Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

ừ tao vừa lên ngó thấy , hỏi nhưng hình như chưa ái trả lời cả :D
tuởng lse có py giật cả mình :p
bạn Hưng học as hay a2 thế? ở camb đúng ko nhỉ :)

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Cứ bao giờ bác có đủ các địa điểm tụ tập, hú em một cái là em về >:)>:)

Tớ cũng thích tụ tập đi chơi ;) :D:D hè này tháng 9 mới về đc, ở Vn có 1 tháng thôi :D

@ em Yến: em Hưng ở Cam, A2, nhưng mà bị 6 trường nó reject sạch + fail lên fail xuống , nên chuẩn bị học lại 1 năm, năm sau vào ĐH với em đấy :)) :))
Mà em là Mod box nào thế ???? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
thật ạ :eek: :eek: :eek: :eek: lạ nhỉ .... :-s hic....
em có mod gì đâu :p em làm ở ehao mà....mới đuợc kết nạp làm chân pha cà phê chị ạ 0:) :D :>

em Yến pha ca fe cho ai thế? ai bắt em khổ sở thế báo cáo cho anh để anh còn thông báo lên cấp trên :p

@Yến: đo chiều cao à, nhưng mà anh bảo đủ số liệu cơ mà ..sao thi mỗi chiều cao thôi
@GIang: ấy offer hơi bị muộn, tớ đựoc đến mấy cái full need rồi :D :p Ấy cứ về đo chiều cao, cân nặng và chuẩn 3 vòng rồi gửi cho tớ nhá :D :D
@Hưng; ôig giời về ngay đi, anh chuẩn bị nhiều địa điểm lắm roài :D
@All: năm sau ai gap year ko nhờ ":D

Nguyễn Hoàng Mai đã viết:
to Yến : nếu em định apply vào oxbridge chị nghĩ tháng 7 này em nên thi cái AEA cho econ, cái đấy sẽ làm phong phú hơn cái PS của em, nếu em interested in maths thì có thể consider Maths challenge, AEA maths n STEP, oxbridge thường prefer những cái đấy!
chị Mai nói thêm cho em về cái AEA cho Econ được k ạ.Em thấy bạn em bảo là nếu có cái này thì trường nó sẽ lower offer cho mình.Thi cái đấy ở đâu hả chị.Mà tháng 7 này em về Vn rồi thì thi thế nào ạ.Mà thi nó có giống những cái mình học ở econ AS k hay là toàn hỏi đâu đâu hả chị :-/ .Thnx chị :x

@Hiếu: Thôi đừng có fool chị em chúng tôi. Tôi gọi điện cho bọn admission của LSE rồi, chúng nó có quen đứa nào tên là Hiếu đâu. Chú định phỉnh rồi cầm số liệu cao chạy xa bay chứ giè =; [-x. Đi chỗ khác chơi.
@Yến: Em ơi vao Ehao phải làm những gì? Chị cũng hơi hơi muốn join nhưng sợ bận kô làm được gì để giúp ( join vao mà được nick sáng thì cũng sướng :"> :D)

Ôi giời hỏi admission thì làm sao biêt được. Tớ quen cao quá...ấy mới gọi cho admission mà biết tớ thì còn gì là giá trị nữa :)) :)) :))

khà khà khà , đúng là bác Hiều phải tầm cỡ Sir Tony Blair mới được quen bác ấy, tụi mình là may mắn lắm đấy bà con ơi =))=)) >:)
@Hưng; ôig giời về ngay đi, anh chuẩn bị nhiều địa điểm lắm roài
đừng có dụ dỗ em vào những chỗ " xấu " là được ;) ( anh em nháy mắt tự hiểu )
bạn Hưng học as hay a2 thế? ở camb đúng ko nhỉ
yep yep, tớ học A2 chỗ Cam, tưởng valerious lên svuk ầm ầm thì phải biết tớ chứ nhẩy :-/
@ em Yến: em Hưng ở Cam, A2, nhưng mà bị 6 trường nó reject sạch + fail lên fail xuống , nên chuẩn bị học lại 1 năm, năm sau vào ĐH với em đấy
thế thì chị take gap year năm sau vào đại học cùng với em nhà :">

hehehehe nhiều bài quá...
anh HIếu : b-) anh định dụ dỗ con gái nhà lành mang hết số đo chiều cao cân nặng để mang vào sổ sưu tập hay mang sang biên giới tiếp thị thế ko biết b-) em thì lỗ mất thôi nhưng kia đuờng đuờng Lse sinh viên tuơng lai, có phải đùa đâu...mà đấy là còn chưa kể hàng loạt 'mác' đắt tiền như.... và.... và... b-) . ---> đụng vào Jang chim là ko xong rồi :> :D :p
tốt nhất là anh khai thật ra xem quen biết thế nào hay là quen anh bán coffe trong đấy :eek:
hehe..anh Dũng..em pha cà fe cho em mà...dạo này thi,ko làm lụng gì...mới cả có hẹn đuợc một cái pv thì cũng cuối t5 này cơ...nên tình hình là em đang |-) ngồi chơi xơi cà fee ôn thi :p
chị jang ;) em là em quen cao lắm đấy...chị muốn join Ehao hay là Dhao gì gì nữa phải nộp ảnh,số đo , chiều cao,hồ sơ tất , đưa hết đây : b-) :)) gian manh ko :>
mọi người có vẻ hí hửng rủ nhau đi chơi thế...em đi mới :((..em lúc đầu cũng định take gap year...xong bi h nghĩ lại thấy hơi ít thích đi rùi [-x

Tóm lại nhá, ai mún làm Mod hay có tí chức quyền trong này :D, thì liên lạc với ban phụ trách nhân sự HAO + giấy giới thiệu của CTH, thế là đủ:p:p. Ơ hình như mình làm Mod , 5 tháng nữa là đc 2 năm rồi nhờ, lâu phết :D:D:D Yến ơi, đi pha cafe cho chị đi :D

hờ hờ bạn Hiền vui tính,EHao có cả diễn đàn riêng và quản lí nhân sự riêng của nó :D,sao lại vào hởi BQLNS Hao ở đây là thế nào :p
to bạn Giang: nếu bạn thật sự muốn tham gia EHao thì hãy điền vào application form rồi gửi đến ehao mail :) Keke mà cái avatar của bạn hình như là cầu thủ LD1,trông sân giống giải SVUK 3 vừa rồi lắm :D
To em Yến: vào Ehao đi,dạo này đang có vụ thi MR Ehao đấy,hay lắm :D...vào vote cho anh 1 phiêu nhé :p

.. :)) .. anh DŨng đúng là cơ hội .. :)) .. :)) .. :)) ..

.. chị Giang : ... vào E-HAO thì không khó đâu chị ạ ..:D:D .. nhưng mà để được nick sáng thì bây h hơi vất vả 1 tí .. :p:D:D :biggrin: ..... =P~ ...nếu mà có quà cáp gì thì ... =P~ .. :D:D ... :"> ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ái chà, xem ra ở đây toàn cò mồi của EHao cả :D. Ai đòi hoa hồng ít hơn thì mình ngheo theo người đấy nào ;;)
Hóa ra Ehao kô phải là chỉ là bên box CLB English ah :-/? Có cả forum riêng cơ ah? Địa chỉ là gì mình vào xem? Thế hỏi mọi người làm ở đấy nói chung là làm gì? Translate? Viết bài? Thấy ai ai cũng nhiệt tình join cái đấy, mình muốn đú phát :">

@Yến : Sao lại bắt chước anh Hiếu của em đòi số liệu chị thế kia [-x . Hỏng [-x
Mà em ơi đừng take a gap yr. Gap yr thì lại về Hà nội ngắm gái xinh rồi bị thủng lốp thôi :D

@ Dũng: Dạ đúng ạ. Trận chung kết em đã cổ vũ cho đội LD1, xin anh đừng oánh em :-&
hè hè, thôi hôm nào vào vote cho bạn Dũng chuộc tội vậy :"> :>

tớ nhớ hôm gặp LD3, tự dưng chúng nó đc 1 quả Penalty từ trên trời xuống, trọng tài thì thiên vị ko có đối b-) b-) b-)

Dù sao đội mình chỉ thua 2 đội nhất, nhì là LD3, 1 ==> đội mình thứ 3 :))

đây là website riêng của Ehao
http://www.hn-ams.org/en
muốn tìm hiểu về task của từng ban trong ehao và làm app form thì vào đây để biết thêm chi tiết:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=21074
công việc ở Ehao cũng ko nhiều lắm nhưng cần có trách nhiệm và nhiệt tình :)...mình suggest là bạn vào Writing box :)
To DŨng: tao đá ngu nhưng đội tao vô địch :p :))

:)) lâu em ko vào ko hiểu mọi người đang nói gì :D
Chị Jang còi : b-) thì có kẻ ở trên cò mòi nên em phải quay ra bắt nạt chị :> :eek: 8-} :"> hi`hi`
à khoản ehao chị đừng để bầy sói làm việc chị ạ...:p ( nói thế chứ ngày em vào cũng phải hoa hồng hoa cúc từ trên xuống duới, ấy ấy cả cái con bé chân ko thẳng vừa nhảy vào ấy :eek: kinh lém chị ạ, xong mất mấy tạ thóc :(( )
mà chị ơi sao em lại ngắm gái xinh làm gì :(( gay go quá....em ngắm bois thôi :>
Chị hiền , hehe, chị thích coffe gì để em pha b-) sếp bên nào cũng là sếp hết :D
hic,, hết ms lại đến mr nữa ạ huhu....để xem bầu ai lào..... :)>-
yo yo yo,em cũng là fan london 1 đây :D ak, dù chả đi cổ vũ lần nào :eek:

Back
Bên trên