dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Dũng ơi, tớ tưởng bí thư lấy tất cả rồi phát cho các bạn chứ nhỉ

Hư`m, mãi rồi thì cũng mua được Hồ sơ trúng tuyển,
nhưng thế mới biết đỗ xong còn khối chuyện, siêu vất vả, công chứng thì mình rất tự tin, rất yên tâm là cực kì nhanh(tại co người quen, thật là sung sướng), hô hô nhưng chuyện đời ai biết đâu mà lần, khi mà giữa trưa nắng đi công chứng thì nó đóng cửa, thế có khốn nạn ko cơ chứ, cơ quan nhà nước làm ăn kiểu gie` thế không biết(hôm nay mới là thứ tư mà lại ko phải ngày lễ), thế là đành chết cháy dưới trời nắng ,về phường xin công chứng vào hồ sơ trúng tuyển, huhu tưởng cũng nhanh ai dè họ đòi sổ hộ khẩu. lúc đấy cứ nghĩ là no vấn đề vì đi bộ về nhà có vài bước chân, nhưng về đến nhà mới tóa hỏa ra rằng sổ hộ khẩu nhà mình đang nằm ngoài đồn công an do 1 ông nào đấy tên gì đấy giữ, thế là phải ra chỗ nhà bà tổ trửơng dân phố để xin số điện thoại của ông kia, sang đến nơi thì bà ý nhiệt tình tận tâm chỉ đường sang nhà ....bà tổ phó , thôi thì đành sang nhà bà tổ phó chứ biết làm thế nào được?, hô hô sang đến nơi bà ý cho 1 câu tỉnh queo bác mất roai` (chẳng lẽ phang cho bà ý 1 phát?) thôi cháu ra đồn mà hỏi--->cú , nhưng vẫn lọc cọc đạp xe ra đồn, hô hô, ra đồn ngồi chờ trực ban 15 phút thì mới biết thằng cha lười biếng đấy hôm nay trốn ở nhà, thế là lại lọc cọc đạp xe sang nhà lão đấy, thì lão đi chơi tối 7-8h mới về, thật sự là tức ko để đâu cho hết, thế mới biết xã hội thật là thối nát, bực cả mình, cú ko chịu được

uh cũng bực thật, mình đi công chứng nó gọi tên là Nguyễn Hoàng Lam chứ :)) . 0 biết mấy lão nhà quê làm cái nghề đấy hồi trc học trg` lớp rì mah fai ngồi "tiếp dân" cả ngày thế nhỉ :D

Trinh Thi Lan Huong đã viết:
Dũng ơi, tớ tưởng bí thư lấy tất cả rồi phát cho các bạn chứ nhỉ
Ừ,nó phát mà chả báo cho tớ mới đau chứ, nhưng cuối cùng cũng lấy được :D
Ở đây có ai học khoa ngân hàng ko? Cùng khoa với tớ :D.
Tớ đọc trong thông báo của trường nói rằng thẻ SV sẽ là thẻ nhựa hay sao ấy, đọc qua qua thấy hấp dẫn phết.

mọi người đã làm giấy chuyển nghĩa vụ quân sự cả chưa. hôm nay ra quận đội nó lại bảo nó lam thứ 3 thứ 5 thôi. rùi nó bảo thứ 3 làm thứ 5 đến lấy cái thứ chết tiệt gì í. về nhà nhìn lịch thấy thứ 5 là 2/9 rồi. ôi mẹ, siêu siêu ngu si, tại sao lại chỉ làm thứ 3 thứ 5 nhỉ. f**k

Nga ơi học lớp Tài chính đi, học với tao cho nó vui, kêu gọi cả thằng Chí Linh lớp mình nữa,hehe

Đi học để quyết định tương lai mình mà mấy ông bà làm cứ như là đi hội chợ ấy,lại còn gọi nhau học cho vui nữa. Chả hiểu

Có anh chị nào học ở KT không????
Chỉ giùm các đàn em với....
Học năm thứ nhứt có gì không vậỵMà ở khoa co học bổng gì hkhongg ???
Em phải học nhưng môn gì???

