các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Yo yo mai có 2 tiết cô Lan Anh roài.... chờ mãi .....
Sao cả tuần có 5 tiết TA thui nhỉ, 7 tiết như tụi A1 có phải hơn ko >__<!!!

hơ hơ, mọi ngừoi đừng có khen quá lời về mấy thằng con zai thía chứ!!! làm j mà kinh thía hả zời!!! Chúng nó lại tinh tướng bi h đóa. Mà ngày mai sợ lém, chả biết bài kiểm tra thía nào đây. Hu hu, sợ wé!!!!:((

What What What?? Mai có bài kiểm tra ah?? Chít rùi sao tui không bít gì cả?? Mà các bạn girl ui cũng đừng khen con trai nhìu quá ko cả lũ lại tinh tg' đấy. Mình nhận xét thế này vì tự thấy bản thân chưa phải là mục tiêu để các bạn khen, nên coi như là các bạn chỉ khen mấy đứa kia --> cứ khen ít đi!
Còn chuyện bạn Nam với bạn Chi, mình thấy cũng đâu có vấn đề gì. Chuyện tình củm bây giờ có thể là động lực lắm chứ, và Nam biết cố gắng vì điều đó như thế là rất tốt. Về phía Chi, tớ thấy Chi nhận xét thế chỉ là vì chưa đánh giá đúng tầm vóc của vấn đề thui, và khi nói câu ấy chắc cũng ko chủ ý thế. Nhận xét chủ quan của tớ thì Chi có vẻ giỏi ghê lắm, cả văn (chưa học sử địa nên ko nói là môn xã hội đc) với cả Tự nhiên cũng đỉnh. Xem cách hôm nọ bạn ấy làm cái bài Lý xem, pro hơn hẳn mình. Giỏi đấy chứ! Cố lên Nam nhé! Hôm nào ông với tôi gặp nhau nói chuyện cái nào, tranh thủ ra "chén chú chén anh" ở hàng trà đá luôn!
Ah quên mất, nik em viết rùi nhưng thui bây giờ viết lại: minhdaubua. Chú thích là "Minh đầu búa" chứ ko phải "bựa" đâu đấy!

Hừmn, ko phải mai có kiểm tra, mà là cô giả bài KT hôm nọ ^^!!!
Hey hay chúng ta đặt nội qui cho topic đi, ví dụ từ h trở đi ai vào đây post thì phải post bằng Tiếng Anh chẳng hạn, cho nó đúng lớp Anh :)) :)) :)) !!!

Thui dẹp đi ông Hùng ơi, thế ko đc thông minh lắm đâu. "Vì chúng ta là người VIỆT cả mà!" (trích dẫn "Biệt động Sài Gòn"), cho dù chúng ta có là lớp Anh thì thông thg` chúng ta vẫn phải nói chuyện bằng tiếng Việt đó thui. Điều này là hơi quá Hùng ạ.

Mà bạn HA chưa lên HAO à:D
bạn này là hay lắm đấy :))

Trịnh Đức Minh đã viết:
Thui dẹp đi ông Hùng ơi, thế ko đc thông minh lắm đâu. "Vì chúng ta là người VIỆT cả mà!" (trích dẫn "Biệt động Sài Gòn"), cho dù chúng ta có là lớp Anh thì thông thg` chúng ta vẫn phải nói chuyện bằng tiếng Việt đó thui. Điều này là hơi quá Hùng ạ.
Ack, thích thì viết TA thui, vì đó vẫn là phong cách hoạt động của A1 khóa chị tớ muh, 100% English, cho nó quen dần và tạo được cái ý thích ^^!!!
Uhmn, nhưng tốt nhất là chiểu theo số đông, 4rum ta nói TV :D :D :D !!!

các em A2 cho anh vào câu bài lần cuối nhá :
@ Nam: em cho nick đi , anh cố vấn cho, anh hoc cô tuyết 4 năm, cô ấy ngoài mặt có vẻ khó tính thôi, thực ra rất thoải mái.

Bạn ý thì ăn nói khó nghe thì tớ biết rồi, nói nhiều câu cứ như đóng đinh vào tai ý. Đương nhiên là tất cả cùng phải cố gắng thôi
1 lần nữa xin cảm ơn các bạn lớp A2 đã giúp đỡ đóng góp ý kiến. xin chân thành cảm ơn. bạn nào cần chén chú chén anh thì chiều nay qua phòng tin số bao nhiêu ko nhớ đợi tôi anh em ta ra cổng trường tâm sự. bây h thì trông cậy vào cả các bạn thôi.

Xin lỗi các bạn a2 vì mượn topic lớp ấy nói chuyện riêng bấy lâu nay.

Không có vấn đề gì hết Nam ạ. Ơ mà từ tối hôm qua lúc tui đi ngủ đến giờ mới có thêm mấy bài nữa thui ah? Lớp mình thì chẳng có bao nhiu? Uh mà sao ông Huy Anh ko lên cho vui nhỉ?

ah bạn Minh đang on àh :x Khiếp, lớp mình con trai toàn đi đâu hết ý, chả thấy lên HAO mấy :D

ặc....Lâu lâu không vào topic A2 ...không ngờ lại xảy ra nhiều vụ thế này...:D
@ Nam: Tại mày mà Quỳnh Chi nó hỏi tội tao ! T__T Tao vô tội! Mày hại chết tao rồi! T__T
@ Bình: Sao dạo này lại đổ đốn ....gái gú thế? 12 h đêm vẫn online để cưa gái! Mà bố chơi thân với QChi hồi nào? Đừng có thấy người sang bắt quàng làm họ!
@ All: Thằng Nam trông xấu xí thế thôi, chứ cũng tốt tính đấy! Thôi thì "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" ! Nam nhể? :D ( Trả tao thù lao quảng cáo! :D)

----------

Dòng này chỉ có Nam đọc thôi nhá ! Đừng có bon chen! :-$
Quỳnh Chi đổ mày rồi con ạ!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ê bạn Nam ui, hôm nay tớ hỏi bạn Chi chỉ cho tớ ấy thế mà bạn í bảo là :"Nam nào cơ" thế mà rõ ràng tớ nói là Trần Hoàng Nam rùi Đấy nhớ. Vô cùng chia buồn với ấy.

Ack, bạn Chi này trả lời khôn đấy :)) :)) :)) !!! Thế là chuyện bình thường, Nam ko có gì phải depressed quá mức ( còn tự tử nữa :)) :)) :)) )!!!

Back
Bên trên