dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

ừa, thế thì đừng gọi tao thế đi, tao vẫn đánh đấy b-) .KTQD đoàn kết ;;) :)) . oh nghe nói khoản tửu lượng trường XD là no1 còn KTQD là no2 đúng 0. mình 0 biết uống cũng 0 sao đâu nhỉ 0:)

okie anh em mình đoàn kết nhưng ki nào thấy mẹt anh ngứa ngứa thì cho em gọi 1 cấu cho đỡ nhớ nhớ,em là kết anh nhất đấy,ái mà hahahahahahhahahahhahahahahhaha

hôm nào anh em mình phải họp KT đi làm quen nhau đã

Hôm tập trung ấy. Tập trung xong thì cả lũ hẹn ở 1 chỗ, rủ nhau đi ăn nhậu, nhớ mang kha khá xiền :D

các chú bao anh đi với,
rồi sau này anh mở công ty,
anh tuyển các chú vào!! :) :) nhẩy!! ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
"tiền nong đối với tao ko thành vấn đề,cho nên tao ko bao giờ mang tiền đi cả"
MẠNH hẢI
em cũng học tập câu nói của bác MẠNH hải đấy
mà cần quái gì phải nhậu,ra làm mấy cốc bia là được rồi ko cần mồi đâu mà tốn tiền
anh em mình vui vẻ là chính thôi
nhận ra mặt nhau để cconf về sau biết mà hello là được rồi

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
"tiền nong đối với tao ko thành vấn đề,cho nên tao ko bao giờ mang tiền đi cả"
MẠNH hẢI
em cũng học tập câu nói của bác MẠNH hải đấy
mà cần quái gì phải nhậu,ra làm mấy cốc bia là được rồi ko cần mồi đâu mà tốn tiền
anh em mình vui vẻ là chính thôi
nhận ra mặt nhau để cconf về sau biết mà hello là được rồi
Mạnh Hải lớp tôi ấy hở?
tôi thấy chú cũng xứng đáng làm đệ tử nó lắm đấy !!!cố lên ;)

Bọn con trai chẳng hiểu ăn nói kiểu gì mà chẳng thấy chị em gì trên diễn đàn cả

Chán quá!... [-x

tao tưởng mày có phải là chị em đâu Nga,giống man hơn đó

nếu các chú có quen chị em nào thì rủ vào đây nhớ,Kinh Tế chúng ta cũng phải có nếp có tẻ chứ
mà amser có nhiều người vào KT lắm mà sao đi đâu hết trơn vậy

yên tâm có mấy em H2 vào đó.Toàn em đã được công nhận đẳng cấp cả.Mà có vô lý ko khi 2/9 chúng ta tập trung

Chán thật, vừa ló mặt vào diễn đàn đã thấy ông Tuấn có ý đuổi đi rùi......
[-(

có đuổi đâu,chỉ bảo là đã hết thời kì kêu gọi hội viên,Em nga muốn vào thì phải nộp lệ phí tại nhà anh Tuấn,còn làm gì tại đó thì chúng ta tính sau.....................

Tuấn béo, tao vừa nhận được giấy báo tựu trường rồi. Mày về HN làm giấy tờ đê, để 2/9 còn làm thủ tục nhập học. Amser học KTQD làm quả tập trung rồi nhậu nhẹt đê :D

Các bác ai làm hồ sơ rồi cho tôi hỏi cái coi, thía cái gọi là hồ sơ là hồ sơ trúng tuyển là cái khỉ gì thế mà cần lắm thía ko biết, những 2 bộ lận, tui làm hết rồi còn thiếu mỗi cái của khỉ đấy thôi, ai nói giúp giùm với

Hix, tôi cũng không hiểu được hồ sơ trúng tuyển là gì nữa, có ai biết thì post lên cho mọi người nhé :)

Mấy ông bà này ng` trên mây hả? Hồ sơ bán đầy ngoài hiệu sách ý.

mọi người làm cả rồi à, tớ chưa làm gì, chưa mua hồ sơ trúng tuyển. có khi năm sau lại đi thi lại 8-} . ua mah công chứng mấy thứ đó lâu 0, đến công chứng rồi ngồi đợi lấy luôn hay là để đấy hôm sau đến lấy thế

thường thì công chứng phải ngồi đợi ... rất chi là lâu. Có ngừời đến từ sáng sớm mà ngày hôm đấy vẫn chưa làm xong.
Hồi tôi học cấp 2, đi qua phố bà triệu vào sáng sớm đã thấy người ta xếp hàng dài chờ rồi ( mặc dù phòng công chứng chưa mở cửa 0 . Ko biết bây giờ thế nào ....

Hix, sáng nay tôi vừa đi công chứng xong nè, mất 1h30'. Hồ sơ trúng tuyển có phải là cái mà ở bên ngoài nó ghi là Hồ sơ học sinh - sinh viên không ???

Zet Zet, chính nó chứ còn cái gì nữa.
Bây giờ tớ chỉ còn thiếu mỗi sổ đoàn là đủ thôi. Ko biết khi nào thì đến trường lấy được nhỉ?

Back
Bên trên