các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

mày hỏi thế ai trả lời đc mai đến lớp bảo các bạn zai xếp hàng cho mà ngắm:))

/:) mà Ng Thùy Link là bạn nèo mà gọi tớ mày - tao như thân nhau lắm í :| năm nay nhìu bạn lạ à nha... :|

Mình để ý bạn Trịnh Đức Minh ngay trên tên mình trong ds lớp:))
học Lí cô Hạnh là khá buồn ngủ, báo trước đấy, các cậu cứ cẩn thận, kiểm tra thì cứ gọi là mỏi tay vì chép đề...:|
Vẫn chưa biết hết mặt các bạn nam là sao :(( toàn phải hỏi Phương Mai bạn kia là bạn nào hả cậu...:))
mà sao mới buổi đầu đã thấy lớp chơi theo nhóm thế...:| Rôm rả lên chứ...:)Ptrong khi đó chưa chắc mình đã rôm rả:p)

Yên tâm, ngày mai 2 tiết TA đầu nên sẽ dùng để giao lưu các thành phần trong lớp giống như A1 thoai ^^, chuẩn bị talk 100% in E và thật energetic ngày mai nhé :)) :)) :)) !!!

tớ nghĩ ngày mai sẽ có 1 tiết kiểm tra 1 tiết học, có thể vài phút đầu nói chuyện ngoài lề tí...chứ mí cái ở trên bạn Hùng nói có lẽ sẽ bị để đến thứ 2...:) hay là bị đổi ngược lại nhỉ...chả biết nữa...:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại hôm nay nghe tụi A1 kể là cả 2 tiết dành để giao lưu, nói năng nhiều lắm muh ^^......

uh :)) tớ cũng excited bout ngày mai lắm :)) chẳng biết có bị disappointed ko :)) mai mà kt thì hỏng :)) cô LA hiền muh :((

Các bạn anh2 vui nhỉ? Tớ cũng suýt vào Anh2 đấy, thế mà ko hiểu sao lại chọn học Văn!

Mình đã giải thích đến thế rồi mà nhìu bạn vẫn chưa biết mfinh quá nhỉ? Cụ thể là mình ngồi ở góc bên phải, tận cùng phái dưới. Chính xác là góc lớp ấy, là cái bạn hay đc (bị?) lớp trg nhờ đóng cửa ấy. Ngày hôm nay thì chẳng biết có gì hay ho không nữa nhỉ? Thấy thời khóa biểu có vẻ hay nhưng hơi nhìu tiết. Quái lạ, học cấp 2 toàn 5 tiết thì chẳng thấy sao bây giờ đc học 3 tiết lại thấy 5 tiết là nhiều...

----------

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
mày hỏi thế ai trả lời đc mai đến lớp bảo các bạn zai xếp hàng cho mà ngắm:))
Linh nè sao cậu quên tớ nhanh thế!! Nghe mà đau đớn lòng!

----------

Hoa ah, gậu mà học A2 thì cũng vui đấy. Thằng Kim cũng suýt nữa học ở đây, tự nhiên ngu si thế nào mà quên đăng ký -->đành phải về TL học vậy

ặc, ấy có fải cái bạn mà hôm qua lúc mới vào lớp tớ hỏi "ấy ơi đây có fải lớp anh 2 ko?" ??????????????????? nếu đúng là thế thì..........

Thì sao cơ?? Cứ nói đi nào vì hình nhưa là đúng đấy! Cứ nhận xét thoải mái về tớ đi nhé, tốt cũng đc, xấu cũng đc tớ nghe tất ko phản đối đâu. Cái nào hay thì tớ giữ lại còn cái nào ko hay thì coi như chưa nghe --> thảo nào vẫn thấy từ trc tới nay mình đc nhận xét tốt thế!

trông ấy ngố quá :)) mới vào sững sờ tưởng mình nhầm lớp các em khối 8, nên fải hỏi lại cho chắc :)) ừ ừ, rất vui đc làm quen với bạn ĐM :))

HA HA HA HA HA!!!! Cảm ơn về nhận xét thẳng thắn nhá!! Cái này thì theo mình là đúng 100% đó! Cả hồi cấp 2 suốt ngày đc nhận xét là ngố, quen rùi! Mà cũng thấy hay hay... Nhìn vào gương cái nào.... Mẹ ơi thằng nào ngố thế này há há há. Cái các em khối 8 nghe cũng hay, vì một trong những nhận xét về mình cũng có cả trẻ con mà

ấy chắc là trẻ ranh chứ trẻ con zì, nhờ bạn Đờ Mờ nhờ ^^

Nghe buồn cười ghê quá!! Mà công nhận mình cũng trẻ con thật mà. Thui cứ dùng từ trẻ con đi trẻ ranh nghe tiêu cực quá. Hay là tích cực hơn nữa, dùng luôn "lạc quan, vô tư, yêu đời" đi??? Mà may thế hôm qua thấy mình thế bạn vẫn gọi là "ấy" mà chưa phải là "em"

chỉ có ng sắp thăng thiên mới "lạc quan vô tư yêu đời" thôi. nhìn vào cái lịch học kiểu này, lạc đc đã khó, quan đc còn khó hơn T_T

Back
Bên trên