Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

Big Thủy hồi xưa cũng đi học mâu giáo à? :D đến lớp có bẻ răng đứa nào ko :))
Bạn Đức là cái bạn cao 1m8 phải ko?,ko hiểu đứng cạnh Big nhà ta thì sẽ thế nào nhi? :>
Ah Thủy ơi a vừa đọc cái English games,nghe hấp dẫn phết
http://www.hn-ams.org/forum/announcement.php?f=30&announcementid=62
...nhưng mà cái này bao giờ mới có câu hỏi thế? để anh nằm nhà chờ bao giờ có là nhảy vô trả lời kiếm điểm luôn :D

hehe cô lộn xộn nhỉ có trên bản đồ chứ..ngày nào chị cũng lôi ra ngắm mà 8-} =)) hehehehe
giề...so truờng ko...truờng em là mancat hả, hay truờng gì thế ....hừ...ko chấp [-(
phải tính theo quy mô town nữa...so Man to hơn Lewes bao nhiên lần thì tỉ lệ truờng lên xem :mrgreen: hehehehe
nào cứ Khôi với Đức nào thế có đẹp trai ko :biggrin: :p
dân ams-hao đi đâu cũng như quân nguyên 8-}

.. đang định q/c thì anh Dũng đã nhảy ra bô bô hết cả trước rồi ..:p:D ..
... em quảng cáo lại ạ .. mời mọi người tham gia 2 cuộc thi với quy mô lớn đang được tổ chức trên HAO .. 1 là English Game được tổ chức 2 tuần 1 lần với 3 trò chơi ... Quiz , Word games và English Grammar , 2 là Writing Contest : "Where dreams begin" dành cho những người muốn thể hiện dòng văn , lối viết của mình dưới ngôn ngữ thứ 2, English. :x ..:D:D :* ...

.. chị yến : .,.. ai lại so sánh thế .. :p:D .. hoang đảo với thành phố như trời với vực .:D:D ..:biggrin: ..:p:D ..

.. bạn Đức thì trông cũng được .. bạn KHôi thì em không biết ..:D:D :biggrin: .. nhưng ku Đức nó hết available rồi .. chị Yến tha cho bạn em :)) .. :)):p:D ..

CLB du học chuyển sang E HAO, dạo này cái topic này đi lệch lạc hết rồi ( mod đâu rồi ),

:D EHao gì đâu, thấy quảng cáo mấy trò chơi hấp dẫn nên vào hỏi thôi mà :p

@Thủy: Anh tuyệt tình với Svuk rồi nên ko dám lăng quăng bên đấy nữa. Đang đợi em Thủy đuổi nốt ra khỏi HAO để đỡ lăng xăng.
@Hưng: hóa ra chú hay bị sỉ vả...khổ thân thật. Anh thì toàn đi sỉ và mọi người chết thật
@Yến: em học trường nào xế :D
@Hiền: Ấy cũng học trường nào thế... Uni hay là A-level

Đàm Minh Hiếu đã viết:
@Thủy: Anh tuyệt tình với Svuk rồi nên ko dám lăng quăng bên đấy nữa. Đang đợi em Thủy đuổi nốt ra khỏi HAO để đỡ lăng xăng.
@Hưng: hóa ra chú hay bị sỉ vả...khổ thân thật. Anh thì toàn đi sỉ và mọi người chết thật
@Yến: em học trường nào xế :D
@Hiền: Ấy cũng học trường nào thế... Uni hay là A-level

... :)) .. .:D:D .. em Thủy đâu có dám đuổi anh Hiếu đâu .. :)) .. b-) .. chỉ xin anh vài điểm chất lượng vì cái vụ phát tán ảnh lung tung :nono: lần trước thôi .. b-) .. :nono: ..

.. anh Hưng không phải E-HAO nên ghen tức gì đấy .. b-) .... :D .. cạo hết tóc bi h .. :p:D :biggrin:

.. tí nữa thấy anh Hưng vào hỏi chị Hiền : "đâu mod đâu ":)) ..:)):)) ..:p:D

@ linkin: đâu mod đâu

Đúng như em thủy dự đoán, sao mà em đoán siêu thế chỉ cho anh với ;;)

:(( :(( mình tí tởn nghe cò Thủy vào làm HAO quiz, h bị nhục rồi, 44% :(( . Từ nay đi đâu cũng kô dám nhận là hs ams nữa đâu ạ :-s
Topic này dạo này nóng nhể, có mấy tiếng kô vào đã sang mấy trang mới.

@Thủy: em ơi chị cũng Mầm non A :x. Phố Bông Thợ Nhuộm chứ kô phải Hàng Bông hay Hàng Nhuộm gì đâu nhé 8-}. Bạn Khôi là bạn đội mũ trắng ở cái 1st pic mà Yến post ý :>.
Đúng là tiếc cho em Yến là bạn Đức hết avail rồi, với cả nó 89 mà Yến, tha cho nó đi :D

@MPhuong: Lâu kô vào topic A1, ngượng lắm, vào các bạn lại kô nhận ra :">.

@Hiền : Bạn Hiền làm mod box gì ý nhỉ ;;) ?

@Hưng: Hôm nọ chị cũng mới biết em Hưng là HSBC nhờ nhìn chữ kí " làm phiền con lợn" ở cả 2 for của em. Lần đầu tiên đọc cái sign buồn cười dã man :)) . Em HSBC bên svuk thì nổi rồi, có làm mod gì bên đấy kô em?

từ khi có mình vào là topic nóng hẳn :>...j/k
cái quiz đấy ối nguời toàn below 50%..thế là bt,ko có j đâu mà ashamed đâu Giang ạ :)
mà tớ bảo cái E games hay chứ đâu bảo cái quiz hay đâu :p

Box tớ là cái Box bạn Jang chả bao h vào đâu :D thật đấy, đoán đi :D
@ Bạn Hiếu : tớ chả học gì cả, đang thất học, hàng ngày đi làm full time :D

có người " bắt đầu biết nói dối kìa " --> mọi người biết là ai nói cho em với :)):))

@ chị Giang: Lẽ ra là phải có cái hình BMW M5 rồi nhưng mà HAO ko cho hiện ảnh như ở svuk nên đành để link vậy; thế bên kia nick của chị là gì thế.
Hay chúng mính sang bên đấy quậy phát nữa, bên đấy có Miss HAO đang hot :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang svuk thì thấy em Hưng quảng cáo mọi người sang HAO quậy, sang đây thì lại thấy em Hưng nói thế. Thật chẳng biết đường nào mà lần.
@Hiền : Box 01-04 ah? Hồi trước tớ cũng hoạt động tích cực trong đấy lắm mà, mới chuyển hộ khẩu sang đây thôi :">
@Dũng: Cho hỏi bài thơ ở chữ kí của ấy có phải là tự làm kô nhỉ ;;)

tớ mà làm dc thế có ối nguời yêu rồi :D

Có 1 nguoi iu là đủ rồi, cần gì ối :D. Ơ thế hóa ra là thơ sưu tầm à? Nghe thấy " chân chất" ( :D) nên tưởng...

Đặng Hương Giang đã viết:
Có 1 nguoi iu là đủ rồi, cần gì ối :D. Ơ thế hóa ra là thơ sưu tầm à? Nghe thấy " chân chất" ( :D) nên tưởng...
Thế là mình chưa có đủ rồi :D:D:D

Tớ có phải mod 01-04 đâu hehehe, đã bảo là, box tớ bạn Jang ko bít đâu mà ;)

hic, mình cũng đang định nói thế thì bạn hưng tranh mất [-( akay quá :p
Giang với Thủy tổng bắt nạt em nhé , hic, em có định làm gì thằng bé đâu :D em chỉ là người yêu cái đẹp thôi mà =)) :D hehehe
anh Dũng dạo này bị mộng du rồi , topic của em ngời ngời thế này , thiếu anh D chợ vẫn đông như thuờng ( nói về ps chắc đuợc 2 trang quá, còn lại là chat chit 8-} ) ..hình như từ ngày chị jang vào thì phải ;) :D đúng là có mỹ nữ vào có khác :D hehee
ờ đúng rùi, bạn Hưng đi 4rum nào cũng thấy rủ rê đi quậy, cuối cùng là thế nào đây B-) quậy 2 mặt trận à ,btw, hehe, bank card của tớ cũng là HSBC( hình như ai cũng thế cả) nhưng vấn đề là nghĩ đến HSBC lại nghĩ đến cái ông manager của HSBC đến truờng mình nói chuyện, đầu hói, béo tròn, vô cùng funny hehehehe:D
sang kia nhìn thấy cái hình con bé chạy mới nhận ra chị hiền là linkin :D
anh Hiếu: :D em học cái truờng nêu tên ra ko ai bít nên có bao h dám khoe đâu, truờng chưa có Vn nào nên ko ai bít cả, Sussex Down college :D truờng em toàn màu blue thôi, đẹp cực :x :x >:) tinh vi một tí :p

Thủy: vẫn chưa bỏ cái tật bạo lực 8-} :nono:

Ơ sao trường em giống chị thế :D cả trừơng có 1 mình chị ng VN này ;;) ;;) hôm trước nghe chúng nó nói có 1 bạn trai :D ng VN sắp chuyển đến trường mình, làm hồi hộp gần chết :D ai ngờ chúng nó lừa mình :(( hóa ra 1 bà sinh năm 78 đến học tiếng Anh 2 tuần :(( cụt cả hứng

Back
Bên trên