các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

o` o` đung' ôi` đấy
hôi` trước học cung` anh hôm nay nhin` thay' nhưng ko bít có phải a2 ko???

chiệp chiệp, để em nhớ xem nào :-? Bạn Linh này có đeo kính, ko có mái, cười có lúm đồng tiền thì phải, đúng ko ạh :-s

anh nho' hinh` như ko đeo kinh :D
ma` cũng chẳng nhớ có phải tên là LINH ko ????

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi giời cái anh lày /:) KO phải tên Linh thì hỏi mần chi /:) Cao cao xinh xinh lớp em chỉ có mấy bạn thôi ;;) Chắc ko phải lớp mình :))

em chưa kiếm đc ;;) Lúc nào kiếm đc post cũng chưa muộn anh nhể :)) Mờ lớp em có bạn Linh xinh nhắm, bạn ý đeo kính ;;) Hay thôi bỏ bạn linh kia ấy bạn linh này cũng đc ạh :D

Mai ơi,có phải ấy nói con Phạm Thuỳ Linh ko :)) .Con lày xinh khỏi lói ;;) .Trắng trẻo xinh xẻo cười duyên :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ đấy đúng rồi ;;) Cái con linh cướp bạn hà của tao đấy :(( Ờ, xinh xẻo, trắng trẻo, ôi xinh nhở :x

Khen nhiều thế, ảnh đâu ^^ ???
Nói thế biết ai mà lần bi h :)) :)) :)) !!! Mấy topic bên kia cũng chẳng post ảnh ma nào lớp mình cả ^^!!!

chết thôi em nào cũng được cứ xinh tươi :D trắng trẻo , ngoan ngoãn là ưng lắm rồi :D :D :D :D :D :D , pót ảnh cả lớp đi chứ, những người tên linh thường xinh và đẹp trai

chụp ảnh thế đêk nào đc mà post
chẳng lẽ cứ xồ ra bảo: ấy ơi ấy cho tớ chụp ảnh ấy à?
mà 6 Linh, nói từng đứa như thế thì có mà chết à

hờ hờ, thông báo là anh nào thik bạn nào tên linh lớp em thì nói rõ đê!!! chứ 6 bạn thì ai bít đc. đấy là chưa kể có mấy bạn Linh còn chưa nhớ mặt cơ.

:)) tao thì biết chắc :>
cái căn bản tao nhớ mẹt con nào tên Thảo :> cực rõ ràng và sâu đậm :> :x

con này
ăn nói thế à:))
hôm nay bạn mày đưa mày ra bến xe bus đấy :))
mà Y!M của mày là j :))
quen mày 3 năm h chưa biết :))

lớp mình có nh` Linh thế cơ à?? mấy hôm mình đi tập hội thao với mấy chiến sĩ bựa mìn mà lớp vui nhờ............hix hix.........tớ chỉ biết bạn Tú Linh cùng tập hội thao thui , trông cũng xinh xắn !!

zời ơi topic này chìm xuống trang 2 rồi ah? ~x( vớt lên thôi...~x(
lớp mình bạn Linh nào cũng xinh...các anh chị thích soi ai thì soi...

Hơ hơ mình chẳng biết bạn nữ nào lớp mình cả, nhưng có mấy boys lớp A2 hơi cool đấy, ko như mấy bạn bên A1 đâu :)) :)) :)) !!!

Back
Bên trên