các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Chu Thanh Nga đã viết:
lớp em có một bạn là Nguyễn Ngọc Bảo Châu đấy. Sao anh lại hỏi hả anh gì ơi?
To bạn PMai: ơ sao ấy lại biết

ơ sao tớ ko biết :)) Hôm qua cái Diệp đi phát tờ giấy mà :)) 8-}

Còn bạn Hương Thảo ;;) hôm nay lại thấy ấy ;;)

@VI thanh nga: tớ là cái con hôm nay nói chuyện với ấy và Hà Linh ý :D

Ớ, lại thấy :((
sao mình ko biết nhỉ:((
hôm nay mình còn ko đeo kính :((

@Nga:àh. Anh hỏi có việc ý mà em.

----------

@Nga:àh. Anh hỏi có việc ý mà em.

bạn Bảo Châu lớp mình trông xinh xinh, hiền hiền chắc là được mấy anh lớp tren để ý rùi Nga ah.

----------

hôm nay đi khai giảng như shit ý, Chỉ đứng ngắm ngắm,nghe nghe mấy thầy mấy cô.Mệt vãi ah!! Nghe nói bọn trg khác còn có tiết mục văn nghệ văn nhẽo.Sao trg mình ko có vậy???

hô hô.....hôm nay trường mình cắt tiết mục trường ca của 2 lớp Hóa roài.....
có chuyện muốn nói với các bạn.........tình hình là hôm nay có 1 chị là lớp phó 11a2 bảo là sẽ có chương trình giao lưu với lớp mình , các bạn tham gia càng nh` càng tốt nhé, còn bạn nào activ thì sẽ rất cần thiết cho chị í để trong Organizin' board thì phải...hê hê......các bạn nghĩ nhá !

Nguyễn Hoàng Ngọc Diệp đã viết:
hô hô.....hôm nay trường mình cắt tiết mục trường ca của 2 lớp Hóa roài.....
có chuyện muốn nói với các bạn.........tình hình là hôm nay có 1 chị là lớp phó 11a2 bảo là sẽ có chương trình giao lưu với lớp mình , các bạn tham gia càng nh` càng tốt nhé, còn bạn nào activ thì sẽ rất cần thiết cho chị í để trong Organizin' board thì phải...hê hê......các bạn nghĩ nhá !
ok, tham gia luôn, có vẻ hay ho :-?
@ Phương Mai: :eek::eek::eek: hoá ra đó là cậu hả :eek: nói chuyện mà quên hỏi tên...mình đoảng thật #-o
@ Đạt: ê, có bạn hôm nay bạn Đạt là cái bạn trông iu iu ngồi gốc cây đọc truyện và là bạn mà bạn Thịt nói là "nhìn mặt mày trông ghét" hông?? :-/ mình ngại quá ko dám ra bắt chuyện :p chán mớ...:">

ấy nói bon chen là bon chen vào đây hay vào cái chương trình mà bạn Dziệp post lên ;;)
@Nga: thấy chưa, đoảng quá mà ;)) :))

Làm giao lưu á? :eek:
đã biết ai với ai đâu mà làm :-/

Cái này năm nào cũng có mà. Chiếm phòng hội đồng chơi cả ngày. Nghỉ tiết, sướng lắm. Mỗi tội lớp anh ko được tham gia.

nhưng phải biết mới hợp tác đc chứ
chuẩn bị đi tập qs mà chưa có mũ :((

cai' nai` ko phai? chuong trinh` day'
cai' nay` la` lam` live show giao lưu vao` thang` 10 ý

đây' tv đấy con` ji` nữa
các em có lam` cugn` ko thi` quyết đinh xong oi` lên bao' cho mây' đua' lớp anh ê' :D

em ko dám nhoi
để các bạn sếp quyết định
em rút :D

Back
Bên trên