Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

Tớ cấp 1 lớp H, cấp 2 lớp D :D:D:D, bạn Giang học lớp K là cùng lớp với bạn Chu Xuân Vũ à :))

@ bạn Dũng: chả lẽ Brighton Team captain tự ti đến nỗi ko dám nói năm sau Brighton đc đá SVUK4 hay sao thía :)) hehe, năm sau dù thế nào, em cũng về làm CDV Ox :D

chị Hiền với anh Dũng chỉ cho em anh Lâm của chị Kin xem nào B-) hi`hi`
chị Giang béo , Vrohto của em đâu :(( em bị cận thật rồi :(( hichic
hehe, cái ảnh đầu tiên mà em post thì mới có mấy chị cdv xinh xinh ấy...nhưng mà em đổi rồi còn đâu [-( có nhân vật lầu bầu ạ :D

Here we go ;)

index.php

Chả hiểu sao ko post đc ảnh nhờ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại có hình ông Lâm tịt ở đây thế nhẩy, mà hình như ông này ko tham gia HAO thì phải --> dân Ams mà lại :-w

... ơ ... chị Hiền chị Giang ơi .. :eek: .. em cũng học Trưng Vương này ..:D:D .. nhưng mà em chỉ học cấp 1 thôi ..:D:D .. thế nhà 2 chị ở chỗ nào thế ạ ..:D:D có khi ngày xưa lại là hàng xóm của em ... hoặc là ngày xưa nhảy ra bắt nạt em mà em không nhớ cũng nên ... :p:D :biggrin: ... chị em mình học cấp 1 cùng nhau mà không biết nhỉ :)) .. :p:D ..:biggrin: ...

.. chị Giang : bạn em là Đức chị ạ ..:D .. thế KHôi là bạn nào trong ảnh hả chị ?? ..,. em có xem wc của bạn ý ..:| .. nhưng mà sao tìm mãi trong ảnh không thấy có ..:| .. hay là không được đá ạ .. :))::D:D :p ...

.. ơ đội London 1 có anh tóc bồng bềnh trông mặt giống như nam diễn viên của phim Cô dâu 15 tuổi ấy mọi người nhỉ ..:D:D :biggrin: .. hehe .. trông như Hàn Cuốc .. :D:D ..

.. chị Yến : .. chỗ chị Yến không có tên là gì ạ .. :)) .. hay là thị trấn nhỏ quá .. :)) nên không năm ftrong bản đồ .. :)) ..:p:D :biggrin: ..:p ... em cũng có nghe anh Dũng lần trước bảo là chị ở gần Brighton .. :D .. nhưng mà em không biết gần là ở đâu :D .. theo hướng nào .. hay là hướng về phía biển .. :)) ..=)) .. :)) ..:p:D :biggirn: ..

Big thủy thì ai dám bắt nạt :D
Chỗ chị yến đẹp lắm,truờng anh cứ 3 tháng thì thuê coach sang đó thi Ielts :p..ah mà cái anh tóc bồng bềnh là anh Chân đất đúng o nhỉ? :)
to bạn CHu: bạn cứ chọc ngoáy tớ mãi thế,năm sau lên Uni roài ko học ở Brighton nữa..hờ hờ mà biết Brighton thắng Bristol trong trận giao hữu với tỉ số 16-4 chưa :)) (Ox thg dc 8-0 gì đó thôi đúng ko :p ) Brighton cũng thắng Northampton(đội vào tứ kết) 4-1,chẳng qua đá vòng loại ko may thôi....CO j đá giao hữu Bri-Ox đê :p

@Chị Hiền: Hì, em biết chị từ lâu rồi, hồi topic về Trưng Vương cấp 2 đang còn nổi cơ:D...Lần sau gặp nhất định sẽ chào;;)

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
Brighton thắng Bristol trong trận giao hữu với tỉ số 16-4 chưa :))

Thế mà cũng khoe, ko bít ngượng [-x , giao hữu thì ng ta phải giấu quân chứ, cho mấy con gà ra đá với Brighton, thế là mấy chú Brighton tung hết lực lượng ra, thắng đc 1 trận, vẻ vang lắm đó :))

Còn SVUK là ng ta chơi thật, ăn thật, Bristol có cố quá thì cũng thành quá cố :)) , mà nghe nói cầu thủ mấy đội bị loại toàn đi đá thuê nhỉ :D:D, nhất là captain :D

:)) thôi đùa tí thôi Brighton đá cũng bt,chẳng fai mạnh lắm,lực lượng ko đủ và cũng ko mạnh :)....cũng may mấy anh Ld3 rủ đi đá SVUK nên cũng quen biết thêm nhiều nguời :)

Có bạn ở Cam ko đc đá nên ghen tức kìa;;)

Đấy mọi ng xem, em HSBC vừa ko đc gọi vào Cam team đá, đến lúc Cam bị loại, cũng chả có đội nào nó gọi vào đá cùng, đc Norwich cho làm CDV nhỉ :)) :)) ( chắc bọn Norwich hết CDV nữ roài, hoặc là toàn em xấu :D )

Ờ cứ như hậu chiến SVUK ý nhẩy. Các cô các bác chửi nhau chán trong svuk rồi bây giờ sang HAO dành máu ăn phần, tiếp tục chiến đâu...vui phết :)) :))

Có bạn ở Cam ko đc đá nên ghen tức kìa
Cái này gọi là ko muốn đá, năm sau chắc chắn sẽ thấy mặt tớ ở trên SVUK ( chắc là trong màu áo Norwich thôi, nếu ko có sự cố gì xảy ra :-ss)

