Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, lớp mình hơi bị vĩ đại đấy, 2 ivy, 1 cái là number 1 trong top women's college, 1 cái là number 1 về engineering trong top LACs , hơi bị tởm ^___^ Thế là cái danh sách "vượt biên" của lớp mình đã có thêm 1 tên --> 19 đứa. Congrats tất cả nhá. Hi vọng thành công của các bạn năm nay sẽ cổ vũ tất cả để năm sau cũng hoành tráng như thế nhá!!! :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình vui thế !!!!!!!
congratsssssss minh treng...rẻ xiền...chinh ku...cả thằng vịtlon nữa nháh....cả zun với bạn hạnh hạnh nữa nháh >:D<>:D<>:D<
bao h mới đến tao í :(:)(:)((
richmond với furman accept màh ek cho xu nào í >.< !!!!!!!! cái bọn ki bo lõ đissss !!!!!!!!!!!!!!!!

Yup, we've become the legendary class. We have, yes, WE ARE THE LEGENDARY CLASS. Imagine later generations: A1 03-06 có 2 Ivy đấy, undisputed champion quá, undefeatable quá. Haha, nghĩ đã thấy sướng.:))

Hihi, dạo này lớp mình tin vui dồn dập>:-D<>:-D<>:-D< hào hứng quá \:d/ . Đến lớp đã gặp ngay MTrang hồ hởi báo tin;;) :)>- =D> thảo nào may cả ngày học 4 tiết nghỉ 3 tiết:D Công nhận là hoành tráng thật đấy=D> =D> =D> cứ đà này thì mấy đồng chí còn lại cũng sẽ có good news nhanh thôi:)>- cứ bình tĩnh;) Thế mà hồi đầu cứ lo lớp mình sẽ làm nên lịch sử là lớp thành tích khiêm tốn nhất chuyên Anh:D bây h thì cũng làm nên lịch sử thật:-? :)>- Phải để sau này các thầy cô nói cái lớp Anh1 03-06 hư thì hư thật:)) nhưng mà làm ăn cũng ra trò đấy:> :-? . Có nốt mấy cái thủ khoa nữa đi:D

Thi TN hóa sử địa hả mọi người:| ối giời ơi chắc mọi người thích thi hoá, sao mà mình nghĩ đến thi hóa lại có tâm lý thi lý đỡ hơn nhỉ8-| hic. Sử thi kinh hoàng rồi8-} còn địa chắc là môn đỡ nhất:) . Chep, năm nay thi TN cũng mệt phết :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mọi người ơi tao cũng được accept vào Jun Ki college rồi, lúc này đang type đây mà vấn run cầm cập này...huhu không thể tin được là mình lại có ngày hôm nay :)) =)) ^^ jk no offense nhợn hơi ^^

Chả là sáng nay tao vì quá mệt mỏi vì tình yêu và sức khỏe đã bị vất kiệt sau lần date với anh Brown thâu đêm suốt sáng mà cuối cùng vẫn bị dump >< nên tao quyết định đi lên Bảo Khánh tìm đĩa...huhu mọi người biết tớ tìm thấy gì 0, acceptance letter của JK College, major My Girl, 8 semester với toàn bộ fee đc cho hết :(( ôi hạn phúc làm sao,thế là mình thành applicant Hà nội đầu tiên được vào Jun KI College B-)...Cám ơn các bạn đã chúc mừng nồng nhiệt T_

hehe quay lại chủ đề chính :D...có cần tao chúc mừng nữa không hả nhợn hơi :D.

Hờ thế là vẫn không thoát được môn sử, tình hình thế này thì năm sau thể nào các em 0407 cũng fai thi sử tiếp :p :))...Môn Hóa đỡ hwn Lý nhiều chứ bạn DUng :|. tội nghiệp cô Địa hôm nay vừa hớn hở chắc 0 thi Địa đâu các em ạ thì ^^

Nhộn nhịp thế này phải đi khoe với cả làng thui...đứa nào lập topic mới đi khoe với cả khóa đi , ko thì cho tao danh sách các trường ( kể cả các trường bị deny nhá ) để tao khoe hộ cho...:))

Lớp mình giỏi we':x:x:x

Congrats MINH TRANG nha'......( tao ko biet' lam the nao cho no' co' mau` + to hoanh` trang' ca ) Chuc' mung` may` :D :D
Truly happy for you :*

Tự hào quá đi, lớp mình tỏa sáng :x:x:x:x:x

Chúc mừng Minh Trang nhá mày :* >:-D<

2 Ivy cơ đấy :x ;)) thích thật \: D/

L là Lan hay Linh hay Luy ???:D

thi tốt nghiệp gì cũng không sợ, lớp mình đang có thần may mắn đi theo ủng hộ rồi còn gì

Chúc mừng MT nhớ. Tuyệt quá =D>.
Đúng là ko uổng công học Mạnh từ hồi lớp 10:p. A1 03-06 đúng là legendary rồi\:D/

To Bờm: A1 03-06 sẽ ko chỉ 2 Ivy đâu. Đức với Hường còn chưa xuất quân cơ mà:> :))

@ Đức: Đúng là lớp mình sẽ 0 chỉ có 2 ivy mà là sẽ reject 8 IVY vào năm sau. Hà Béo của bờm sẽ cho các bác Ivy biết tay. Tự hào về em yêu lắm, đang viết mà thấy nhớ em yêu, xin lỗi các bạn mình hơi lan man;)

hehe danh sách to be continued :D

mà legend của lớp mình 0 dừng lại ở thế hệ này đâu, còn các thế hệ sau nữa ^^

Tao quyết tâm làm cho con tao được admit vào Brown trả thù cho mẹ nó :|

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
hehe, lớp mình hơi bị vĩ đại đấy, 2 ivy, 1 cái là number 1 trong top women's college, 1 cái là number 1 về engineering trong top LACs , hơi bị tởm ^___^ Thế là cái danh sách "vượt biên" của lớp mình đã có thêm 1 tên --> 19 đứa. Congrats tất cả nhá. Hi vọng thành công của các bạn năm nay sẽ cổ vũ tất cả để năm sau cũng hoành tráng như thế nhá!!! :x :x :x :x

Hehe cho tao correct lại tí nhé, Lafay là một trong những Lac hiếm hoi offer engineering (cùng với swarth_ this I'm not really sure) --> it kinda outstands laaa :D, say it's top is not really correct laaa :D. <still a great skool ^^ :x>

thế là lớp mình lại thêm một người nữa đc admit, chúc mừng ci nhá!!!!!!!!!!!thấy c để status mới bít, có khi mình congrat lúc nó chưa kịp post bài ý heheheheh, cũng cha bít c đc trg nào nữa, hehe
anyway, proud .....veryyyyyyyyyyyyyyy proud of a1!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Dear Future Berea College International Student,

Greetings from Berea College!
I am delighted to inform you that you have been accepted to Berea College as a freshman entering the fall of 2006. You are an excellent student that I am sure will make important contributions to the academic, social and residential areas of the campus and as a cultural ambassador for your country. I serve as the International Student & Scholar Adviser here at Berea College and in this capacity I will be your adviser during your time here at Berea in all things related to your immigration status, foreign credential evaluations, orientation, transition to college life,cultural adjustment, liaison to other campus departments, community and government services.

We are in the process of preparing the letters of acceptance from Mr.. Jamie Ealy, Director of Admissions, which you will receive in a separate e-mail shortly and will detail the amount of the International Student Deposit. The original paper copy will be sent to you by me via Express Courier along with your SEVIS form I-20 package should you declare and confirm your intention to attend Berea College. You will need the letter along with other documents for your F-1 visa application process.

Oai`, cuối cùng cũng đến lượt tao :D .....( tua lại đúng câu của MInh Trang béo :p )

Chưa nhận được hết kết quả, nên chưa bít có đi trường này ko, nhưng tao cũng xin giới thiệu cho bọn mày biết về trường này để có gì năm sau apply :D

Trường này ranked 1st comprehensive college, o Kentucky, acceptance rate la 27 %. Trong cả cái bảng comprehensive có mỗi trường này cho tiền thôi, hs cứ được admit là nó cho hết luôn, ai có muốn đóng cũng maximum là hơn 5000$ / năm :D Thế nên cũng ko nhận nhiều, hơi khó, 1 năm chỉ nhận đúng 25 hs quốc tế, mỗi nước đúng 1 người thôi!!!! :D
Đấy là thông tin cơ bản......
Phew......bõ công mấy ngày tao mất ăn mất ngủ :D
Còn mấy ngày nữa sẽ biết kết quả nốt, để xem tình hình thế nào :D

đang định lên post bài chúc mừng MiTrang thì thấy status của C ....hehehe, lớp mình nhiều tin vui quá :D:D:D Chúc mừng Mitrang, chúc mừng C =D> thế là danh sách du học lớp mình lên đầu 2 rồi, và còn tiếp tục tăng nữa , rồi năm sau 1 đội quân A1 0306 sẽ tiếp tục danh sách này :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
cung hỉ, cung hỉ :D các bác cứ dồn dập tin vui thế này có ngày em đến đau tim chết mất :D .thế là hết lo C nhá, mấy hôm nay trông chị cứ lo lắng đến tội, h sướng rồi nhá :x
thế là danh sách lại thêm thành 20 người rồi, đợi đến khoảng tuần sau có kết quả NUS nữa em sẽ tổng hợp lại cái danh sách ấy cho mọi người cùng xem nhá. Lớp mình có vẻ năm nay bội thu nhất khóa ấy nhỉ. Tự hào quá >:D<
còn 2 tháng nữa thi tốt nghiệp, 3 tháng nữa thi ĐH, chờ đón tin vui của tất cả các A1ers khác. :x :x :x :x :x :x
P/S : Đã bảo rồi, bây h Thanh Hà chưa onl được nên các bài post gần đây dưới tên Thanh Hà là của "lover" của Thanh Hà post đấy nhé. Nhiều đứa nhầm quá!!

Hihi hôm nay vui qua
Chúc mừng C
Chúc mừng tao
Chúc mừng lớp mình
:x:x:x:x:x:x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên