Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

EM yến to gan thật,dám nói Big Thủy thế ah :D Thủy nó tai to mặt lớn trong Ehao lắm đấy :p
Hehe london 1 toàn bạn trẻ trung đẹp trai,lắm fans thật ....đá cho LD3 toàn ông già :((

Vũ Hoàng Yến đã viết:
lâu em ko vào ko hiểu mọi người đang nói gì
Chị Jang còi : thì có kẻ ở trên cò mòi nên em phải quay ra bắt nạt chị :"> hi`hi`
à khoản ehao chị đừng để bầy sói làm việc chị ạ... ( nói thế chứ ngày em vào cũng phải hoa hồng hoa cúc từ trên xuống duới, ấy ấy cả cái con bé chân ko thẳng vừa nhảy vào ấy kinh lém chị ạ, xong mất mấy tạ thóc )
mà chị ơi sao em lại ngắm gái xinh làm gì gay go quá....em ngắm bois thôi
Chị hiền , hehe, chị thích coffe gì để em pha sếp bên nào cũng là sếp hết
hic,, hết ms lại đến mr nữa ạ huhu....để xem bầu ai lào.....
yo yo yo,em cũng là fan london 1 đây ak, dù chả đi cổ vũ lần nào

.. :O .. :eek: ... :eek: ... cái con bé chị Yến nói chắc là con nào chứ không phải em đâu nhỉ .. ... :nono: ... :p:D ... ngồi đợi mấy tạ thóc của chị Y rơi xuống đầu thôi mà đã thấy đâu :(( ...:(( .. :p:D :biggrin: ..:nono: .. anyway ... con bé nào to gan dám bắt nạt chị Y .. chị cứ bảo em em đến bẻ răng nó .. :> .. :D:D ...

.. anh Dũng : .. LD1 toàn trai trẻ đẹp xinh tươi à .. =P~ .. sao bây h mới nói .. :(( ... chán anh .. :p:D ..:p

... mọi người ơi cho em hỏi với ạ , nếu mà em không có credit card để trả tiền cho Ucas thì làm thế nào ạ ??? ... với cả tiền đóng lần trước em xem là £15 , phỏng ạ ?? .. nhưng mà £15 này chỉ được xin vào 1 khóa , hay là có thể xcin vào nhiều khóa khác nhau ạ ?? .. :confused:

hic, hình như £10 hay sao chứ nhỉ....chả bít nữa....đóng bằng cash cho truờng hay debit gì cũng đuợc hay sao ý mà...cô này lạ ko hỏi tutor lại cứ vác lên hỏi anh em mỗi truờng một kiểu bít đâu mà lần đuợc >:)....mới cả anh em sv thì toàn solo các thứ chứ ai có credit hết đuợc :D
hehe, chị nói em nào ý chứ có dám nói bé Thủy đâu....chỗ tạ thóc gì đó nghe nói nấu cháo ăn sạch rồi...chà..đúng là thủng nồi trôi rế....8-}....hehehe.... :mrgreen: ....hhehe
Thủy thế là ko cập nhật rồi em.....còn đội nào trẻ trung xinh tươi hơn london 1 :D đùa tí....vào forum london 1 đê :D
hic, sợ thật, tai to mặt lớn chân ko nhỏ :-O thật...hic...nhìn lên dàn sao tiền đạo của nó lóng la lóng lánh...đến anh Dũng cũng còn thua nó 1 ...mình thì :((..........tủi thân quá....:(....

Em là em thấy London1 xấu bỏ xừ, ko = Oxford nhà em ạ :)), trông ai cũng sáng sủa ngời ngời ý :D:D, các bác hông tin, lên SVUK xem ảnh :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ý là trong nháy nháy ko có chị Jang còi ở trên lại đập chết ăn thịt chị hiền ơi
à mà chị thích cà fe gì :D
em xem ảnh mới :x

Ox team

mình thấy Ox dc CDV xinh thôi chứ cầu thủ cũng bt,đến LD toàn ông già còn đẹp zai hơn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
này thì đẹp trai này :)>- :)>- :)>- xem đội nào đẹp trai hơn :)>- b-) b-)

Đính kèm

246.7 KB · Xem: 16
Chỉnh sửa lần cuối:
à thế này là có anh nào khen chị ấy ấy nào xinh nhé B-) :D
hehe đúng là ox team cũng có những anh rất sáng sủa đẹp trai :D
anh Dũng cơ hội lại vác ảnh lên khoe nhé >:)
e hèm,London 1 đây : :> :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, đây là ảnh cũ rồi mà. Có 1 anh ở trong này đá năm nay đá cho đội York Scar mà tao cổ vũ:D
Hôm trước đi Bir em có nhìn thấy chị Hiền thì phải, nhưng ngại quá chẳng ra chào:p

.. anh Dũng chơi xấu post cái ảnh ox team bé tí .. :)) .. :)) .. mai chị Hiền Thục chị ý kép ox team xuống Brighton xe xác chấm mắm tôm thì 1 chứ 10 em gái cũng không cứu được đâu đấy nhá /.. :)) ..:)) ..=)) .. :p ..
.. mà em tìm mãi ảnh ox team không thấy chị Hiền Thục nhà mình đâu nhỉ .. :p:D :biggrin: ...