Tớ đăng kí vào khoa TCDN tiêng Pháp nè...Có ai không vậy???

hơ lúc đầu mình cũng máu vào TCDN tiếng Pháp lắm ,cứ nghĩ là do được Pháp tài trợ thế nên thế nào cũng lắm học bổng, ai dè, may còn tỉnh táo mà chỉ học TCDN ko thôi ko thì teo với cái môn tiếng pháp đấy,
hôm qua trốn đi chơi chưa kịp xem kết quả xếp chuyên ngành chẳng biết có qua ải ko nữa, con niệm nam mô a di đà phật mong trời thương con đừng quả báo vụ con trốn đi chơi, (chốc vào xem , hình như là TCDN lấy có 26, ko biết thằng bạn mình nó có lừa mình hay ko ?)
To NDD: tôi rủ bạn tui chứ có rủ ông đâu, sao ông cau có thế?đằng nào tui cũng chỉ là gợi ý cho nó còn lại là do nó quyết định ,nên đâu có sao

cho tớ hỏi khi nào thì có kết quả xếp chuyên ngành đợt 1 của trg KTQD, bạn nào biết post lên ngay nhá, à post lên xem kq ở đâu nữa, thx trc'

Rốt cuộc là có đứa nào xem kết quả không?

Dân trường mình công nhận a ma tơ thật

Hey!Có kết quả đợt 1 rồi nè......Tớ chỉ biết 1 ít lớp thôi...
Kinh tế đầu tư 27
Kiểm toán 26,5
ngân hàng thừa chỉ tiêu
TCDN Anh thừa chỉ tiêu lấy 26(ĐDũng vừa đủ)
TCDN pháp được 11/80 vào thoải mái....Chán thật
Mà không hiểu 10-9 khai giang như tyhees nào nhỉ..?????Where When????

undefined[/COLORhơ giờ này mới hỏi kết quả sao? kết quả có ngay chiều hôm 7/9 mà, ai muốn xem cho chắc chắn có tên mình hay ko thì vào nhà 10 tầng 1 mà hỏi, cứ lễ độ bác (cô, chú ,thầy) cho cháu(em) xem kết quả xếp chuyên ngành đợt 1 với ạ, thì chắc cũng ko đến nỗi ko được xem, trừ phi cái mặt đáng ghét quá thì người ta ko cho thôi :))
Nhà mình cách trường có vài bước chân mà đến giờ này cũng đã thèm vác mặt vào xem đâu, lười thiệt :-?
Hôm khai giảng chắc chán ngắt, (nếu chán quá chắc mình trốn về ngủ sớm cho sướng |-) )undefined

ơ cái forum này cuối cùng sập rồi hả.Ai lại thế có lấy nó ra để anh em ta buôn dưa lê chứ. :)) :)) :))
trước thì chả biết ai với ai,cuối cùng thì mấy bác ở trên thành học sinh lớp mình hết =D> .Chỉ tiếc cho Chí Linh lạc loài sang lớp A,Dân H2 cũng xé lẻ muôn phương,nhưng có các bác là vui rồi.
Mà tìm chủ đề gì buôn bán chứ nhỉ,yên tâm đây là web Ams,bọn lớp mình không biết đâu mà sợ,tha hồ chửi bới nói xấu,chỉ chúng ta biết với nhau thôi :-?
Mà bác Dũng được làm đội trưởng đội bóng,sướng nhá.bác Nga làm đội trưởng đội cổ vũ luôn.Em làm dân thế là ổn rồi.
Lấy chủ đề đầu tiên đi,nói về Trung thu tối nay đi
:beerchug: :dazzler: :drummer: :guitar:

:)) :)) :)) đáng ra giờ này mình phải ở trường học chính trị chứ nhỉ.Nhưng em thì còn ngoan chán,trong khi bác Nam thì đi chơi điện tử,Bác Hương bùng,Bác Nga với bác Dũng thì ngủ,còn em ngoan ngoãn ngồi nghe hết tiết. :> Mà lớp mình lúc sau bùng thêm xịch đứa nữa thì phải. nhỡ dở hơi nó điểm danh lại thì khốn

tại tớ bùng hôm đầu nên buổi sau mới phải đến chứ không thì..........

Biết luật rồi, hôm sau bùng tiếp

Cường cố gắng đi đầy đủ, còn ghi SBD hộ anh em nhé!hehe :-?

Có khi lần sau cũng phải bùng thôi,ngủ ở đấy đau cổ quá.
Mọi ng` có đi xem phim của buổi chính trị ko?

Back
Bên trên