các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ặc ặc, thằng Đạt mà cute. này, xem lại mặt hàng đê, thằng Đạt vừa fải đi tiêm fòng zại đấy *mở ngoặc* bệnh zại gái *đóng ngoặc*. hê hê, nhưng mà bạn Đạt zù có là con trai Chung Vô Ziệm đi chăng nữa thì tớ vấn yêu bạn Đạt nhắm nhắm í, nhờ bạn Đờ nhờ ^^

tớ vốn bựa mà :)) bạn shiva khỏi phải nhắc :))
bựa mới vui chứ :)) mấy ai được bựa như tớ đâu :))
---------------
bạn đờ là sao hả Linh ;;)

cho hỏi bựa nghĩa là gì? (đừng có trả lời cái kiểu bựa nghĩa là bựa nhé)

Bựa là như kiểu ....8-} Lúc nào ra gặp anh, anh chỉ lên lớp anh gặp thằng bạn. Nhìn phát biết thế nào là bựa ngay mà.:))

Láo nhỉ??? Càng ngày càng láo. [-x
Anh chỉ cho nhiều thằng siêu cao thủ nhổ + khạc rất có nghề nhé. Mấy thằng đấy rất là....

Đang định nói rất là hợp với dáng em Miu.:)) Anh em mình tâm đầu ý hợp vãi. :))

hề hề :-j
Đầu ASO toàn những ý tưởng, suy nghĩ lớn lao
tớ nào sánh kịp :-"

ASO nói thế là nói quá cho tớ mất rồi
ôi mình ngượng và mình ngại 8-|

:)) Nhìn ava Miu thì người ta ko nhận ra đâu. Ở ngoài cơ, nhìn cho thật kĩ sẽ thấy em Miu rất hợp với mấy trò đấy. (Thôi, ra ngoài, ko spam ở đây, mất sạch sẽ).

8-} trò gì nhỉ 8-} aso nói luyến láy quá, thành ra tớ thật khó lòng nắm bắt đc thông điệp aso muốn truyền đạt lắm 8-}

Phạm Thùy Linh hình như là cái bạn ngồi cạnh mình à? :-/

Yêu cầu kể từ h phút này những bạn A2 nào vào topic này làm ơn để luôn cái YM của mình để chúng ta add tập thể lớp A2 nhé :)) :)) :)) !!!
My YM: pxh_vn ( 2 ý nghĩa khác nhau đấy b-) b-) b-) )

8-} toàn anh Sơn với bạn Miu nào nào ở đây 8-} cái topic nớp mình kiểu bãi rác nam thành công í nhỉ?! :>
@bạn CU: :> gớm, khen BỰA có mỗi tí mà chưa chi đã " có mấy ai bựa bằng tớ" :)) nót gút nót gút, ấy tự tin quá :> trên đời có khối ng` bựa hơn ây, ấy là gì mà đòi :> nhìn cái anh Toán 2 kia kìa ;;)

các bạn A2 vui nhờ ^^ bên tớ buồn tg chết 8-}
bựa thì bựa sao bằng bạn Lờ Nờ lớp tớ đc :)) hồi xưa là vô địch khối 9 đấy >:)

thằng LN thì bựa ko ai bằng jòi, bựa vãi đị, bựa ko ngửi nổi. cuối cùng, xin hỏi...LN là đứa lào? :-/

Đặng Hữu Đạt đã viết:
bạn đờ là sao hả Linh ;;)
Chả có gì phải thắc mắc Đạt ạ. Hôm trc tớ cũng vừa đc bạn Linh gọi là Đờ Mờ đấy. Nghe có thể hiểu ra vài nghĩa thô tục...
Tóm lại bây giờ đang tranh cãi xem "bựa" có nghĩa là gì đúng ko?? Giở từ điển ra xem nào....
"bựa
Danh từ: . Vật còn sót lại của cái gì, trở thành lớp chất bẩn, kết dính vào nơi nào nó: bựa răng. "
Đó! Bựa là thế đó. Còn cái từ bựa thông thg` theo mình là chỉ những ai giống giống cái ở trên... Ghê quá!

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hay, thế ĐM đọc theo tiếng quốc ngữ chả là Đờ Mờ à? tát chỗ mỗi trò 1 cái bây zờ. 1 điểm tiếng việt, về chỗ :-L

Linh ơi ấy làm gì mà khủng khiếp thế?? Cái gì cũng phải từ từ bình tĩnh chứ? Học trò có sai sót cũng phải từ từ mà chỉ dẫn ra, chứ đằng này cho luôn con 1 học sinh oán chết! Mà này tớ ko thích gọi là ĐM đâu, cứ TM đi, bỏ qua cái đệm hộ tớ. Có lý do đặc biệt, cứ gọi thế đi. plzzzzzzzzz

Back
Bên trên