà ngu wa', trân châu và chân trâu nghĩa nó khác nhau nhiều lắm đấy, thế mà cũng toe toe đi dạy văn cho bọn tiểu học, đời văn chương của em ý thế là toi rùi

:)) Hahahahahaha, :))
Hừm ko biết thì bảo ko biết, nhận ngay từ đầu cho nó tiến bộ thế mà còn xỉa cho người ta vài nhát :argue: Đến chán [-( (mà tao thấy "chân trâu" cũng đâu có sai :-? . biết đâu từ đầu người ta dùng từ đấy, trải qua năm tháng nó mới bị thoái hóa biến chất thành "trân châu"? :))
Nhưng phải công nhận là mình đi dạy văn hơi bị sành điệu , mày cứ chờ xem có khi em tao dạy lại được giải nhất Văn cấp......bàn ý chứ, còn nếu ko được thì ko phải do Văn tao dạy chán mà do em ý ko biết viết đúng chính tả :))

Back
Bên trên