các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Không cần thiết phải thấy tệ hại thế đâu Linh ạ. Lịch học này mình vẫn thấy còn time chán. Ít ra vẫn còn dùng đc cái máy tính, thế là vui rùi! Cuộc đời vẫn đẹp sao....

----------

Thui tạm nghỉ chùm đối thoại tại đây nhe, bây giờ mình đi chơi tí cho vui cuộc đời đây. Chết xừ còn chuẩn bị sách vở nữa nhỉ?

Bạn nào cho tớ nhận xét về bạn Quỳnh chi đi. bạn nào nhiệt tình kể chuyện trên HAO cho bạn ấy mình cảm ơn nhá

ôi giời, hôm nay mới xếp chỗ :D Bạn Quỳnh cHi xinh nhở :x Ngồi cạnh bạn Vi Thanh Nga đấy :D Còn bạn Bảo châu hình như ko chat chit mấy đâu anh ạh :D

Hừmn, chố ngồi thế cũng là khá ổn roài. Bắt đầu chiến dịch làm quen với lớp nào :D :D :D !!! Quỳnh Chi là cái bạn hôm nay lên introduce cùng với bạn Nga hả :)) :)) :)) , ừa cute đấy, trông giống giống 1 bạn hot girl trường cũ của tớ :D :D :D !!!
Nếu là mình thì mình chẳng bao h chọn lớp Văn như bạn Hoa kia ( thi Văn nhưng trượt - có sao, thi cho vui thoai :D :D :D )!!! A2 là lớp vui nhất roài :D :D :D !!!

này bạn hoàng nam, cấm ko đc cò cưa hay có bất kì 1 ý định xấu xa nào với thiên thần Quỳnh Chi của lớp tớ. thực hiện kể từ zờ fút này, rõ chưa
@Mai: nó có ngồi cạnh VTN đâu, mày nhầm rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ày bạn Chi của bạn Trần Hoàng Nam là bạn Chi khác ,bạn tết tóc 2 bên ý Mai ạ mà hay giơ tay ý .
Còn bạn lên với bạn Vi Thanh Nga là bạn Lê Quỳnh Chi .
ơ thế lớp mình có 2 Quỳnh Chi cơ à?

sao rột cuộc làm sao. đâu là bạn Chi của tớ nào. nhận xét còn nhận xét nhầm người thì hay. xem lại cho kỹ rồi cho tớ 1 câu chí lý đi!
các bạn đã thấy sợ trò giơ tay phát biểu của bạn Chi chưa, sau này còn kinh nữa cơ, cả lớp cứ nghỉ cho bạn tay đôi các cô các môn phụ

Mẹ ơi.....xôm thế này rồi á...:(...Bi h mới vào được box 0609 mà cái topic lớp mình đã 72 trang....:((

Bạn Lành đã lên HAO rồi cơ à ;;)
lớp mình xôm vãi
Chết thật, mình ngồi bàn đầu mới chết chứ :(( :((

ầy các bạn bi h lên nhìu ghê. bạn Lành ơi rủ nốt thằng Huy ANh lên cho nó đủ đôi chứ nhẩy ?????
Lần trc' mình lên mới có 6 mấy bây h đã 7 mấy kinh thật

Trần Phương Mai đã viết:
ôi giời, hôm nay mới xếp chỗ :D Bạn Quỳnh cHi xinh nhở :x Ngồi cạnh bạn Vi Thanh Nga đấy :D Còn bạn Bảo châu hình như ko chat chit mấy đâu anh ạh :D
:)) Bạn Mai hơi bị nhầm :>
mà hum qua bạn Đạt mock nói rì khi tớ hỏi câu "Do u think u r handsome?" í nhỉ?! ;;) I'M NOT HANDSOME BUT I HAV A KUTE FACE ( :eek: oh really?! ;;) yeah, really :> )

đúng đấy Mai ạ, bạn Quỳnh Chi mà bạn Nam hỏi thì là ngồi sau lưng tớ nè. Còn Châu thì cũng k chat chit ít đâu.
@ Thịt: mày nói bạn í thế, ng` ta tự tin là tốt chứ lị

:> thì tao nói rì đâu :> cũng khen cho tinh thần của bạn í thôi muh :">
thế tao cũng phải tự tin: i'm not pretty but i hav a kute face ;;) =))
ư a ưa bờ ưa bưa nặng bựa =)) ban Đạt ạ :>

Mấy bạn A2 sáng nay đi học sớm hử, có phải bọn ấy là mấy đứa đứng lang thang trong sân trường ko. tớ hỏi thế bởi hôm nay có mấy bạn hỏi tớ chả biết lớp nào nên hỏi để kiểm tra

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
Lớp em có những thằng như thế hả Shiva???:))
:> lớp e mà :> cái bạn trong ảnh thành viên í, có quả ảnh mà mặt toàn giấy thấm dầu í :)) :>
@bạn rì ở trên : đúng! vó việc rì hả ấy?! :>

Khổ, mỗi người có những định nghĩa cute khác nhau ^^, cái câu "never judge people from their appearence" ấy đúng muh !!! Cute hay handsome ...etc cũng ko quan trọng cho lắm ^^!!!

Ngồi học chán lại lên HAO làm mấy bài chơi... Ông Hùng nói chí lý đó! Đúng là mỗi ng` có quan điểm khác nhau về handsome và cute. Như của tôi nè, hand some có nghĩa là...giống tôi ^_^! Còn cái câu "never judge people from their appearence" ấy lại càng đúng, đơn giản là vì khuôn mặt đẹp trai vẫn chưa phải là tất cả của tớ! Mọi ng` thấy thế nào? Nghe rất là bựa đúng ko??

----------

Hơ mọi ng` thấy buổi học hôm nay thế nào?? Cô GDCD cũng không đến nỗi ghê nhỉ? Hóa thì em, nghe hơi tinh vi, vẫn hơi cú vì chỉ đc có 9 nhưng nói chung là cũng ổn. TD thì hay vì đc nghỉ, tranh thủ ra chỉ dẫn mấy chú lớp 6 đá bóng luôn. Ý kiến mọi ng` thế nào??

Back
Bên trên