các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chả thế. tôi chả đang thể hiện tình yêu sâu đậm thế còn giề

/:) ô hay, sao 2 bạn lại cãi nhau thế /:) Buồn cười nhở /:) Mờ mọi người định đổi tên topic lớp mình thế nào dây :D bàn luận cái nhá :D Hay là đổi thành A2's wonderland ;;)

Bạn Nam ơi tên nào sến. Vuốt tóc là thói quen rồi chú ạ, anh ko cố tình, chẳng qua vì hồi trước tóc dài quá vuốt lên cho đỡ khó chịu...nên bây giờ nói thế thôi. Còn comment gì nữa ko?

@bạn Nam: ôi, ấy cứ nhận xét bình phẩm vô tư :)) Nhưng mà tớ là tớ nói với các bạn lớp tớ chứ ;;) Ko có ai có ý tưởng gì àh :(

@Mai: Cái tên được đấy mặc dù hơi sến.
@Dương:bây giờ tao mới để ý mày hay vuốt tóc, mang cả cái gương với cả cái lược nữa cho đủ bộ.

giữ nguyên tên topic là đc dồi...nhìn quen rồi @-) tụi mình vẫn còn bé lắm :))
hoặc đổi thành "ngôi nhà nhỏ 10 anh2":)) (chuối ko đỡ được...:p)

hờ hờ, lớp trg lớp mình lắm mồm lắm sao? Tơ thấy con này cũng bt mà, có điều mở mồm ra thì nói năng giống mấy con đien 1 tí thui ( uầy uầy, đừng có ai mách lẻo với nó thế nhớ)

Khổ, người ta có câu "sự thật mất lòng" muh, bạn Giao cứ nói sự thật ra thế bạn lớp trưởng mà đọc được là giận đấy :)) :)) :)) !!!

:))
tớ cũng nói lắm lắm :))
tớ mở mồm ra là..........
Thôi, bao h quen thì biết :))
còn tên topic, tớ nghĩ chả cần đổi đâu.Kệ, nội dung vẫn thế,ảnh hưởng gì đâu

ngày mai là được gặp các bạn yêu rồi:) ko biết chỗ ngồi thế nào đây...:D

Ngồi như cũ đóa, ngồi như 2 hôm tập trung ý, có điều 2 thằng con trai đầu bản tổ 1 ( Đạt và ai đó ) phải dời sang tổ 2 thoai ^^!!!

đừng nói thế chứ
thế tớ ngồi trc bàn giáo viên á? còn lâu

1 buổi tớ ngồi bàn 2 tổ 4, một buổi tớ ngồi bàn 1 tổ 2...8-} vị trí đảo lộn hết cả chả biết đường nào mà lần 8-} đã thế mai mình đến sớm tăm tia 1 chỗ ngồi tốt:)) (cấm ai tranh chỗ với tớ nhá [-x :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Xuân Hùng đã viết:
Ngồi như cũ đóa, ngồi như 2 hôm tập trung ý, có điều 2 thằng con trai đầu bản tổ 1 ( Đạt và ai đó ) phải dời sang tổ 2 thoai ^^!!!
má ơi :)) sao lại là bản :)) nghe nó cứ như bản làng jj ý :)) zai làng :)) :)) :))
mà sao phải đổi :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Bạn Hà cứ sống thế này thì ế chồng thôi bạn ạ :)). Cái thước đo đẹp zai với xấu zai xưa rồi, cố mà đi tìm ảo giác đi :D
:eek: sống thế lày là thế lào hả ấy?! :eek:
ế chồng là ế thế nào hả ấy?! :eek:
:> cái này là tớ k có biết nhen :))
cái thước đo xấu zai với điẹp zai vẫn khôi sng` dùng đấy ấy ạ...mà căn bản với ấy, tớ k tìm thấy thước nào dùng tốt hơn, nên tớ thấy thước này dùng tốt nhất :))
còn ảo giác thì cần rì tìm :)) thực tế có đầy rẫy... :))
@bạn Hùng: tớ nói con Na lúc đó, chứ k gọi ấy là mày /:)

đặt tên thế này cực hay, cực kool, cực ấn tượng luôn, đảm bỏa ko ai dám vào: A2 đáng sợ, cấm vào. thế hay chưa?
@Dương:Ai nhận xét ông, tôi nhận xét tên lớp

Back
Bên trên