Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

Ừ em Thủy hồi bé trông đáng yêu lắm chứ ko cong ăn cong thẳng ăn thẳng như bây giờ. Nhưng nhìn là biết tương lai sẽ bắt nạt chồng :D

bác Hiếu chuyển sang nghiệp thầy bói thế nào là tài thế, dạy em với :D

Chu Thuc Hien đã viết:
Nhầm roài, ai bảo tớ vào Bour UNI nào, vớ vỉn b-) [-x [-x b-) b-) . Hè tớ xuống đấy có 3 tháng thôi. Rồi tháng 9, tớ chuyển lên Bir , chơi " với ấy " :D
Oài ai biết, thế Hiền năm tới định học đâu thế ? :)

Oài thế anh tưởng bé Thủy ngoan lắm mà, hôm lên Man hỏi chỉ toàn thấy...cười /:)

Bạn Việt Dũng ở Nott ah? Mình nghe tiếng mấy bạn Dũng ở Nott liền, kô biết bạn này là Dũng nào? Chắc là Dũng highschool ;;) ? Or Dũng " nhà giàu" :D?
@Yến: Yến ơi em vào lại album A1 xem tác hại cái comment của em chưa hả [-(. Neway cũng nhắng :))
@Thủy: Ừa có khi gặp ở mầm non A rồi cũng nên. Nếu em đã từng bị mấy chị lớp Lá oánh rồi giành bát ăn cháo sườn hoặc tranh sữa chua thì chắc đấy là chị đấy :>
Mà bấy lâu nay mình vẫn thắc mắc tại sao mọi người cứ gọi em Thủy là chân cong? Or Big Thủy :-s?

cái gì thế :D tác hại gì thế để em vào xem lào :D
thế có cần xóa đi hay gì ko :( xin lỗi mà...hic..để vào xem đã :D chả hiểu gì cả :p sozy chị mà :D
Thủy đầu gấu lém :D
anh Hiếu: B-) nhìn thì bít thế nào đuợc hả anh :p

.. 1 .. đùa anh HIếu .. :D .. sau này cứ đi bắt nạt anh Hiếu thôi nhá .. :p:D ..:biggrin: ..
2 . ơ .. anh Nguyễn Việt Dũng là anh Zu ni ô ạ ?? .. anh lên làm chứng cho em nhá ..:D .. em hiền lành thật mà chị Yến chị ý cứ nhảy vào cấu xé em đây này .. :p:D .. ( P/S : ở ngoài thì em hiền lành lắm mọi người ạ ..:D ..:"> .. nhưng lên HAO mà hiền thì chị Yến chị ý bé hết răng em .. :p:D ... )
P/S 2 : .. thật ra em cũng không hiền lắm ... tại hôm đấy em không biết anh nên chẳng biết nói gì đấy :p ... em ngoan thôi :"> .. chứ hiền thì bố mẹ em ngất luôn :p:D ..

.. chị Giang : :( ... chân em có cong đâu :(( ... cái đấy là anh Zung hồi ở VC có cái chuyện gì anh ý ghép tên em vào :(( .. thành ra .. :(( ... khổ từ đấy đến bây h chị ạ .. :(( .. =(( ... còn Big Thủy là phát sinh từ d/c DŨng xòe chị ạ :(( .. :nono: ..
Bích Thủy--> Big Thủy :eek: .. 8-} .. :| ... không thể tin được .. :| ..

đấy là may ko gọi là Pig thủy--> Big thủy nhé :p
mà gọi ai xòe ở đây hả em :( :D
ah mọi nguời có thể tin tương chân em Thủy nhà ta rất thẳng,ko cong đâu nên đừng trêu em nó làm j,tội nghiệp em nó :>
em nó cũng ko hiền nhưng mà hiền quá để ng ta bắt nạt ah:p
(vừa đấm vừa xoa :)) )

anh Dũng 3 phải quá 8-} mất điểm công minh chính trực bi h :mrgreen:

chân Thủy cong đâu, chị xem ảnh rồi, cong đâu, thẳng như cô gì trong Full House ý :D hehe
chân chị mới gọi là cong này :D
giề, lại quay sang đổ tội cho chị à....chị có bao giờ nhổ răng vặt răng ai đâu, có em động vào là bạo lực , răng lợi, cấu xé 8-} hoảng cả hồn :D
B-) theo mọi người thì em có hiền ko ạ :D

:)):)):)) Tưởng ai, hóa ra ng quen, bạn Dũng Junio :)), tớ toàn gọi ấy là Junio, mà quên mất tên ấy là Dũng sozzy nhá :p

@Daisy: hehe thế thì ấy nhầm với ai rồi, tớ lad Dũng 'nhà nghèo' cơ ;;), hôm ở LD1 chụp ảnh cho cả đôi thế mà quên tớ rùi à /:) chán

Óe, hóa ra bạn 13UN ;;), sozii, tưởng ai xa. Lại còn biết mình là daisy nữa chứ 8-| .Cơ bản ở Nott 3, 4 chú Dũng liền, chẳng biết đường nào mà lần :">. Hồi trước học PDP ah :D. Sắp tới vào trường nào hả ấy ;;)

theo mọi người thì em có hiền ko ạ

Yến: Don't even ask :)|

Thủy: Em còn link truyện VC đấy kô :-/ ? Chị muốn đọc =P~...để hiểu thêm về em ý mà :D

Ối dờim, thi ra bác Bunny đấy à, haizzzzzzzzz, tí nữa anh em đánh nhau mới nhận ra nhau
:))

B-) toàn anh em tụ tập ở đây nhỉ B-)
Chị Jang chim B-) wat B-)
cứ vào vuờn cười nhiều cao thủ lắm..đọc sử kí chưa B-) >:)

:) Tự nhiên nhớ ngày nào em Yến chuẩn bị sang đây, hỏi nhắng cả lên. Mình cứ nghĩ thầm "con bé này lo xa thật, cái gì cũng muốn hỏi, muốn biết!". Thế mà bây giờ ở Anh đến 1 năm rồi đấy. Năm sau cái Jasmine em chị sang mấy "anh chị" trong này phải có trách nhiệm giúp đỡ bảo ban nó nhé! (Quản nó hộ chị!) :D

Có mấy cái topic có niên đại ít nhất là 1 năm có lẻ, được em đưa lên rồi đấy, khà khà khà; sắp học xong rồi :D

>:) để anh Dũng lo thì ...em lo lắm :(( :D
em cũng nhớ ngày xưa kinh thật suốt ngày hỏi vặn vẹo các anh chị đủ thứ chuyện :D
hôm nay là 19/5 nhỉ...sinh nhật Bác :x :D mình sang 5/9 năm truớc 8 tháng 14 ngày :Dà Hà My sang học ở đâu hả chị B-) có tiếp buớc Brom ko đây :D :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên