các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Đề nghị lần sau bạn post bài có dấu được không?, mình sẽ giúp bạn edit bài trên nhưng không có lần thứ 2 đâu nhé :)) ( edit mỏi tay lắm ^^)
nguoi` ta pot' bai` có dâu hay ko cũng ý kiến
ai ca`n edit hộ đâu mà` kêu mỏi tay
tuy` tung` nguoi` chứ nguoi` ta type thế nao` chả đc
ko dc tự tiện edit bai` nguoi` khác/:)

làm việc thiếu tính chuyên nghiệp quá bạn thắng ơi. ấy thử vào forum của GSM mà xem, ko post bài có zấu bị cảnh cáo ngay. nó làm thế đúng rồi, bạn đừng có zữ tư thù riêng mà lói xấu em nó nữa! :D lần sau vác loa hét to như thế, người ta cười cho đấy bạn thắng ạ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn ngọc thắng đã viết:

Hix chưa bao giờ thấy forum nào không cấm post bài không dấu cả ( trừ forum không dùng tiếng Việt :)) )

post bài không dấu giống mình nói ngọng với viết sai chính tả ấy anh ạ.

Còn việc edit bài không dấu và bài sai chính tả đã có trong qui định của HAO anh xem lại dùm nhé.

Cảm ơn đã góp ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Đề nghị lần sau bạn post bài có dấu được không?, mình sẽ giúp bạn edit bài trên nhưng không có lần thứ 2 đâu nhé :)) ( edit mỏi tay lắm ^^)

Thanks bạn nhìu! Lần sau (ah ko lần này) mình sẽ sửa chữa khuyết điểm, hoàn thành nhiệm vụ mà trung ương đề ra. Mà viết ko dấu có bị ban ko vậy, ko thì gọi mấy đứa nữa lênhg ứng cho cậu edit mỏi tay luôn. Đùa tí thui đừng nóng!

nguyễn ngọc thắng đã viết:

Ông ấy nói đúng rùi ông còn cãi vớ cãi vẩn. Viết ko dấu đáng cho ăn đòn ấy cưhú! Như tui đây này thành thật nhận khuyết điểm có phải hơn không?

----------

Thấy vừa lên phát đã có bao nhiêu người tranh cãi vì một bài viết của mình oai ghê! Tự hào quá đi mất chắc lần sau phải vi phạm nhiều nữa.

Đào Lan Quỳnh Giao đã viết:
ủa ủa, lớp mình có bạn tên là Minh sao? Sao nhìn trong danh sách lớp mình hông cóa vậy nhỉ? Mà có bạn nào nhìn thấy mặt bạn Hoang lớp ta chưa. Mới nghe tên chưa biết mặt ngại wá cơ!!!
Có đấy chứ bạn ơi.. Tên ngời ngời như thế mà bạn lại bỏ qua làm mình đau đớn lòng... CẬu làm ơn xem lại hộ cái danh sách lớp chứ như thế này ko mình ko yên nghỉ nổi đâu

àh àh, bạn Trịnh Đức Minh là cái bạn đeo kính đúng ko :D Ờ ờ, tớ nhớ có một bạn :)) Cho tớ xin cái Y!M nào ;;)

con Mai đi đong hàng nhớ. mày có biết đá lẻ là 1 loại thú tính vô cùng xấu xa và đáng lên án ko. (bao h có nick bạn Minh cho tao với :p)

Trần Phương Mai đã viết:
àh àh, bạn Trịnh Đức Minh là cái bạn đeo kính đúng ko :D Ờ ờ, tớ nhớ có một bạn :)) Cho tớ xin cái Y!M nào ;;)
Đúng đó! Vâng, Trịnh Đức Minh là em ạ. Đặc điểm: Kính dày 8 đi ốp, tóc rẽ ngôi, mắt lồi tướng, và chắc chắn là hôm đầu tiên đi học sẽ không mặc đúng đồng phcuj trg` (cái máy giặt chết đâm chết chém). Y!M của tui là minhdaubua, y hệt cái nick này.

àh ừh nhể, ghi rồi mà còn quên =)) Só rì :)) Mờ linh đâu oài, kìa, nick bạn ý kìa, add đi còn gì ;;) Mờ theo miêu tả của ấy thì đúng là cái bạn Minh tớ nhớ :))

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
minh đầu bựa á bạn? 8-}
Khá là hay đó bạn. Cụ thể là ngày trc mình chơi điện tử dùng nick này cũng nghe nhận xét như thế :(( Chính xác là Minh đầu BÚA bạn ạ. Trong vụ 5 CAM ấy, thằng này bị 5 năm tù:((

----------

Hơ không còn ai trên này ah?? Mọi ng` chuẩn bị đi học sớm thế??
Tình hình là hôm nay học Địa Lý Lý đúng ko? Có ai biết gv là ai ko?? Dạy thế nào? Mà hỏi lại lần nữa là có bạn nam nào cso kế hoạch gì ko? Hôm nọ ra muộn hết cả máy chán ghê!

----------

Ah Giao nè, quên mất, bạn Hoàng là cái bạn hay ngồi gần đầu hàng ấy, đi về hay đi cùng bạn Trang. Hồi cấp 2 bạn ấy học Nguyễn Trường Tộ. Mà bạn Linh NTT ui, họ tên của ấy là gì tớ chỉ nhớ mỗi Linh thui bây giờ lên trên này thấy nhiều ng` hoang mang quá...

oác oác, lần đầu tiên :O Lần đầu tiên trong lịch sử topic lớp mình bị trôi xuống trang 2 8-} ối giời 8-} Cool vật ạh 8-} mà ngày đầu tiên đi học các ấy thấy sao ;;)

ngày đầu đi học mệt wá ( hay tại tao học ngu 2 môn này nhỉ:-/ ):))

hờ hờ, hôm nay mấy thầy cô giáo cũng hiền hiền mà!!! làm j mà bức xúc thế hả Linh. Mà Linh ngồi bàn gần thế còn kêu ca. Tớ ngồi tận bàn 6 nhìn bảng hầu như chẳng thấy j cả. hú hú tội nghiệp wá!!!

Back
Bên trên