các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

anh muốn quen bạn linh nào cứ xinh là muốn quen hết , ko cần thiết là linh tên là hổ hay báo , núi sông gì cũng quen hết ;)) :))

hehe, à mình cứ như kiểu ổ gái xinh hay sao mà các anh zai cứ vào đây tán phét thế nhờ!!!

Anh Bốp muốn quen em Linh, để giành em Bảo Châu cho em. ;;)
Em nào có nik bạn Bảo Châu cho anh cái, anh hỏi thăm bạn tí.
Mà em nào bảo bạn Châu đầy đặn cơ???;;) Chẳng lẽ anh nhìn nhầm.:-/

anh ơi bạn ý ko đầy đặn đâu bình thường thôi xinh fết:)) :))

Xin lỗi anh nào đã mở ra cái topic này em không có ý định CÂU BÀI đâu bởi vì mod 06-09 năm nay dữ lắm :p

Anh cần nik bạn Châu để làm j
bạn ý có cho nói đâu
Hix, zai lớp mình mà kul như bạn Lê Sỹ Huy Anh thì thôi, hôm nay cãi nhau với nó mỏi cả mồm :((

----------

Lê Kiên Trung đã viết:
Xin lỗi anh nào đã mở ra cái topic này em không có ý định CÂU BÀI đâu bởi vì mod 06-09 năm nay dữ lắm :p
Hỏi để làm j?/:), anh tớ, vấn đề j à ?

có hai bạn châu bạn mà đầy đặn thì k xinh nhắm mà bạn xinh thì k đầy đặn nhắm.
Còn bạn Linh thì em đang nghi bạn Vũ Tú Linh đấy, cũng cao cao, mặt tây tây, mà bạn Linh của anh nào đấy có đeo kính k? Bạn này có nhá.
Tình hình là còn hơi bị nhìu ng` lớp mình mà mình chưa bít mẹt nhá.

trùi ui ở đây biến thành chỗ wảng cáo à :-/ mà sao ko ai hỏi zai anh2 nhẩy? "cun" lắm đấy:))(ôi! mẹ ơi!"cun":)) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kiên Trung đã viết:
Vâng, "đàn em" A2 cũng biết anh A1 ko có ý định CÂU BÀI roài :)) :)) :)) !!!
Ai nhảy "cun" cơ :D :D :D ???

tao bít bạn Hùng đấy mày kém tắm wá [-x bạn đẹp zai thế mà lại ko bít :)) mai tao chỉ cho vợ thân iu ạ ;)
@Hùng:ấy đọc lại câu đi tớ có bảo thằng nào à wên bạn nào lớp mình NHẢY "cun" đâu :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
mày chỉ giỏi sáng mắt vì zai thui vợ ơi:(( :(( thế mày ko nhớ chồng đẹp zai này à buồn wá cơ:(( :((

chồng ơi nhưng chồng có chiều vợ đâu ;;) hỏi sao vợ ko đi soi zai khác :)) nhìn chữ ký đầy hôn hít kìa :)) :)) :))

từ vợ chồng nó lại xưng tao mày rồi kìa :-s :(( ;;) thế ai chả bỏ :> chịu khó đi anh iu :)) :)) :))

Nguyễn Thùy Link là bạn nào nhi?! :D tớ chưa biết mẹt ấy, ấy cho tớ xiem cái ảnh với ^.^

Em ơi, em Châu sao lại giữ nik??? Anh hỏi là hỏi bạn Châu mà xinh xinh ko đầy đặn ý.:)) (Thô quá). Mà thôi, có gì anh hỏi em anh, hình như cũng có người biết. Cứ vào 4rum Hà Anh Tuấn tìm là biết.:> Bạn này là rất mê Hà Anh Tuấn nhá.;;)

Lê Kiên Trung đã viết:
sorry các em anh nhoi tí;)
hỏi ji ` anh thế em :-/

Back
Bên trên