.. LD1 em thấy cái anh kit kat gì trông còn đẹp zai 1 tí .. chứ em thấy có anh nào nữa đâu ... :D .... à .. mà thằng bạn em ở LD1 trông cũng được ..:D .. mỗi tội nó cao quá ... :(( ..

.. chị Yến : ... ơ mà chị Yến ở chỗ nào em cũng không nhớ nữa .. :"> ....

chị Yến ở gần chỗ anh :D Ox đang có thằng Vũ học ở đây,bạn Hiền xuống đây fai bước qua xác bạn Vũ đã :)) lo gì :p

hahaha cái gì mà buớc qua xác nhau nghe ghê quá anh Dũng ui 8-}
hehe Thủy giỏi nhể, quên chị ở đâu hả, ở ngay gần Brighton cách nhau có 16' thôi hehehe
lại có người khen bố keepz đẹp trai nhỉ ( ko biết có phải anh em nói ko )
hehe còn adoptee của chị Jang còi nữa >:)
áo london 1 đẹp thế kia mà còn chê à B-)
ờ đúng rồi tinh ý vật , anh D post ảnh đối thủ bé thế kia ăn gian nhé [-(
ơ hôm vừa rồi mày đi Bir à, tao ko đi....ở York chỗ mày đông ko?

Ơ em Quỳnh Anh biết chị à :D, thế mà ko ra chào hả em b-) b-)
Các anh Oxford, hầu như chưa có chủ ;) em nào thích hông ? :D:D:D

Bạn Dũng lôi thằng Vũ bệnh ra mà dọa tớ là hơi nhầm đó b-) [-x , đợt nào nó lên Oxford, vặt cổ luôn bi h b-)

Mà tháng 6 này, tớ cũng chuyển xuống Bournemouth rùi, gần Brighton lắm đó, sang thăm chơi :)) ;;)

em Thủy à, chị ở trong cái ảnh CĐV Oxford ý :D:D:D

York hòa LD 3 trận đầu và cũng là đội duy nhất LD3 ko thắng dc :D
Chị Hiền là cái chị xinh nhất trong ảnh ý :D..đội Ox có thắng Lâm tít belongs to Quyên còn giề,ai bảo là vô chủ :p
ah thế gái Ox thì sao :D

hic, chị hiền mang ảnh đi đâu rồi :((
chị xuống đây chơi đi :p
hic, đây , đổi ảnh....căn bản tao thích ảnh này đẹp và to...cdv chị nào chị ấy đều xinh....màu áo đẹp thôi rồi....hic..ai ngờ có gián điệp đọc bài theo dõi.... :> :eek: có người phàn nàn nên thôi ta đổi ảnh thôi....khoản v-rohto ko bít phải tính thế nào nhỉ :^o b-( :biggrin: hehehe
nào thì ảnh b-)

Chán mấy em lắm, đội đẹp zai nhất là Brighton ý :D, thế mà cũng ko bít, ko may mắn cái là bị loại , chứ còn mà vào á, thì á ............ :))

2 cái ảnh của em Yến, làm gì có chị nào mà mà xinh hả em :D:D, nhầm hàng rồi

Óe, lâu kô vào xem. Bây giờ mọi người lại chuyển sang chủ đề svuk3 rồi ah :D. Ox đội ngũ cầu thủ và đội hình cổ động viên đều sáng sủa đấy chứ :x. Tớ thấy có anh gì hình như tên là Hiếu trông cool như Hàn quốc ý nhỉ.
Em Yến hóa ra fan nhiệt tình của London1 cơ ah :x. Gud gud :D. Sau này gặp chị thưởng b-)
To Thủy: Bạn em trong ld1 là ai ;;). Có phải em Đức kô? Hay em Khôi? ;;)
@Dũng: Hôm nọ bạn tớ lên London chơi có đi chơi với Dũng đấy, về bảo gf của Dũng xinh xinh :>.

Anh Hiếu pid, đẹp trai mà cool nhất đội tớ đấy ;;) :D cũng ở London :D
Bạn Giang cấp 2 Trưng Vương à ??? Ơ, thế là cùng trường tớ cả cấp 2-3 rồi, tớ cấp 1 Trưng Vương luôn, ko biết có cùng ko nhỉ :D:D

Mọi ng trên HAO nice thế này, cũng khen Oxford đc 1 câu, chứ còn có đứa ở LD1, phát ngôn lung tung, tự dưng nhắc lại chủ đề SVUK, nhớ ra, mới thấy tức chứ

Ừa y hệt Giang luôn :>. Cấp 1 lớp B :">, cấp 2 lớp K. Còn bạn Hiền ;;)?

năm sau đang bơ vơ ko biết đá cho ai,hay xin làm chân đá cho LD1 hay Ox nhỉ :>..toàn các anh đẹp trai mình cũng dc ké :D..LD3 năm sau mấy ông già về Vn cuới vợ rồi,vả lại thấy CDV của Ox và LD1 xinh hơn LD3 :D
To Giang: bạn ấy có fai cái bạn đang học ở Loborough ko?

Back
Bên trên