Đấy mọi ng xem, em HSBC vừa ko đc gọi vào Cam team đá, đến lúc Cam bị loại, cũng chả có đội nào nó gọi vào đá cùng, đc Norwich cho làm CDV nhỉ ( chắc bọn Norwich hết CDV nữ roài, hoặc là toàn em xấu )

Cái đấy là công tác ngoại giao trước khi vào mùa bóng, ơ thế chị ko biết à 8-}8-}

Chu Thuc Hien đã viết:
Tớ cấp 1 lớp H, cấp 2 lớp D :D:D:D, bạn Giang học lớp K là cùng lớp với bạn Chu Xuân Vũ à :))

Ừa đúng rồi. Thế thằng Vũ nó nghịch gì ah :D? Nó hư cứ bảo tớ. Sao quen nó?

hehe, cái ảnh đầu tiên mà em post thì mới có mấy chị cdv xinh xinh ấy...nhưng mà em đổi rồi còn đâu có nhân vật lầu bầu ạ

Ảnh CDV nào hả em? Chị chưa kịp xem. Ai lầu bầu?:-/

@Thủy: Em cũng quen cả Khôi nữa ah? Có đá mà :-?

Xem ra o đây nhiều dân TV dã man. Cả bạn Lâm tít hồi cấp 1 cũng ở TV, nổi tiếng học giỏi Toán :D. Giờ kô biết sao :>

Giang Chim cưng :D Mày toàn trốn không vào topic lớp mình, chui vào đây tí tởn nhá :D

À quên, cho mình bon chen với :D Cấp 2 cũng học Trưng Vương, lớp H :D:))

ôi 8-} em nhớ hôm nhìn thấy anh ý trông đẹp trai ngời ngời cơ mà :(( vỡ mộng :D hehehe...hôm lse ý hichic ko bít có phải cùng một anh ko >:) :">
Thủy: chỗ chị là Lewes ( đuợc ở trên khen nên phải khoe ngay :D ) hehe so ra truờng chị to đẹp hơn truờng anh Dũng nhiều [-( hehehe thực ra anh gì bạn anh Dũng ý nhỉ, cũng đá cho London 3 lần này ý, vào Imperial thì phải , cũng khen truờng chị đẹp nên mới dám tinh vi thế này B-) hehe
đẹp thôi chứ muốn shopping thì ko có gì đâu :mrgreen:
hic, nhiều người Tv quá nhỉ...mình lạc đàn :(

hehe, hóa ra bạn Hưng là hsbc à....giờ tớ mới biết....thôi đừng trêu bạn ý nữa ko lại cáu thì mất vui :d anh em bàn luận tiếp :D

chị jang : hehehehe đã ko nói nữa lại cứ hỏi....ảnh cũ thiếu người nên khổ chủ có lời than phiền đổi ảnh ạ , về hỏi adoptee nhà chị để điều tra nguyên nhân :D
xời, cái ảnh đầu tiên em post đẹp thế ....thế mọi người ko chịu nhìn à...mấy chị cdv ngồi hàng dưới xinh tươi thế còn gì...ảnh camb 2 ý...:p

hay quá, chị Phuơng ơi, chị kể cho cả nhà cùng nghe xuất phát cái tên Giang chim- của chị jang còi nhà ta đi :x.....hihihi

hehe, hóa ra bạn Hưng là hsbc à....giờ tớ mới biết....thôi đừng trêu bạn ý nữa ko lại cáu thì mất vui :d anh em bàn luận tiếp

Với tớ thì no pro, bị " sỉ vả" quen rồi :)), ko sao đâu -> bây giờ mới biết tớ là HSBC à, lên svuk quậy đê

... :D .. đang bàn luận chứ SVUK lôi nhau kéo nhau sang HAO bao h hả anh Hưng .. :p:D ..:biggrin: .. anh Hưng không thấy đây toàn dân HAO à .. :D:D :biggrin: ... cơ bản dân HAO mình đi lan tràn nhiều quá nên chỗ nào cũng có mặt :)) ..=)) ... :p:D ...
.. anh HIếu lâu lâu mới thấy loăng quăng 1 tí rồi lại mất hút ... :D:D :biggrin: ... :p

.. chị HIền : .. mẫu giáo em học trường mần non A , chỗ Lý Thường Kiệt hay Hàng nhuộm hàng bông gì đó :D:D :p .. :)) .. có khi chị em mình ngày xưa ngồi cũng xích đu với nhau cũng nên .. :)) ..:)) . .:p:D ... :biggrin: .. :p

.. chị Yến : .. đúng là chị Yến ở cái thành phố bé quá .. em tìm mãi trong bản đồ không thấy :))..=)) .. hay là hoang đảo :)) ..=)) .. .:p:D :biggrin: .. trường anh Dũng trông như mấy căn nhà ở chứ có phải trường đâu hả chị .. :D:D .. thị trấn nhỏ tỉnh nhà quê thì lấy đâu ra trường vừa to vừa đẹp nhu Man .. :p:D .. chậc chậc .. :p:D ... hôm nào cũng phơi mặt ra biển toàn đất với sỏi , chả có cát đâu ... thế mà ai khoe là biển đẹp nhất UK .. :(( ... xuống Swansea em thấy biển nó còn đẹp hơn :(( .. :p:D .. mà mọi người nhà mình ai đi Swansea chưa ạ ?? ..:D:D :biggrin: ...

... chị Giang : .. em quen bạn Khôi đấy là qua Thành Đức thôi mà .. :)) .. mấy đứa nó ở cùng nhà với nhau , 1 lần bạn KHôi đấy lấy nick Thành Đức ra chat với em nên mới quen .. :)) .=)) .. nhưng mà cũng lâu rồi không chayt nữa chị ạ ..:D:D :biggrin: ... :p ...

...

Back
Bên trên