các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ừa, nghi nghi hóa ra đúng, học xong cấp 1 ấy chuyển sang AMS, có gặp chị của tớ mà :)) :)) :)) !!! Bà chị về kể sao hôm nay gặp 1 em giống Ngọc Hà lớp Hùng thế :)) :)) :)) !!!

YM hả, pxh_vn ^^!!! Post trong cái profile ngay mấy trang đầu topic này mà ^^!!!

tập quân sự có chị hỏi "có em nào xinh ko?"...cứ tưởng mỗi đàn ông con zai hỏi câu đấy...Có lẽ bi h mọi người đều thik bằng mắt :))

em cao cao trắng trẻo ý :D :D

@trố:tùy từng người nhìn em ạ nhưng trong 06-09 thành đại đó :D

lớp em nhiều bạn xinh xinh :x đáng yêu :p nói chung là sao mọi ng ko đến nhìn tận mặt ý :p

bốp xí xớn thế nhỉ,các em đừng đưa nick em linh gì gì đấy cho nó,nó có vợ con đàng hoàng hết roài,em linh gì đấy vào đây đọc thì nhớ đấy nhé ko lại đánh ghen mệt lắm=))
ah nhưng mà ai có nick em linh thì đưa anh cũng đc=))

ha ha, bạn Linh nào mà nổi tiếng thế nhỉ? lớp này có tận 6 Linh cơ.

nguyễn ngọc thắng đã viết:
oai' sao anh bop tia nhanh thế xinh lắm hả anh ???
Nếu là Mỹ Linh thì ko cao :))
thế chắc là bạn Thùy Linh trên kia rồi

ko sao cứ đưa đây đi, :D :D : D ai đưa sẽ có phần thưởng :)) :)) , em ý thật là cao ráo trắng trẻo ngoan ngoãn : D: D

tao soi với :D
lớp mình năm nay cũng hơi bị nhìu bạn đc đấy, đúng là truyền thống A2 :X
Anh Tùng ơi có chắc là bạn í lớp em k? Mà có chắc tên là Linh k?
Có một bạn tên là Nguyễn Thùy Linh, có cao nhg mà k trắng. Còn Mỹ Linh thì k cao nhắm. Ai nhẩy ????? Mà lớp mình bao nhiu Linh vậy?

mấy bọn này làm ăn thế à, vô dụng quá :)) :)) :)) :))

mà đưa nik thì đưa cho bốp 12 a2 chứ đưa cho anh tùng 12h2 thì chết mất :)) :))

khi nào làm phát pic cả lớp đi nào :D soi phát : D: D, con thảo đen đi chụp đi

Chỉnh sửa lần cuối:
đung' ôi`
hôm nay nhin` thây' oi`nho' oi` nhưng ko bit có phải học a2 ko?
em nao` pot hết ảnh của tất cả các bạn linh lên đây đi :D

ô hô mấy anh này, lạ nhể, tự tìm chứ sao bắt bọn em post /:) Ko tự tìm đc thì phải nói là: các em ơi, làm ơn post lên HỘ các anh với chứ /:)

o`
thi` các em lam` ơn pot' hộ anh với có hậu tạ :D:x :* ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Phương Mai đã viết:
ô hô mấy anh này, lạ nhể, tự tìm chứ sao bắt bọn em post /:) Ko tự tìm đc thì phải nói là: các em ơi, làm ơn post lên HỘ các anh với chứ /:)
các em ơi,làm ăn post hộ các anh với chứ

; ))

ối giời, 2 anh này cute thế nhờ :x bảo nói là nói ngay :x Chờ em tìm xem có ko nhá ;;) Mờ anh hỏi linh cao cao xinh xinh àh :-? Chắc là bạn Linh tóc dài đúng ko ạh ;;)

Back
Bên trên