dân KTQD vào đây làm quen nào!!!!!!!!!!!!!!!

Ông Tuấn tinh vi nó vừa vừa chứ.Người ta chả bảo 0 biết phải hỏi,muốn giỏi phải học là gì?
Cam ơn Kasim nhiều.Thế bao giờ ông định trả tôi quyển Bt Sinh đây,tôi còn phải đem trả cho bạn tôi chứ.Mọi thứ 0 tự nhiên sinh ra cũng 0 tự nhiên mất đi mà.

có mà,cô ở trường đáy bảo có.cái đầu bã đậu của tôi 0 nhớ thôi.

KTQD chính thức kết nạp thêm một thành viên nữa.Đẹp trai không thì không biết,sành điệu không thì không biết,học giỏi không thì cũng không biết nốt.
À có cái tôi biết đấy,tôi là em họ của Đặng Quốc Tuấn

ooaach. trg ams mình tôi quen ít nhất 3 người dưới điểm sàn cơ. hix, đáng thương thay huhu

này nếu trường đi tập trung anh chị em ams nhà mình có khi tụ họp làm quen rồi đi cùng 1 lúc đến trường cho oai đi

đến đánh gục các trường khác luôn

có vụ đánh nhau nào còn đánh tập thể luôn

Đánh nhau tập thể thì ko hay, nhưng mà tụ họp thì được đấy :D

uh mình có phải đầu gấu đâu mah đánh nhau tập thể. có gì 2 phe cử leader ra đánh nhau như Tam Quốc ý, có gì 1 thằng chết cả bọn còn có thằng khác khiêng về chứ :biggrin: . chứ tạch hết cả thối xác ra thi nhục lắm 0:) . muh bao giờ trg KT vào học đấy, nghe ng ta nói là KTQD nhập học khá muộn so với trường khác. vd QG là đúng 5/9 khai giảng rồi

NAM ái có sức khoẻ ko mà oánh nhau

Thì vào làm quen cái

Tao với Tuấn thì còn lạ qué gì mà phải giới thiệu

Tranh thủ cơ hội làm ăn nào:
Hiện nay tớ đang làm nhân viên ma két ting của SITC
ai có nhu cầu học tiếng anh thì tớ giới thiệu cho nào :)>-

Ngoài ra, vẫn đang có kế hoạch kinh doanh một cái gì đó
Nhân nào cùng chung ý tưởng lên tiếng cái!

oạch, cái thằng Tuấn này, chưa làm gì đã nói lăng nhăng. đang bình thường yên ổn thì ai thích đánh nhau, còn nếu mày thích thì tao cũng 0 từ chối b-)

Máu thế, trước khi đánh nhau thì phải học võ đã chứ, nghe nói kinh tế có trò này phải ko?
Có ai biết trong trường dạy những cái gì ko? Anh em rủ nhau đi học cái :D

thằng Nam Ái kia thích đánh nhau đây chấp tất,cho ọi cả bọn lớp tin đó

Này này , ông Tuấn to mồm nhỉ . Sao cứ lôi lớp Tin vào làm gì. Mà ông nói thằng Nam trước đấy chứ.

Chúng mày chưa vào học đã thích đánh nhau rồi [-(

kỏa oai là chính thôi chứ o dám đụng vào NAm đâu,anh Nam tah cho em lần sau gặp em đừng có tương nhau nhớ

oh tớ không đánh nhau nữa đâu, lần đánh nhau cuối cùng cũng đã cách đây 2.5 tháng roai :p. chỉ tổ vác thương tích vào thân chứ được cái gì hay ho :)>- b-)

nhớ hồi trước học lớp 9 vừa kêu Nam ái thế là bị tương 1 trận luôn
nói thế chứ đánh nhau tìm bạn mà.

KT ah em mình nhớ đoàn kết nhớ

Back
Bên trên