Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, cảm ơn các bạn tập tiếp :D :D :D :D
Nhân tiện, hôm nay ớ vừa đọc HHT, thấy 1 trang có cả bài về cả Jay lẫn Wang ;;) ;;) Chẹp, lại còn nói 2 anh í đang tranh nhau giải nghệ sĩ xs nữa hay sao í ;;) ;;)

mnih trang ơi có tin quốc gia rồi đấy T_T, chính xác là bon đt lý biết rồi có chnugs ta chưa biết gì thôi ><..hay tạch rồi :((

Cầu giời cho 3 em lớp mình

Mà tao là đứa đầu tiên chúc mừng con Chinh trên HAO nhá ! :x

này này cái lão già kia, ăn nói cho nó cẩn thận nhé :)) mày thì chắc là gầy lắm đấy nhỉ :))
cảm ơn các bạn yêu dấu, các em yêu và anh yêu :x
rồi mọi người cũng sẽ thành công hết, nhe răng ra cái nèo :D

Vấn đề chỉ là thời gian :D
CHinh em, báo em tin buồn, em đã bị VL College reject rồi :))

Chúc mừng hai anh em :)) >:-D<, hôm qua chúc mừng rồi hôm nay chúc mừng lại :*:*:*. Bọn mày tán nhau thì mở ym ra mà tán nhé, đừng có làm lũng đoạn forum của lớp :p

Chỉnh sửa lần cuối:
mà con Hường làm gì được điểm chất lượng những 16 thế kia?
thôi biết rồi, VL College bây h sắp chăn được full-time student rồi nên chê em chinh chứ gì, được lắm, hôm nào phải phá đám mới được :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Biến ngay con Chinh, bây h tao đã có nơi có chốn rồi, các em gái đề nghị cách xa tối thiệu 1.5m để tránh gây dị nghị :))
Con Hường được 16 điểm chất lượng chắc do 4rum bị lỗi :))
Dạo này lớp A có gì hay ho ko :D Hôm trước hỏi bạn Nguyệt chả thấy nói giề :|

CHÚC MỪNG THANH THANH, MINH TRANG VÀ BÍCH NGỌC đều đạt giải các quốc gia nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@Thanh Thanh và Minh Trang: This will mark the forthcoming series of success!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Chúc thanh thanh vào Brown và Minh Trang vào CHICAGO nhé. Mọi người cùng keep our fingers crossed!!!!!!!!!

:* :* :* :* :* :* :* =D> =D> =D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- :)>-

lớp mình đạt tận 3 giải "các" quốc gia liền
sướng quá đi mất thôi \:d/
tao muốn làm cái mặt ôm hôn thắm thiết nhưng lại đang trong phần quick reply và tầm hiểu biết còn nông cạn nên không nhớ cách viết cái emoticon đấy ở đây :p
Yêu các bẹn đội tuyển quá, đã giữ vững truyền thống lớp anh
BRAVO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ôi lớp mình đỉnh thế!! >:-D< (hehe kon Chinh béo nhìn đi :D) Chúc mừng bọn mày nhá (bọn mày ở đây là có cả kon Chinh lẫn 3 em nhá mình đấy :D) Hồi này có bao nhiêu là tin vui :x Có bọn mày lấy may thế này cả lớp mình cũng được thơm lây + may lây rồi :x
>:-D< >:-D< >:-D<

Tiên sư bố cái lớp A1 này hổ báo thế :)) Thế là đỡ phải thi ĐH roài :D Giải nhì còn đếch phải thi TN thì phải :D

chúc mừng tất cả các bạn nha''''', lớp mình tuần này nhiu tin vui thế, tuần sau chờ tin vui cua ntu nus nhaaaaaa
heheh,chuẩn bị ăn khao đê:))
chỉ tội tuần sau kt nhiu thế:((

@Chinh em: A ko xài thuốc lào e ạ :)) A đang phê tình :))
Dạo này nghe HAT hay lạ thường :D

Chúc mừng đội tuyển lớp chúng ta >:-D<, đánh phát nào trúng phát đó <ko quật trượt giải nhì như tớ năm trước :)) =)) ). Vui thế, lớp mình không khí như Tết ha :*.

Mà tao được điểm chất lượng 16 là vì tao viết bài chất lượng, thắc mắc j` :-w

Em chạy vào ti toe với, bọn em cũng có 3 giải nhì này :D, khổ thân thằng ku Quang KK :((
Chị Diệu Linh nhì chị gì lớp Trung ơi.
Thế là chị chinh + anh Vịt Long vào La-fay-et' rồi ah`. Congrats!!!
Chúc mừng cả chị theng2, Mtrang, BNgoc. nữa! Đấy thấy chưa rồi đâu cũng vào đó cả mà thi xong chị Thanh thanh cứ bấn hết cả lên ><
Mà bọn chị có biết 2 chị trường ngoài thế nào ko?

-----------------
Tin chính thức là dạ hội của bọn em đã bị cô Oanh hiệu-phó-mới-lên dập cho tơi tả :( tháng 5 ko cho, lùi xuống t7 cũng ko cho, bắt làm tháng 9, mà tháng 9 thì còn làm ăn cái gì, bọn chị cũng đi hết rồi còn gì. CHÁN KO CÒN GÌ ĐỂ NÓI

---> thế nên cuối năm nay lớp em định làm 1 cái PROM nhỏ nhỏ, thuê hội trường, party, ăn chơi nhảy múa... mời những người thân quen thôi. Khoảng cuối tháng 5, cách Made in 12 một tí, chắc thế, lớp các anh chị có đi đc ko?

thích thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Lớp mình nhìu tin vui quá......làm đời đẹp hơn bao nhiu :))!!!Mấy' ngày này quyết tâm ko an sáng.......để bụng chờ ăn khao các bạn :p:p:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên