Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he tao cũng muốn lắm party :D
ngày mai ktra lý mà tao vẫn chưa muốn động sách vở >_<, thôi sáng mai dạy sớm học vậy :))

lớp mình ơi vụ yearbook của lớp thì thế nào đấy :D.mai tao mang máy ảnh đi quay cả lớp nhá, cố gắng quay càng đều đặn cang tốt, chứ sắp hết năm học rồi *_*

Thanh 2 trông thế mà hiểu í tao nhỉ ! Bờm thông cảm , tại Ốc là con tham ăn :D

CONGRAT DUNG, HẠNH ĐÃ ĐỖ VÀO NTU, YEAAAAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH!!!!!!!!!!!!!!. Lúc viết bài này chưa biết Mi thế nào nên là chưa dám chúc, chắc ổn thỏa cả thôi. Ôi, yêu lớp mình quá, cực kì tự hào đấy nhé. Thế này mà có sang dartmouth kể cho các bạn bên đấy thì bọn nó cũng phải lác mắt thán phục đấy. DARTMOUTH, LAFAYETTE, SMITH, NTU MORE MORE MORE MORE:x :x :x :x

CHÚC MỪNG JUN, HẠNH VÀ CÁC BẠN CÒN LẠI NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
<thông cảm, tớ chưa biết tình hình cụ thể thế nào :p Có j bổ sung sau hihi^^ :p>

:)>-
:)>- :)>-
:)>- :)>- :)>-
:)>- :)>- :)>- :)>-
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
:)>- :)>- :)>- :)>-
:)>- :)>- :)>-
:)>- :)>-
:)>-

:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

ôi, không thể tin nổi :D lớp mình giỏi quá :*:*:*
YÊU VÀ TỰ HÀO VỀ LỚP MÌNH QUÁ ĐI THÔI
ANH 1 03-06...... :X:x:X

chúc mừng Hạnh và zun coi` đã đỗ NTU nhá, con mi beo` bô chắc mấy tuần nữa là bít vào nus thoai, lớp mình giỏi wa đi mất , chúc mừng các bạn
kể từ thứ 5 tuần trc ngày nào lớp mình cũng có tin zuiii, hi vọng tình hình này sẽ kéo dài khi cả lớp bít tin đỗ đại học hết , yeahhhhhhhhhhhhh
kekek, chuẩn bị ăn khao ở hilton đê, mấy đứa làm j ko khao cả lớp một trận tưng bừng đc????

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, lớp mình dạo này nhiều tin vui quá, các bạn giỏi quá
A1 - GREAT GREAT GREAT
hôm nay đã ngồi list ra danh sách các bạn lớp mình đã, đang và chắc chắn sẽ đi du học trong năm nay, hơi bị nhiều đấy, từ hồi lớp 10 nhá (thế cho nó hoành tráng :D ).
Danh sách tính đến bây h gồm 18 người, và chắc chắn sẽ còn tăng :
- Lớp 10 : Fg Thanh, Mai Fg : Sing
- lớp 11: Sâm, Lưu Linh, Giang : Sing
- lớp 12: + sếp Hường: HK
+ Đức : Ấn Độ
+ Ly : US
+ Hà béo : UK
+ Sấu già : UK
+ Nhung thú : UK
+ Fg Thảo : Aus
+ Bờm : US
+ Thanh2 : US
+ Chinh : US
+ Hạnh : Sing
+ Dung : Sing
+ Minh Fg : sẽ đi Aus
còn có thể có cả sếp Fi / Chíp đi Japan nhưng chưa biết/ chắc
Đấy là những đứa đã biết kết quả, năm nay còn 1 số đứa nữa chưa biết kết quả, chắc cũng sắp biết rồi, lúc đấy update lại sau vậy. Các bạn này tạm cho vào danh sách 'dự bị" :D :
+ Minh Trang, C, Hà Linh : US
+ Bèo, Bô, My : Sing
Năm sau hầu hết những đứa còn ở lại năm nay sẽ apply nốt đi US, Sing, Japan... Mong là danh sách trên cùng sẽ ngày càng đông vui nhộn nhịp ^__^

Chỉnh sửa lần cuối:
hic lớp mình dạo này tin vui tới tấp chưa kịp ăn khao bạn này đã có bạn khác rập rình :D

Lớp mình được lắm, nhớ lại cái hồi tự ti nghĩ lớp mình là cái lớp anh kém nhất từ trước đến h mà thấy buồn cười :))...đúng là ếch ngồi đáy giếng :">

Chúc mừng Hạnh Sự và Dung Ếch nhá, NTU đúng là làm ăn có hiệu quả :x

Oài lớp mình có chi nhánh khắp 5 châu 4 bể rồi 0_o :D :x

Đừng học toán nữa các bạn, đi chơi +lên plan khao để \:D/

hik, vẫn bít là post bài rồi nhưng mà thấy proud of a1 wa nên đành câu tí vậy, thui, congrat các bạn fat' nữa rùi đi học toán đê, chặng đường gian nan trc' mắt vẫn còn dè lên đầu, mình ko thể vui thay các bạn đc, chut chut
vừa đổi sign, luv a1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
P/s, thanh thanh nói chi' fo? về cái chuyện ek ngồi đáy giếng

Chúc mừng các bạn nhé >:-D<:x:x:x:x:x

Từ giờ bắt đầu lên chương trình ăn chơi nhảy múa được rồi :))

Proud to be A1er :x ;)

đến h phút này thì thực sự là proud vì mình được là A1er 03-06 :x yêu lớp mình lắm ý :x
mặc dù bài toán không tốt lắm, mặc dù còn nhiều cuộc thi đang ở phía trước nhưng lớp mình chắc chắn sẽ vượt qua đầy vẻ vang, thành tích sau các kỳ thi chắc chắn sẽ còn hoành tráng hơn nữa :x CỐ LÊN!!!!!

Hôm nay trời đẹp lên mái nhà chụp mấy kiểu ảnh, post lên cho vui cửa vui nhà này :)) =))

Ảnh này hôm Latin American Cutural evening này ^^

Còn đây là my Li po chun Environmental Action Friends (LEAF)

Cái hộp đen đó là Paper Recycling Box, project mới hoàn thành của bọn tao đấy :D :x:x:x:x:x

Sao sếp Hường trắng thế :-? . Cái ảnh cuối nhìn mỏi cổ mới ra chị Hường :D

COn Vân liệt kê những đứa đi làm tao nghĩ đến chuyện lớp mình tan tác... Mấy đứa đi du học về nhanh lên để hè còn đi chơi nốt :((

MỌI NGƯỜI ƠI TỚ VÀO CORNELL RỒI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
TYPE CÁI NÀY VẪN ĐANG RUN BẦN BẬT
:(( :(( :(( CUÓI CÙNG CŨNG ĐẾN LƯỢT TỚ :(( :((

SƯỚNG QUÁ YAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

HI VỌNG TỚ KO NHÌN NHẦM

Dear Trang,

Congratulations on your acceptance into the College of Engineering at Cornell University! We are very pleased to be welcoming you to the new freshman class.

This electronic message is not your official acceptance notification. You should be receiving an official acceptance letter from us in the mail shortly. We are also sending you a large packet filled with information about housing and dining, financial aid, and our on-campus program for accepted students, Cornell Days, April 6-17, 2006.

We are excited at the prospect of your joining the Cornell community and know that you will make a very positive contribution to the university as a future Cornellian. In the meantime, please let us know if we can assist you in any way.

Best regards,

Doris Davis
Associate Provost
Admissions and Enrollment
Cornell University

another IVy... lớp mình huyền thoại rồi, đợi nốt Brown nữa thôi nhỉ \:D/
Em Minh TRang vô đối quá, xứng đáng, xứng đáng \:D/

ừ tao thấy lớp mình năm nay kiểu beat mọi thứ ý :D
Tiếc là không thể thành 3 Ivy-ers đc ^^. Như mà dù sao tao vẫn rất vui, rất phởn ^^...chúc mừng mày nồng nhiệt nhá em iu

Lợn MTrang vào Cornell rồi à :D Sau này định sản xuất dây chuyền lợn hơi à :)) j/k
Congrats congrats :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên