Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xinh sao = Sawai Miyuu, Hama Chisaki, Mew Azama, Kitagawa Keiko và Komatsu Ayaka được :D

MN : con trai đấy mày ơi, cả YM lẫn trên này :D. Mày rỗi hôm nào tao share cho cả đống:D ...sexual ambiguity :x ;;)
HLinh: ừ :D. Chiều nào qua nhà tao xem Sharp Love có anh Bi Bum nhá :)) :D

Hôm qua mới bit óc sáng tạo của B3 , ghê ta ...vừa ngộ mà vừa có í nghĩa

HÃY SỐNG LÀ CHÍNH CÁC BẠN!!!! ===> ghê đấy nhỉ ! :D:D:D

COn Ly với con Nhun thỉnh thoảng mới vào đây ị được mấy câu ...nhớ chúng mày lắm í ...:( CÒn thằng Đức khốn nạn thì chả thẻm vào nói cái rì cả ! Nhận được card của thằng Đức + mail của con Nhun tao thấy vui lắm ! Hè này Đảng hội ngộ nha! ;)

heheh, thanh2 ơi, hóa ra cái avatar của mày o YM là con trai hở, thế mà tao cứ tưởng đưa con gái nào :)), thật đấy, sao cái ảnh trong đấy giống con gái thía hả giời :p

thì đã bảo là sexual ambiguity mà, hay at least facial ambi ;;) :)) :x
tao muốn up ảnh lên lớp mình lắm nhg mà sợ các bạn ngấy, lại 0 vào pót bài như hồi Ed T_T thì tội to Thanh2 0 kham đc :D...niềm vui bị kìm hãm :((
sang nhà Hà vân mượn vở Sinh chép đấy T_T
Ps: bạn nào có nhu cầu JK thì nhớ bảo tao nhá, cung cấp mọi dịch vụ mọi level, từ basic facts and skills cho đến pic, MV, CFs ;;) - T-hunter: nhà phân phối độc quyền của Jun Ki tại Vn (hay A1 cũng đc :D) =)) ^0^ :x :x

các bạn con gái lớp mình có khen thì mình cũng phải có lời đáp trả chứ nhỉ. Thông báo là có lẽ lần này thời gian chuẩn bị có vẻ ngắn nhất(buổi chiều và tối) nhưng có lẽ thành công nhất. Đúng buổi chiều mùng 7 tháng 3 váo lúc 1 h 30, bạn Bờm nhà ta đã ra khỏi nhà để bắt đầu đi mua quà cho các bạn. 2 đồng chí kia thì hẹn lúc 4 h sẽ gặp bởi 2 đồng chí phải đi học. Sau đó đến 4 h qua nhà minh thì bách đã về thẳng nhà anh ý, còn minh thì đi mua quà với bờm đến 7 h 30 tối. 8 h bờm về đến nhà thì đã có trong tay 19 món quà, vậy là còn thiếu 8 món nữa. 9 h tối, đồng chí minh đến nhà và cùng đi mua nốt quà. Sau khi mua thêm được 2 thứ qua nhà chú bách thì biết rằng anh đã sang nhà mình. Thế là phải quay lại nhà đón bách đi. Thế nhưng đi 1 hồi thì lốp xe của minh hỏng nhưng cũng thật may là chỗ đó ở gần nhà chú minh. Sau đó mình dim 3 và đến 10 h 30 đã hoàn thành nhiệm vụ. 3 thằng về nhà bờm ngủ để chuẩn bị cho hôm sau nhưng thật là khó để tập trung bởi chú bách mãi 0 tắm xong và cuối cùng bộ 3 đã hoàn tất mọi việc vào khoảng 2 h sáng. Đến lúc đó piglet của bờm đã đi học về và bờm nhảy vào nói chuyện với piglet, minh thì xuống nhà xem đá bóng với bốp, còn bách thì ngồi luyện giọng. Và các bạn biết 0, đến 5 h sáng 3 chàng trai mới lên giường đi ngủ. Sáng dậy, 0 ai nghĩ hôm nay sẽ thành công nhưng cuối cùng thì mọi người biết đấy, đúng là tình cảm của 3 chàng A1 đã đánh bại tất cả.
Sau đây là công hàng đầu của 3 chàng trai:
Mua quà và chọn quà: Bờm làm nhiều nhất, phải đến 80 % và provide accomodation cho 2 chàng trai còn lại trú qua đêm
Minh: nghĩ ra idea cho vở kịch và ngồi nghĩ ra cái ô chữ
Bách: vẫn là anh thôi nhưng năm nay hơn hẳn năm ngoái, tham gia nhiều hơn và góp công lớn vào sự thành công của 3 chúng tôi. Xin cảm ơn mọi người:x :x :x

Tao đã nghe Bô kể rồi, bây h đọc bài Bờm lại càng thấy xúc động hơn :(( Tao thực sự thấy 3 bạn zai lớp mình là đỉnh nhất nhất nhất đấy. Nói thật là lúc đầu, khi Bờm với Bô đi mang khoai + chè lên (nhưng với chị em ko biết nên tạm gọi là biến mất :D), Bách thì đứng cũng chả thấy có ý định làm j ---> bắt đầu có tí sốt ruột :p Nhất là lại ngóng cổ sang lớp Lý thấy các anh zai bên đấy bóng bánh hoa hoét rồi confetti tưng bừng --> hơi hơi jealous :p Nhưng sau đấy thì xúc động lắm :(( Lớp mình chỉ có 3 anh zai thôi nhưng tao nghĩ đấy là cái 8-3 party hay 1st, có lẽ còn hơn cả các lớp đông con trai khác nhiều!!
Hôm nay hơi muộn nhưng 1 lần nữa vẫn cảm ơn các bạn :x Sau này ko học lớp mình nữa chắc chắn sẽ rất nhớ những lần như ngày hôm qua :x

8.3 tuyệt lắm :* :* :x :x iu bboyz lớp mình quá :*
được cái quà tặng năm nay rất tử tế , không thô bỉ như năm ngoái :))

tự nhiên con chip nói cái gì mà sau này không học lớp mình nữa nghe muốn khóc thế :(( không học thì cũng vẫn là lớp mình mà ;) các bạn nam cũng vẫn có nghĩa vụ và quyền lợi được chăm lo cho các bạn nữ, không lo nhé ;)

Mặc dù là tao đã khen con trai lớp mình vụ mồng 8/3 1 lần rồi, nhưng bây giờ nghĩ lại thấy ngứa mồm quá , lại muốn khên lần nữa......:X Ôi ôi, sao con trai lớp mình dễ thương thế , thật đấy....Ít nhưng mà thật chất lượng!!!

Sao ngày mai chẳng có bài gì mà online lại chẳng có ma nào thế này....biến đi đâu hết cả rồi ko biết??? Đứa nào đang invi thì vào chat với tao tí cho vui nào :D

NÓi nữa chúng nó lại ...nổ mũi thì thui nên chị em khen ít thui nha ! :D

@ Thanh2 :Con Thanh2 xem nhanh đĩa rùi mang trả tao đấy :D

2 năm rùi quà 8-3 của tao đều giốn nhau , thằng Bờm thế mà giỏi kinh người :D, 2 năm tao chọn 2 số khác nhau mà quà thì lại giống nhau :D , càng nghĩ về hôm đấy càng thấy khó quên !

Ơ , sao con Bờm lại nói là tôi ngồi luyện giọng , nói thế các bạn nữ lớp ta coi thường tôi chết , phải nói là tôi ngồi luyện chưởng . ,nghe chưa ! Đúng là tôi nghèo ý tưởng , ý tưởng là do 2 thằng nghĩ ra , nhưng biết làm sao được , tôi chỉ dám lo phần thực hiện thôi . Tôi mất 2 ngày để lo toàn bộ phần âm thanh cho buổi lễ thêm phần long trọng , nhưng các bạn biết đấy , mất điện , cho nên chẳng phát huy được gì ! Rất thông cảm !

Dạo này lớp mình lười post nhỉ! Mấy đứa hồi trước hay post như con Dun còi , con Trâu , MTRang , sếp Hường....cứ chạy đâu mất ..Thi thố rì cũng xong hết rùi mà ! :D

Hihi chào các bạn :x, mình đã quay lại sau 1 tuần "lang thang" ở Srilanka_ rất vui vì các bạn có một 8-3 vui vẻ hạnh phúc (wish I were there though 8-|)

Kể lại tí nhé, một tuần sống bằng mì tôm và snacks, nắng, gió và cát (bây giờ đen sì rồi :((), bằng mồ hôi, mosquitoe bites 8-}, tiếng cười + bọn trẻ con ở Matara, Srilanka (nơi xảy ra Tsunami ý), bằng card game + movie every night, đèn pin và phòng ngủ share với 4 đứa con gái khác :D --> the country itself is not fun, what we did matters actually --> zui + meaningful :x

