các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thế nào vẫn chưa có ảnh à :(( :(( :(( bảo châu , 6 linh và các em xinh tươi here i come :D :D D:

bốp

Lê Hương Liên đã viết:
Bon chen tí.....
Nghe nói bạn mod box nài kinh lắm.... Xem ở đâu để biết thêm thông tin về bạn mod nhảy8-| 8-|
@ Thái Hà: Mày vào lớp nào òi....
@ Trố: Ava xấu thie... Sao ko để ảnh con T... mà bắt nó để ảnh thie kia...
tao vào anh2 ^.^ nhg tao chưa chịu change info :">

Trịnh Thanh Hà đã viết:
thế nào vẫn chưa có ảnh à :(( :(( :(( bảo châu , 6 linh và các em xinh tươi here i come :D :D D:

bốp
đã ném máy ảnh cho em đâu mà đòi chụp:))
Mình chưa biết mặt bạn Hùng :D

----------

Lê Hương Liên đã viết:
Bon chen tí.....
Nghe nói bạn mod box nài kinh lắm.... Xem ở đâu để biết thêm thông tin về bạn mod nhảy8-| 8-|
@ Thái Hà: Mày vào lớp nào òi....
@ Trố: Ava xấu thie... Sao ko để ảnh con T... mà bắt nó để ảnh thie kia...
con này, bon chen, oánh chết h:)), đừng có mà linh tinh nhé:))

Đinh Phương Nga đã viết:
ban vi thanh nga nay , cap 2 co fai hoc. truong` ams ko?????????? ne^u' fai? thi` co' kon` nho' to' ko ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
tất nhiên rồi...tớ hay đãng trí nhưng ko đến nỗi quên bạn quên bè chứ:-B...hôm trước vừa gặp nhau mà:D trông bạn Phương Nga vẫn đáng yêu như hồi nào...:x
tình hình là nhớ mỗi mặt bạn nguyễn xuân toàn (vì bạn hay đi lạc lớp):)) và bạn trần khánh long (lớp phó học tập)...
má ơi oánh 1 tay mỏi quá...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình yêu lớn nhất của em nằm trong lớp A2 còn bạn nào thì ko nói cho các bạn thèm và tưởng bở :D

Từ Thái Hà đã viết:
@thảo : ^.^ mày ơi, tao chưa có nik mày :>
đưa Y!M đây, tao add;)

----------

Trần Hoàng Nam đã viết:
Tình yêu lớn nhất của em nằm trong lớp A2 còn bạn nào thì ko nói cho các bạn thèm và tưởng bở :D
Kinh kinh :))
bạn này ko cần hỏi cũng khai à:))

@Vi Nga: uh uh, hình nhưi tớ nhầm tại vì tó nhớ lớp mình có 1 bạn Nga rất nà nhí nhảnh, nói suốt ngày ế.
kakka, bạn Nam này muốn gây shock đây mà. HE' he', nói đê ấy ơi, nói cho mọi người biết. Ngại làm j chứ!!

Trần Hoàng Nam đã viết:
Ai thèm yêu ông mà tưởng bở. Đó là thông điệp thứ nhất, còn thông điệp thứ 2 là: Đừng có mùa rừu qua mắt thợ, nhìn lại cái chữ kĩ đi, it only to be mà được àh :)) :)) :))!!!
Pó chiếu lun [-x [-x [-x !!!

Trần Hoàng Nam đã viết:

LOA LOA LOA, BẠN QUỲNH CHI ANH 2 ĐẤY ANH EM Ạ !!!!!!!!!!!!!!!!

hở hở :O Bạn Quỳnh chi aá :O Chết chết ;)) Phải đi tìm hiểu bạn QChi là bạn nào ;)) 8-}
MỜ anh 2 ơi ;;) Các ấy có muốn nhờ mod đổi cho cái tên topic lớp miìh ko :D Nó cứ thế nào ý :( Các bé anh 2 :( :-s

uh` đổi đi
hoi` trước anh lập để thế bi h các em đổi đi chứ :D

ơ hơ, em hỏi các bạn lớp em chứ em hỏi anh đâu :-s chán nhỉ, cái emo / : ) này ko có :(( Cái emo đấy hay thế :((
@các bạn anh 2: xem lại cái bài post trên của tớ nhá ;;)

j đâu:p
để thế cũng có sao?:D

----------

bé thì sao :D
cái emo ý đc mà /:)

Trần Phương Mai đã viết:
hở hở :O Bạn Quỳnh chi aá :O Chết chết ;)) Phải đi tìm hiểu bạn QChi là bạn nào ;)) 8-}
MỜ anh 2 ơi ;;) Các ấy có muốn nhờ mod đổi cho cái tên topic lớp miìh ko :D Nó cứ thế nào ý :( Các bé anh 2 :( :-s
cái bạn làm trong chi đoàn ý, chết thật chưa gì đã bung bét thế này rồi. tên topic thì nhờ mod mà đổi

bạn này đc :))
chưa gì đã khai hết :))
kiểu này hôm sau bạn ... bị soi mất :))

bạn Quỳnh Chi là bạn nào mà chú Hoàng Nam phát biểu to thế, ai có ảnh post lên phát để cả topic chiêm ngưỡng nào.

để tớ nhớ xem nào...lần trước có nói chuyện với bạn ý...cùng học Phan Chu Trinh ư?:-? Hoàng Quỳnh Chi...

Thế thì chú Nam sắp mất người yêu rồi :)) Anh thích đá bóng vào khung thành có thủ môn lắm :))

Tình yêu lớn nhất của em nằm trong lớp A2 còn bạn nào thì ko nói cho các bạn thèm và tưởng bở

uồi uồi anh Lam ghê gớm nhờ :eek:, ko ngờ cũng mạnh mồm mạnh miệng ra fết :eek: hay là muốn nhờ mọi ng oánh tiếng cho bạn Chi ;;) :> giai lý 1 cũng hổ báo vật, chả kém j con gái lý1 :)) :))

Back
Bên trên