Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ là tớ phản đối tên Lê Thục Hoài My đấy :D nghe cứ nhẽo nhoẹt kiểu j ý :D dễ bị gọi lên bảng lắm nếu bác cho con học ở Vn 8-}

Hay Bi Bum :-?

:mad:) Thà cứ fai bôi bác tâo í nhờ... :-w

Nào nào, :-? :-? cho í kiến về tên con Bờm nào...:-? :-? Công nhấn cái tên Tây Phương rất í nghĩa, chẹp, nhưng mà đầy đủ sẽ là Lê Tây Phương :-? :-? Hình như nghe hơi ngang :-? :-? :)) :))
Còn cái Lê Thục Hoài My nghe hơi ẻo lả :D :D Tuỳ thôi, con gái nhẹ nhàng ẻo lả là cũng hợp lí mà :D :-?
Tạm thời cháu Tự Anh vẫn là ổn nhất :D :D

;;) Uh đấy, hay là Bi Bum, cho giống Bờm :)) Bố Bờm, con Bi Bum :)) :)):)>- :)>- :-? :-?

mọi người ơi tiếp nào, bố Pooh thì thích tên Hà My nhưng mẹ thì cứ thích Hoài My, các bạn ủng hộ bố nhé

Nhun ơi Nhun, hôm nay bố mới onl được, net bố bị hỏng mấy hôm liền khốn nạn lắm!! Bờm có nhắn bố rồi, yêu Nhun lắm >:-D< Hè này phải về nhá, bố với ốc nhớ kon với li lắm lắm ý!! Thiếu mấy đứa Đảng ko ra Đảng đâu :(( Đảng là phải có 8 người xinh đẹp yêu nhau cơ!!:x

-----------
Tao đến gần tuần nay ko onl đc mà vẫn đang nói chuyện con cái thằng Bờm ah??? Khiếp quá đi mất làm như kon Hà béo đang nằm trong bệnh viện thật ý, cháu lạy các ông các bà!!! Chuyển sang cái j có tí ý nghĩa thực tiễn hơn hộ cái!!!

Tao ủng hộ con Chíp hehe, chuyện đặt tên con cái bắt đầu nhạt roài hehe :))

Ah, bàn chuyện viết lưu bút đi, hôm nay tao vừa ngồi nghĩ ko biết nên lúc nào thì sẽ đưa lưu bút cho bọn mày viết là hợp lý nhất, bây h thì có vẻ hơi sớm....mọi ng cho ý kiến đi nào :D

Tao ủng hộ con Chíp hehe, chuyện đặt tên con cái bắt đầu nhạt roài hehe :))

Ah, bàn chuyện viết lưu bút đi, hôm nay tao vừa ngồi nghĩ ko biết nên lúc nào thì sẽ đưa lưu bút cho bọn mày viết là hợp lý nhất, bây h thì có vẻ hơi sớm....mọi ng cho ý kiến đi nào :D

Tao mua lưu bút lâu rồi nhưng chưa viết, chưa dám đưa sợ bọn mày ko có hứng viết :-s :D bắt đầu đi là vừa rồi nhỉ :-?

Ý kiến cuối cùng của bác Thanh Hà về vụ này: uh, ủng hộ tên Hà My, và đừng có Thục :D

Sao từ hôm qua đến bi h mà topic lớp mình mới thêm có đúng 1 bài của Thanh Hà thế hả??? Mọi ng đâu hết cả rồi, tuần này học cũng nhàn hạ mà :D

Mai mồng 8/3 rồi, ko biết bọn con trai lớp mình sẽ làm trò gì cho chị em đây :p

Mày ơi Hao dạo này như down ý X( vào ko vào nổi nói j chuyện post bài :((
Mai ^^ 8-3 năm nào của lớp mình cũng cool hết á :x năm lớp 10 rất nhắng, 11 romantic :x ko biết 12 thế nào :*

Chà một ngày đáng yêu nhờ, sinh nhật bẹn Bờm hố hố, đáng nhớ phết. Chúc bẹn sinh nhật vui vẻ nhé!

Các bẹn Anh 1 dạo này ăn học ỉa đái thế nào rồi, 3 con Lan, Hồng Linh và Minh Phương còn thả bom + ỉa đùn ko giờ học ko, hay là mải trêu giai mà ko lên đây rồi.
Con Hường mông to thì té mà ko báo bà 1 tiếng, hố hố! Thế nhớ, MOD update phát!

hahhaha, Oc oi,chipoi, bo oi, taonho bon may, nho 8/3 wa, chuc mung sinh nhat thang Bom, nhe, voi ca chung may den lop, chuyen loi chuc 8/3 cua tao, den co lien, nho day, koduoc an choi vui ve wa wen dau, co LIen voi co Co HANG
nho dayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

h này thù mọi người đi ngủ mất rồi nhun ơiiii...
lớp mình 8!3 vui vẻ sinh đẹp cả zai lẫn gái nháh >:D<>:D<>:D<
BỜM SINH NHẬT VUI VẺ XINH ĐẸP NỮA NHÁH >:D<>:D<>:D<
mọi người lớp mính có đọc lá thư của anh Nguyễn Văn Trung trên BBC chưa?? hay lắm...Việt nam bh cần những con người như thế !! li đi làm 1 topic cho cái đấy đây ...

cám ơn Bboyz hum nay có quả trình diễn hơi bị ấn tượng :x :x :x
thật mừng là cho dù thiếu mất 1 thành viên là Đức đụt nhưng các bẹn vẫ n giữ đc fong độ như ngày nào :beerchug:
hum nay sinh nhật Bờm nữa :guitar: :drummer: :dazzler: :roflmao:
chúc bờm sinh nhật hạnh phúc, sớm đoàn tụ cùng piglet và bé tự anh :smlove: :kiss1: :remykiss: :kiss2: :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
các bẹn nam Anh1 cool quá >:D< năm nào cũng tâm lý và rất yêu chị em, yêu cả 4 bạn rất rất rất nhiều :D hihihi
Chúc Bờm sinh nhật vui vẻ ;)

Mọi người chúc nhiều rồi nhưng tớ chúc lại:

CHÚC LỚP MÌNH 8/3 VUI VẺ
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BỜM

:x :x :x :* :* :* :) :) :) 0:) 0:) 0:) :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D> :D:D:D

ui, ai đó rì pọt lại fan crossword rui` trao quà đi, mà có ai để dành wa` cho tớ ko, heheh đùa thui, hum nay vui, proud of B3,
humnay nhân vật bụt để lại rất nhiều impression^^

Wow wow, hôm nay công nhận là vui ko thể nào tưởng tưởng được, tao thật sự thấy rất tự hào về 3 của hiếm lớp mình :D :D.....
Rất funny + hoành tráng, đặc biệt là vở kịch ấn tượng ^^
Minh ơi : tôi thấy ông đóng tôi rất hợp đấy, hay tôi với ông thay đổi tính cách mấy ngày như Bờm với Bách hôm nay đê :))

Hôm nay mẹ tao hỏi 8/3 thế nào , 3 bạn con trai có làm đc gì 0 thì tao bảo là lớp con có 30 bạn con trai cơ :x...các bạn lo tận tình chu đáo cho chị em quá ^^. Mà bọn mày công nhận quà não cũng chuẩn quà đấy, bốc thăm mà như đặt :D...

:x :x :x :x :x :x :x :x ava tao đẹp 0 chúng mày ơi :x :x :x :x :x :x :x :X

hehe ava Thanh thanh là đàn ông mờ 8-}
có phải anh Jun Ki ko hả Thanh2??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên