Cho em hỏi về Personal Statement ( Uk ) với

Thứ 6 ngày 13,
Sáng nay Hải Anh, (my roomate) nhận được 1 cái thư mỏng tang từ LSE, tờ giấy phẳng lì mà chứa những £17980 per year ^ ^...wow...
ko hiểu mọi người đã ai nhận được tin tức j chưa?

Life is so wonderful, succeed in all u do buddy ^ ^! Proud of being ur friend...

ôi thế ạ chị học truờng gì thế, ở Ox ạ ? :D đấy em cũng bị lên gân mấy lần , nhưng mà kẻ lừa đảo là..ông giám đốc marketing truờng em [-( xiii....xong có thấy ma nào đâu, hehe
chị Mai ơi :-O hichic gì mà 18k cơ hả chị :((
bạn chị học khóa gì thế ạ, bao nhiêu a2 ạ, hichic, offer gì ạ :(( chết mất :(( hichic giỏi dã man tàn bạo :x :x

ờ đúng rùi, bạn Hưng đi 4rum nào cũng thấy rủ rê đi quậy, cuối cùng là thế nào đây quậy 2 mặt trận à ,btw, hehe, bank card của tớ cũng là HSBC( hình như ai cũng thế cả) nhưng vấn đề là nghĩ đến HSBC lại nghĩ đến cái ông manager của HSBC đến truờng mình nói chuyện, đầu hói, béo tròn, vô cùng funny hehehehe

Tất nhiên là phải quậy trên mọi mặt trận chứ sao nữa, khà khà , nhưng công nhận svuk ko được rôm rả bằng HAO; mà hình như tớ cũng hói và funny >:)

@ Chị Mai: kinh thế cơ à, chị HA thế là siêu we rồi , hà hà, liệu anh em ở Cam có được khao ko ạ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghĩ lại mà thấy xấu hổ ghê, cái thư xin học bổng của mình chắc thất lạc đâu đó rùi :D:D:D, chuột nó gặm rồi cũng nên :D:D

Ối giời ơi...chúc mừng con Hải Anh vượn người hộ tao Mai nhá. Mà bao giờ bọn mày về...lớp cấp 2 mình lại tính họp lớp đấy. Về sớm đi còn được gặp tao... ko thì đừng hòng... ke ke...
@thủy chân cong: Anh làm gì đâu mà trừ điểm chất lượng của anh :D

:-o ối, Mai ơi :(( tớ chưa có 1 tí slight news nào từ LSE cả, chết mất thôi :((.
Bạn Hải Anh học Eco ah? :-s Có phải lúc đầu được 6k rồi sau đó họ tự động tăng lên 18k kô?

lúc đầu Hải Anh nhận được có mỗi 6k thôi nhưng mà nó bảo là sẽ có further consideration nên là lần thứ 2 thì lên được là 18k...
nó học Econ, offer la 3 A và pass Acc, 7 IELTS...typical...
@ Hiếu: 9/7 tao về, bọn mày ở nhà cứ chuẩn bị tinh thần chơi bời j đi, tao sẽ cố gắng tham gia nhiệt tình nếu nhiệt độ ngoài trời ko quá 30 ^ ^
@Hưng: thế năm sau chú tính vào đâu?
sắp thi rồi, hix, ko hiểu có ai thi nhiều Maths paper như mình ko...tính cả 2 năm A Level là 18, may là ko phải retake bài nào hix hix...

Sao lại những 18 papers nhỉ :-/? 12 chứ.
Mai ơi HA apply for scho. từ tháng mấy? ( để xem sao đơn của G chưa được xét ý mà :-s)

Ơ thế ạ, lạ nhỉ. Chắc là board khác. Như trường mình board OCR thì chỉ 12 bài : Pure 1-> 5, Stats 1->3, Mech. 1->4

hic,kinh khủng thế nhỉ, từ 6k phi lên 18k 8-}
chị HA học 4 môn gì hả chị Mai?

Năm sau em ở Norwich rồi, ko chạy vào đâu được nữa , khì khì khì; thế chị ở lại CAm vui vẻ nha

Hình như cuối tháng này ở Brighton có prom gì đấy có vẻ to. Mình nghe loáng thoáng thế, chẳng biết đúng kô? Nhờ bạn Dũng Brighton confirm các nhẩy?

B-) thế có thì định đi à :D
ở London có public concert mà ko đi đuợc :(( chán quá :(( chán chán chán :((

to bạn Giang: chính xác,vào ngày 26/5...sao bạn nắm rõ thế :p

hehe thế bạn Hiền năm sau xuống Bournemouth Uni à?từ Bir có quả tàu thẳng xuống đó có gid tớ xuống chơi...:d

Nhầm roài, ai bảo tớ vào Bour UNI nào, vớ vỉn b-) [-x [-x b-) b-) . Hè tớ xuống đấy có 3 tháng thôi. Rồi tháng 9, tớ chuyển lên Bir , chơi " với ấy " :D

.. ôi ôi .. 8-} .. có mấy hôm em quên mất không vào hỏi thăm mọi người mọi người làm cho 1 tràng :(( ... nhìn muốn khóc quá ... :(( .,...

.. chị Giang : ..:eek: .. thế thì mẫu giáo chị em mình có khi gặp nhau rồi cũng nên chị ạ .. :eek: .. :x ... biết thế ngày đấy chị em mình bắt tay làm quen nhau luôn .... để đến bây h mới nhận ra đồng hương cũ :p:D ..:biggrin: .. thế nhà chị Giang chắc gần đấy hả chị ?? ..

anh Hiếu : .. :nono: ,,.. cong thẳng gì thế hả anh .. b-) ... b-) ... đùa, anh HIếu :(( ...

chị Yến : .. em bạo lực đâu :eek: .. :eek: .. ^:)^ <-- hiền lành nhất lớp mẫu giáo ngày xưa đấy chị ạ ... :| ... :| ... :nono: ...

Back
Bên trên