Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh công nhận sếp có mấy cái ảnh cảnh vật đẹp quá. Xin nhắc lại Cảnh vật nhé:>

he he hôm nay em bùng sử cái chính là vì hỏng xe, cái phụ là vì ko học nổi cái đống điện biên phủ :D
cảnh đẹp but người cũng ko đến nỗi, con bờm cứ hay phát biểu ý nhị :D

YEAAAAAAHHHHHHHHHHHH!!!!!! Hôm nay bờm đã hoàn thành bài thi 1 cách xuất sắc. 30/30 lý thuyết và 100/100 lái. Có bằng lái rồi, hè này tha hồ vi vu oto

Ảnh sếp to quá , tao tưởng chụp mỗi cái hoa :D
Đẹp thì vẫn đẹp, ở VN cũng thế chứ cần gì sang tây
Nghe nịnh bợ trắng trợn quá :))
MTrang: đẹp thật huh mày :x :D
Hôm qua mới biết lớp mình thật kỳ lạ :D. có những cá thể trong quần thể hồn nhiên 1 cách đột biến :p :))
VD : Con Mtrang "Chim lợn là giống thú huh?"
Con Chinh: "Chúng mày nói cứ như là chim lợn có thật ý"
Con Hlinh: "Con chim lợn là con chim có mặt lợn chứ gì "

Mây hôm nay hồi hộp đợi kết quả, hả hê down Jun Ki, hào hứng làm bài tập và hung hục với cái toa lét ^_^
Giá đời cứ dùng lại chỗ này có phải mình 0 bj đau dạ dày 0 :))

Chúc mừng bác Bờm nhá, tao chưa bao h nhờ xe máy mày nhưng tình hình này thì ;;)

Bờm ơi, thế là phải khao rồi đấy :D đi ăn rửa bằng lái ô tô đê , thay cho vụ sinh nhật nữa, chẳng chịu tổ chức gì cả....tôi đang thèm ăn bánh kem quá.....^^ Đừng có mà bảo là save tiền nữa, mệt thế!!!

Hôm nay trả bài văn bựa thế, mà sao 2 em đội tuyển lại trâu bò thế chúng mày, bọn mày làm những đứa thường dân như tao thấy lo sốt vó cả lên :((

@ Chinh : Hehe, sao mày lại để ảnh hội lừa tình làm avatar thế em iu :))

Ngồi học tê hết cả mông :-s, post bài cái đã :D. Chúc mừng bờm có bằng lái ô tô nhé, tiếp đến định thi tiếp bằng lái gì ko :D, theo tớ là bằng lái máy bay đi :)) -> a good passtime ;;)

Con chim lợn là con bé bé kêu éc éc như lợn chứ gì, hồi ở nhà thỉnh thoảng tao có nghe nó kêu mà :D (còn mặt giống lợn ko thì :-? ko bít)

Ờ , nhớ hôm trước trên lớp bạn Bờm có nói : Có bằng lái ,hè này đến nhà rủ Ốc đi chơi ko bit có nhớ ko nhỉ??:))

các bạn ah, yên tâm hè này bạn nào cũng sẽ được ngồi lên xe của bờm, thích quá, hôm nay bố tậu con xe về rồi, hoành tráng

hôm này sao nhiều tin vừa vui vừa động trời thế này :-?? :D \:D/

0306-where legends are born ^^

Uầy, thế bố tậu xe về xong gửi trong ngõ nhà mày hả Bờm ...:D:))

Đặng Thu Hường đã viết:
Thanh Thanh: mặt trận phụ ở đây attractive và quan trọng hơn mặt trận chính :p

Cho bọn mày xem hoa mùa xuân ở trường tao nè :x

trông giống tam đảo thật cơ :))

0 nhà em gửi xe ở horizon, mỗi khi đi ra là được 1 đoạn tập thể dục cho nó khỏe chân để còn đạp ga đạp phanh cho nó ăn:))

Hôm nay sinh nhật em Mtrang ,món quà to lớn nhất thì hôm nay đoàn trường tặng em rồi :))

Tao chúc mày sớm nhân được 8 cái fong bì to nhá, thả con cá bé tiu con cá lớn :x

Xong xuôi ổn thỏa rồi thì kiếm em iu ;)), tao hứa với mày là T-hunter kiếm cho mày 1 nạn nhân , tao 0 quên đâu nhá ^^

:x :x :x con lợn béo :x :x :x

Hôm nay ăn bánh ngon we' , chụp được cùng Trang béo cái ảnh lố thật cơ ! :D háp pi bớt đây :D

Con Chinh nói kiểu rì đấy??[-x

:x :x :x :x :x >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
Hihi, cám ơn mọi người nhá, nhất là :mad:) mày ạ

Để đóng góp cho không khí hôm nay, tớ xin tặng các bạn lớp mình câu chuyện của tớ với mẹ tớ, có thể có nhiều người đã được nghe rồi, thì h tớ kể cho những bạn chưa được nghe. E hèm...

Hôm đấy, mẹ tớ với tớ với em Chi của tớ đang nói chuyện. Tại hôm đấy đang xem TV, thấy ai đấy xấu xấu, cả nhà tớ lại ngồi chê, hehehehe :p Xong rồi bố tớ mới í kiến:
- Mẹ con nhà này chỉ được cái giỏi chê [-x [-x , mẹ chỉ khen con mẹ thôi chứ gì. ;;) ;;)

Thế là mẹ tớ bắt đầu nói:
- Mọi người cứ khen con với em Chi xinh (hé, nghe đến đây mát ruột :D ;;) ) nhưng vẫn ko xinh bằng mẹ đâu :)) :)) Ơ thật mà, cũng giống như mẹ này, mọi người khen xinh nhưng mà vẫn chê ko = bà ngoại con ;;) ;;) ... Bởi vì á, bà con trông rất Tây :x :x : mắt sâu, mũi cao, da trắng, :x :x vân vân...

Thế là tớ mới lên tiếng:
- Nhưng cũng có người khen con trông Tây mà ;;) ;;) :> :> :> :-? :-?

- Đâu-mẹ tớ phản đối- con trông đặc chất châu Á, trông con giống người Nhật :> :>

Hé, đến đây, tớ đã nghĩ là mẹ sẽ tiếp tục khen điều j đó như "con có vẻ đẹp Á Đông, dịu dàng..." hay j đấy tương tự HAHAHAHAHA =; =; =; ÔI LỐ QUÁ ĐI MẤT=; =; 8-} 8-} 8-}

Nhưng tớ chưa kịp bộc lộ cái sự lố bịch thì đã kịp hỏi lại mẹ:
- Ơ, nhưng mắt con có bé như mắt người Nhật đâu huh mẹ?? :-? :-?

Mẹ tớ có lẽ chỉ chờ có thế, liền nói luôn:
- UH, nhưng mà con cứ ngủ cho lắm, ăn cho no vào thì mắt sẽ híp như thế thôi chứ còn j....

Ôi chết cười HAHAHAHAHAHA :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :| :| :| :| :| :| :|

Hé, câu chuyện lố bịch rẻ tiền của tớ chỉ có thế :| :|

Và thêm vui vẻ, mời các bạn tìm nghe bài Hold on của Good Charlotte

.
Hold on, if you feel like letting go
..............
Hold on, it gets better than you know
Don't stop looking you're one step closer
Don't stop searching it's not over
Hold on..........
.

<bon chen>

nghe MT kể câu chuyện nhạt thếch một lần rồi mà đọc lại vẫn không giữ nổi bình tĩnh mà té lăn xuống ghế rồi rơi lông lốc xuống sàn nhà mà cười bò :))

mẹ cậu buồn cười thật đấy...2 người nói chuyện còn duyên hơn cả mẹ tớ với tớ nói chuyện :))

AH CHÚC MỪNG SN MT!
chúc rùi nhưng vẫn rỗi việc bon chen chúc lại :p
chúc thích trường nào được trường đấy nhé:*
luvvvvv>:D<:*

chúc mừng bờm được quả hoành tráng...từ đây mình đã có chỗ nương tựa mỗi khi mẹ quên đón rồi:D
ah quick note: sn MT trùng ngày mỹ tấn công iraq :|:|. có gì liên quan ko nhỉ...i guess not:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi chúc mừng sinh nhật Minh Trang :x:x:x

Chúc Minh Trang được đúng như "người Nhật" trong mắt mẹ :))... and all the best wishes :x:x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên