các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

anh có yêu cầu gì ở lớp này đấy hử? sao anh tò mò thế?

uồi, nói thế lá anh đụng vào ng thương của bạn Nam ồi đây, anh làm bạn í sừng cồ lên ồi kìa ;;) Bạn í tên là Quỳnh Chi anh ạ, chăm học mà học cũng giỏi nữa, lại xinh nữa.Nam cẩn thận ko mất nhá ;;)

sợ lắm, sợ lắm, ca chiều toàn các bạn cao ráo đẹp trai, học giỏi. Ko cẩn thận mất thật

@Nguyễn Thanh Hà : hờ hờ....hôm nào cho tớ chiêm ngưỡng dung nhan cái....!!....^^....Đọc. cái nick ấy cứ thấy quen quen ở đâu ra.....!!.....Nhìn Signature thấy Courage thì giật mình nhớ ra Forever Autumn :)) < Lằng nhằng quá>....:D....!!! ^^.....

á haha, lâu lắm ko lên Hao thấy lớp mình vui vẻ trẻ khỏe quá nhẩy? mà bạn Long Lành ui (gọi thế cho dỡ nhầm với bạn Long sex, có vẻ đằng ấy tự tin với "vẻ đẹp" bản thân lắm mới dám để cái ava thế hả? há há, nhìn ngố wé!!!!
@bạn Nam: hôm nọ bon à chúng tớ gọi ấy lại sao ấy ko quay lại cho bọn tớ nhìn mặt?

Nhìn mặt để bình phẩm ấy hử, thực ra tớ có quay lại rồi nhưng chả thấy bọn ấy bảo hay hỏi gì nên thôi

đau có, nhìn để biết mặt thui mà. Ha ha, thui, để thứ 6 tuần sau vậy ấy nhớ. Bọn tó mà gọi thì fair quay lại đấy.

khỏi cần đến thứ sáu. thứ hai này bon tớ có tiết Tin rồi, thích thì tớ qua hẳn lớp ấy

Bạn Nam mà sang thì nhớ kéo cả con Hà Thu với cái Trâm sang nhé :))

@Lành HL: Ờ ừ :)) !Hóa ra ấy cũng nghe Dốc à:)) XD !

thằng hải long hồi trước học cô hằng cùng tớ
toàn gọi nó là Lành :))

nhìn mặt thế chả đứa nào zám lại gần chứ đừng nói bắt chuyện. khổ thân Hoàng Quỳnh Chi :| bị con quái nó nhận là tình yêu lớn.

ừ ừ, hai người này thế là hợp nhau rồi. he he, cái chính là bạn Quỳnh Chi lớp mình chỉ thik fats biẻu thui. Ko thik zai dau!!!

ai bảo nó là bạn tớ? :| vớ vẩn.
trần hoàng nam đừng nhìn mặt con Giao zê. nó bố láo nhắm nhắm í, nhìn mặt nó đảm bảo bạn vào....phụ sản Từ Dũ ngay :|

bạn ý thiik lên bảng làm bài nữa ;;) hôm trc ;;) chiểu theo nguyện vọng của bạn Nam ( ng` dám gọi bạn Ngọc Anh là bạn Anh vs chr Đỗ Anh X( ) ;;) thay mặt chi Đoàn :)) bạn na ra hỏi bạn phó bí thư ;;) ấy ơi bạn Nam blah blah blah :))
BT : ở trên Hao có bạn Nam blah blah blah khiến các bạn tò mò quá :D
PBT : Nam nào thế :D
BT : học cùng lớp cũ vs cậu thì phải :D
PBT : ah` , hồi trc đúng là học lớp tớ :D nhưng chuyện đấy là nó đùa tớ từ hồi lớp 9 rồi :D bọn nó cứ trêu mãi :-s CHỨ CHẲNG LIÊN QUAN J ĐẾN TỚ CẢ :d
đấy bạn Nam nghe rõ trả lời :D

này, nói thế là đời nó chuyển sang 1 màu u tối đấy. sao ko bảo là "bạn Chi cũng quan tâm đến bạn Nam" cho em nhỏ nó mừng >:)

Back
Bên trên