các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

bạn Nam nói j lớp tôi thế ;;) ông nói thế là chửi cả bạn Chi thân yêu phó bí thư lớp tôi đấy ;;) để mai tôi bảo bạn ý ;;)

k , đừng đặt tên thế, đặt là: anh2 vô đối đi :)) cái này rất hay! thêm mấy cái hoa văn trang trí nữa....okie lun!

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
bạn Nam nói j lớp tôi thế ;;) ông nói thế là chửi cả bạn Chi thân yêu phó bí thư lớp tôi đấy ;;) để mai tôi bảo bạn ý ;;)
sợ rồi,sợ rồi, tha cho Nam bạn Anh ơi,

;;) tha j đâu ;;) đề nghị gọi tên ng ta 1 cách lịch sự ;;) Ngọc Anh ;;) hay ghi thì NA hay na X( bôi nhọ bí thư thế ah` :))
ý ;;) bạn Nam cần tớ giúp ko :> chứ ấy cứ "mạnh mẽ " tiến công thế vs 1 bạn hiền lành dịu dàng như QC ;;) tớ e bạn ý khó chấp nhận ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) mị e, đ' biết cái rì bựa đâu :)) hồi năm trc' lớp mình chả hò "9b vô đối" đấy thôi, mày chửi nó bựa thì tức là chửi ai bựa hả con bựa?! :))

sao cái bạn cứ vô đối với lại yêu nhau thế, Tôi nghĩ đơn giản cứ gi là A2 đơn giản bé nhỏ cho nó thâm thúy. đấy đóng góp ý kiến nhá, bạn Anh ơi đừng mách bạn Chi

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp nào tao thấy cũng hò hét lớp mình là vô đối hết :)) tao e rằng topic lớp mình đổi tên xong thì cũng xuất hiện thêm mấy cái XX vô đối nữa :)) nếu có thì nhờ bạn Hưng làm công tác bảo vệ bản quyền nhá ;;)

/:) cái đơn giản mà ấy gọi í, tớ thấy nó là nhạt nhẽo lãng xẹt đúng hơn...kiểu ngta nghĩ mình đêk nghĩ za đc cái rì nên mới đặt cái đấy í.
mà tên topic như thế thì quá ngắn :| k đc!

bạn Nam nhá X( nói rồi sao cứ gọi tớ là Anh X( ko tôn trọng phụ nữ j hết :)) mỏi tay ngại type thì ghi tắt là NA hay na cho gọn chứ X( Chi ơi :(( nó bắt nạt bạn hiền của ấy :))

:> thì tên ấy k là Anh thì là rì! :> bạn Nam bạn í gọi đúng mờ :> :))

vậy thì bạn Đỗ Anh, được chưa, lần sau tớ sẽ rút kinh nghiệm
nghĩ ra cái tên gì mới chưa?

hic, cứ để thế ko hay, chả nhẽ lớp mình cứ toàn bé hết /:) Đổi đi đổi đi ;)) A2 vô đối nghe cũng đc nhỉ 8-}

gọi nà j mà chả được.Mọi người nhắm chuyện wá.Mà ngày mai học địa với lí ai biết giáo viên là ai chưa?

Lớp nào mà cũng vô đối nghe chuối cả nải,thì lớp nào có đối đây

A2 hot gay :> (tớ ko gay nhé :>)
-------------------
(người post bài này là Đặng Hữu Đạt) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
He he cuối cùng ID cua em cũng được active rui`!! Hôm nay bắt đầu nhảy lên đây tán phét với các bác nè ! Khiếp lớp mình câu bài lắm thế em đọc chưa hết đã đau hết cả đầu ,Mỏi hết cả tay (bấm chuột ) rùi!Tình Hình là các bạn có thể tổng hợp cho mình đến lúc này có những nhân nào À lên đây rùi ko ?
----------
khà Khà như thế là ngày mai học có 3 tiết thui đúng không ? Ai dạy đó ?Có lão con trai nào có kế hoạch gì chưa?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chịp, mãi mới đc bọn quản lí xét zuyệt cho làm thành viên. nhìn cái đống xì pam của các bạn mình cũng chả muốn bon chen zơ tay fát biểu ý kiến nữa.
ngày mai vào học rồi, các ấy...hãy tin tưởng zao cho tớ trách nhiệm nặng nề là...thủ quĩ :p tớ hứa ko để tiền lọt khe, cùng lắm chỉ lọt lỗ thôi ^^
see u tomorrow my dickiezz n' pussiezz :*

ủa ủa, lớp mình có bạn tên là Minh sao? Sao nhìn trong danh sách lớp mình hông cóa vậy nhỉ? Mà có bạn nào nhìn thấy mặt bạn Hoang lớp ta chưa. Mới nghe tên chưa biết mặt ngại wá cơ!!!

Trịnh Đức Minh đã viết:
He he cuoi' cung` ID cua em cung duoc active rui`!! Hom nay bat' dau` nhay len day tan' phet' voi cac bac ne`! Khiep lop minh` cau bai` lam the' em doc chua het da u` het ca dau`, moi het ca tay (bam' chuot) rui`! Tinh` hinh` la` cac' ban co' the tong hop cho min`h la` cho den' luc nay` da co' nhung nhan A2 nao` len day rui` khong?

----------

Kha` kha` nhu the' la` ngay` mai hoc co' 3 tiet thui dung' khong? Ai day do'? Co' lao con trai nao` co' ke hoach gi` chua vay?

Đề nghị lần sau bạn post bài có dấu được không?, mình sẽ giúp bạn edit bài trên nhưng không có lần thứ 2 đâu nhé :)) ( edit mỏi tay lắm ^^)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng mod này làm việc cũng đâu đến nỗi, trông lại...xinh xẻo :p sao các bạn fàn nàn nhìu thế

Back
Bên trên