các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ôi bạn Quỳnh Chi :D phó bí thư :p toàn đi học Đoàn vs tớ muh :p xinh xắn hiền lành dịu dàng chăm chỉ :x ai lấy đc bạn ý thật có phúc :)) bạn Nam cần nhờ bí thư anh 2 hỏi phó bí thư j ko ;;)

Bùi Việt Dương đã viết:
Thế thì chú Nam sắp mất người yêu rồi :)) Anh thích đá bóng vào khung thành có thủ môn lắm :))
/:) Dương /:) là cái bạn bé loắt choắt cấp hai học amz toán 1 í hả?! /:) gớm chết, ng` thì một mẩu /:) mặt thì...:-s thế mà....đòi đá...có mà đá lên giời /:)
:)>- có một câu tặng bạn í : sống trên đời phải biết mình là ai :)) [-x
nói phải nghĩ đến người xung quanh :)) [-x

mày làm j mà khinh bạn ý thế ;;) nhìn ngoài đời bạn ý có làm sao đâu ;;) đang nói là nói chuyện bạn phó bí thư tóc tết dài ơi là dài :> ngoan ơi là ngoan lớp ta kìa :p

ấy chết sao bạn Từ nại nói thế, bạn Dê hồi bé, đặc biệt hồi lớp 6 với 7 rất chi là đẹp trai. Nhưng do tuổi tác, áp lực từ công việc ghê gớm quá, bạn Dê mới đánh mất nhan sắc của mình 1 cách trầm trọng như thế đấy chứ :> Mà bạn Dê tính hơi hay luôn, chưa chắc là bạn Quỳnh Chi ko thùng lưới đâu, Dê nhờ ;)

/:) có một số thứ cần nòi thế này : /:) tớ với ấy k quen nhau bạn Thu ạ, càng k thân /:) nên ấy ăn nói cho cẩn thận /:) tớ k thix ấy gọi tớ là BẠN TỪ /:) còn ấy k sửa í /:) thế tớ gọi ấy là "con gái thầy vinh " nhá /:) [-x

Bạn Từ Thái Hà này ăn nói ghê thiệt :)) :)) :)) !!! Chắc cũng xấp xỉ lớp trường lớp mình ( ngoài đời ấy ^^) :)) :)) :)) !!!
Mà sao bạn còn chưa sửa cái 9B 02-06 kia :| :| :| ???

Chịu roài đóa ........ :)) :)) :)) ........
Roài, vậy thì sorry nhé, MÀY ^^!!!

hình như bạn Thái Hà đang có chuyện gì bức xúc...đừng làm mất lòng bạn bè thế chứ...:|

Trần Phương Mai đã viết:
hở hở :O Bạn Quỳnh chi aá :O Chết chết ;)) Phải đi tìm hiểu bạn QChi là bạn nào ;)) 8-}
MỜ anh 2 ơi ;;) Các ấy có muốn nhờ mod đổi cho cái tên topic lớp miìh ko :D Nó cứ thế nào ý :( Các bé anh 2 :( :-s
Hix vậy các bạn muốn đổi tên topic thành cái gì thì phải nói chứ ( nhưng phải có chữ anh 2 nhé ).
Các bạn tự thảo luận đi rùi tìm 1 cái tên send cho tớ là đổi xong.Nhanh lắm như đi thẩm mỹ viện ấy :))

Nguyễn Thị Hà Thu đã viết:
ấy chết sao bạn Từ nại nói thế, bạn Dê hồi bé, đặc biệt hồi lớp 6 với 7 rất chi là đẹp trai. Nhưng do tuổi tác, áp lực từ công việc ghê gớm quá, bạn Dê mới đánh mất nhan sắc của mình 1 cách trầm trọng như thế đấy chứ :> Mà bạn Dê tính hơi hay luôn, chưa chắc là bạn Quỳnh Chi ko thùng lưới đâu, Dê nhờ ;)
Tớ đố bạn nào dám đá vào khung thành đấy điển hình là chú Dê.
@ các bạn lớp A2: thấy tớ mắt tinh tai thính chưa? chọn thế mới là chọn chứ, nhưng thực ra đã thành công quái đâu.Các bạn thấy QC quá được đúng ko? vào năm học mà xem học điên cực , hồi cấp 2 bạn ý là học trò yêu của từ các thầy cô Văn , ANh đến Sử Địa, tởm cực môn gì cũng phát biểu dù bạn ý học có 1 năm với tớ
@ Thu: bảo ko dùng từ hổ báo mừ, còn đương nhiên thì con trai lớp L1 kinh rồi.

Từ Thái Hà đã viết:
/:) Dương /:) là cái bạn bé loắt choắt cấp hai học amz toán 1 í hả?! /:) gớm chết, ng` thì một mẩu /:) mặt thì...:-s thế mà....đòi đá...có mà đá lên giời /:)
:)>- có một câu tặng bạn í : sống trên đời phải biết mình là ai :)) [-x
nói phải nghĩ đến người xung quanh :)) [-x

Bạn Hà cứ sống thế này thì ế chồng thôi bạn ạ :)). Cái thước đo đẹp zai với xấu zai xưa rồi, cố mà đi tìm ảo giác đi :D

@ Thu: bà báng bổ tôi vừa thôi, về chuồn đê
@ anh Nam:chú thách anh chứ anh mà làm chắc chắn hơn chú. Cứ để chú kưa được bạn ý rồi anh sẽ đá bóng sau nhé :D

bạn Hà nói thế khổ thân bạn Dương, bạn Dương hơi kinh,nửa phút đưa tay lên vuốt tóc 1 lần cho nó dựng ngược lên----> ấn tượng khó phai. thêm vào đó bạn Dương mang vẻ đẹp tiềm ẩn mà lúc cần mới thể hiện:D
@Dương:anh đố chú đánh đổ được bạn Chi đấy , anh còn bó tay chả đến lượt chú

Trần Hoàng Nam đã viết:
bạn Hà nói thế khổ thân bạn Dương, bạn Dương hơi kinh,nửa phút đưa tay lên vuốt tóc 1 lần cho nó dựng ngược lên----> ấn tượng khó phai. thêm vào đó bạn Dương mang vẻ đẹp tiềm ẩn mà lúc cần mới thể hiện:D
@Dương:anh đố chú đánh đổ được bạn Chi đấy , anh còn bó tay chả đến lượt chú

Chú này coi thường mình ko tả được. Mà ko phải là nửa phút vuốt tóc 1 lần, chính xác là 45 giây, căn giờ hơi chuẩn :)).
Bạn Chi anh còn ko biết là đứa nào, làm sao mà đánh đổ được, với lại anh rửa tay gác kiếm rồi, ko tin hỏi bạn DA thì biết :))

hóa ra chú đi hỏi bạn DA, mà thêm cho chú là chán chú ko đẹp lăm đâu đừng có vuốt lên trông ghê bỏ xừ.
Tao tưởng mày thich đi câu, chán chuyện tình trường rồi hả?

đóng góp xây dưng a2 chả sướng quá chứ lại kêu ca cái gì

hơ hơ
xin chân thành cảm ơn
mem A2 ko thấy đâu, toàn các bạn lớp khác vào buôn

miễn là chuyện của chúng ta liên quan đến các bạn A2 là ok

Back
Bên trên