các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Bon chen tí.....
Nghe nói bạn mod box nài kinh lắm.... Xem ở đâu để biết thêm thông tin về bạn mod nhảy8-| 8-|
@ Thái Hà: Mày vào lớp nào òi....
@ Trố: Ava xấu thie... Sao ko để ảnh con T... mà bắt nó để ảnh thie kia...

chết thật...đến bây h vẫn chưa nhớ hết tên và mẹt mũi các bạn zai...T__T...nhiều bạn gái khác cũng chịu luôn...T__T

eo ơi ngoài đời bạn Nga ít nói mà vào đây nói nhiều thế :(( TỚ đây này, ngoài đời nói nhiều mà vào đây ít nói hẳn :p

Thằng Cường về chuồng đi, sang đây tán các bạn Anh 2 làm gì

@Dương: Tao vào topic nào kệ tao, kết bạn với mấy bạn anh 2 dễ thương đã chứ, với cả lớp anh 2 có 2 đứa bạn tao, mày về chuồng đi.
@ Nga: phè phưỡn là thế nào??? có cần phải đổi ava ko???

Trùi ui bạn Thảo mới vào trường mà nhiều bài khủng khiếp! Mơ ước của bao nhiêu bạn đó!

đúng rồi đấy...đừng nhầm lẫn thế chứ...:)) bạn ý mà mới vào trường thì bị ban nik rồi :)):p

----------

Trần Phương Mai đã viết:
eo ơi ngoài đời bạn Nga ít nói mà vào đây nói nhiều thế :(( TỚ đây này, ngoài đời nói nhiều mà vào đây ít nói hẳn :p
thuờng thì những người ít nói mà hoạt động ngầm (chat chit hay pozt bài trên 4rum) là rất sôi nổi (ít nói nghĩ nhiều type nhiều):)):| ý kiến ý cò gì nữa ko?:|

hehe, Bạn Vi Nga nói nhiều phết đấy chứ.Nói suốt ngày luôn ý. Đâu phải lên đây mới nói nhiều thế!!

@ Nga: ấy ơi thằng Cường avatar fè fỡn thế thôi chứ ngoài đời nó ngoan lắm cứ nhìn thấy các bạn nữ là bỏ chạy(mỗi tội mày làm tốn nhìu ko gian của sân trường KIÊN Cường nhẩy):)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
@ Nga: ấy ơi thằng Cường avatar fè fỡn thế thôi chứ ngoài đời nó ngoan lắm cứ nhìn thấy các bạn nữ là bỏ chạy(mỗi tội mày làm tốn nhìu ko gian của sân trường KIÊN Cường nhẩy):)) :))
vậy tức là sao?:|bạn ý béo à?:| con mèo yêu nhẩy, tớ thik mèo cực ý :x đổi ava làm gì :))

----------

Đào Lan Quỳnh Giao đã viết:
hehe, Bạn Vi Nga nói nhiều phết đấy chứ.Nói suốt ngày luôn ý. Đâu phải lên đây mới nói nhiều thế!!
hình như cậu nhầm tớ với ai...:| Tớ chưa bao h nói suốt ngày cả ^^ (hay nhầm mới Chu Thanh Nga? :p (xin lỗi Nga nhé) cậu có phải bạn hay đeo túi hoa xanh ko?:)

Nga ơi nó ko béo đâu dáng "chuẩn" lắm hiếm có người nào "đc" như thế đấy:)) :))

nói thế chẳng biết đâu là thật đâu là giả :| trăm nghe ko = một thấy:))

Vi Thanh Nga đã viết:
vậy tức là sao?:|bạn ý béo à?:| con mèo yêu nhẩy, tớ thik mèo cực ý :x đổi ava làm gì :))

----------

hình như cậu nhầm tớ với ai...:| Tớ chưa bao h nói suốt ngày cả ^^ (hay nhầm mới Chu Thanh Nga? :p (xin lỗi Nga nhé) cậu có phải bạn hay đeo túi hoa xanh ko?:)
ban vi thanh nga nay , cap 2 co fai hoc. truong` ams ko?????????? ne^u' fai? thi` co' kon` nho' to' ko ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Thùy Linh này, đừng phá tao như thế, đang muốn giao lưu, đi đâu cũng thấy mày phá tao.
@Nga: Đúng là trăm nghe ko bằng 1 thấy, hôm nào gặp nhau đi, hàng lớp tớ ngay cạnh hàng lớp Nga mà, cần thì ra YM tớ cho WC, biết ngay.

Hê hê vào lớp mình chẳng biết ai cả, đến h cũng chẳng nhớ nổi tên + mặt của 1 bạn nữ nào trừ cái Diệp lớp trưởng :)) :)) :)) !!!
Con trai Anh2 mỗi mình mình vào HAO thoai àh :| :| :| ??? Mà cũng phải, cái HAO này hơi chán T__T!!!

Back
Bên trên