Cho bọn mày xem một số ảnh tao chụp ở đó nè (chưa có group pic đâu vì ông thầy tao take hết)

Ở nhà một bà năm ngoái học trường tao (Colombo, Srilanka)

Một em bé học sinh ở cái trường bọn tao cứu trợ cầm cờ Việt Nam :D

Bọn nhỏ nhất trường <I was exhausted by them 8-}>

Lũ trẻ nữa nè

Bọn nó rất yêu tao hehe :D

Me in Sari :x

Chụp với học sinh trường Saint Mary

Visit temple

Biển ở Srilanka :x

Shopping mall in Colombo <Srilanka's capital>

Hehe nhìu ảnh lắm nhưng mà sợ làm tắc nghẽn cái forum lớp mình nên nương tay ;)), thấy đẹp ko các bạn <mỗi tội nhìn trong ảnh ko thấy được sự thật đau đớn là đen đi nhiều :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhớ mày quá Hường ơi :(( mà cái ảnh "me in sari" đẹp thế :x yêu quá :* nhưng mà còn lâu mới vui = lớp mình :p ều ều :D

Lâu lắm ko post :-? domo arigatou gozaimasu các bạn zai lớp mình >:D< :* :x có 1 ít ảnh đây ^^

2 hotties & a clown​

Bài phát biểu hùng hồn của lãnh tụ​

Ảnh down nhất của con trai lớp mình (chắc thế :D)​

Đơn giản tôi là lãnh tụ​

=)) :D đố mọi ng` cái phần vàng vàng ở quần Minh là cái j :)) :D :p

:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Hôm ý chụp nhiều lắm nhưng tạm thời up mấy cái đặc sắc nhất :D tiếc cái ảnh 3 thằng, bị resize nhìn ko hay ;;) bọn mày bảo làm 1 cái album ảnh cho lớp đc ko :-? chứ HAO dạo này down lắm cơ [-( nhưng mà dùng yahoo photos hay j nhỉ :-? tao dùng photobucket nhưng mọi ng` hay kêu cái ý dở hơi, mình có thấy thế đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi`, một câu KL sau khi xem đống ảnh của sếp, chân trắng wa!!!!!!
hum nay bùn wa, chả có hứng nói j
thứ 2 nộp văn hả?
>.<...........

Ảnh Sếp đẹp lắm ^^ :D :x :)
Kon Thanh2 bảo tao lên post bài làm j thế? :-? tao lại tưởng mày ắp ảnh em Ki Bum lên ;;) ;;)

Sao dạo này topic hẻo nhỉ T_T

Bọn mày ơi tao sắp chuyển nhà, thứ 3 này :D tiếc là ko đc nghỉ học :(( tao chuyển về 60 ngõ 508 đường Láng, phone: 5624164 ^^ từ nay có j liên lạc thế nhé ;) tạm biệt cái nhà chung cư với 4 siêu thị :D trăm hàng quần áo (chưa kể ~20 hàng underwear) :x , những hàng hoa đẹp đẽ đông nghịt người vào 14-2, 8-3... :* cả tá hàng ăn với 1 số thuộc loại ngon nhất Hà Nội =P~ tiếng xe cộ và đèn đóm ;;) xin chào 1 ngôi nhà bé nhỏ ở 1 khu ek có j mà chơi :(( tao buồn quá T_T :(( :D

Đi pack đồ tiếp đây :( ko thể tin cậy bọn Kiến Vàng đc :D

Gớm, có chuyển nhà cách mấy phút đi xe máy mà chị Thanh Hà cứ làm như đi biệt xứ :)). Cứ đòi bon chen bắt chước tâm trạng những người xa nhà :p >:). Mà chuyển về Láng Hạ gần trường thế sướng quá còn gì :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Dường Láng cơ mà xếp, thế là mày gần nhà con Feo hả Thà...uầy 2 con bậy bạ gần nhà nhau thế này là sớm có nhiều chuyện để xem đây ;;)

Mấy cái ngày hôm nay nhạt nhẽo quá :))

Tao thích nhất 2 cái ảnh ở biển của sếp

Tại sao thứ 2 phải nộp, thứ 3 mới học văn cơ mà ><

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên