Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khiếp quá bố trẻ ah!! Đến đoạn này thì tao bó tay rồi :))
Mà bọn mày chỉ cho tao chỉnh cái skin ở xanga đi, tao loạn hết cả lên mà ko làm đc skin theo ý mình ý, chỉ chọn đc skin làm sẵn trong collection của người ta thôi ah??
THà đợi tao, hôm nào tao qua làm truyện với mày nhá nhá >:-D<
Mai là ngày cuối cùng trong tuần này ko có ktra, ohlala :D

bố pooh yêu con thế :X chưa gì đã nghĩ chuyện học ĐH mầm non B để sau này cháu Tự ANh dc hưởng sự chăm sóc tốt nhất rồi, lại cả khoa gõ mõ tụng kinh ĐH Phật giáo để ru con cho nó ngọt giọng a` :))
Ôi, yêu gia đình nhà pooh và piglet quá :x yêu cháu tự anh và cả tú anh :))

:)) sao các bạn cứ thích cầm đèn chạy trước ô tô thế nhỉ, bố chúng nó đã bảo ko có đứa nào là Tú Anh rồi cơ mà, nói gì thì biết đó thôi :)) =)) Vui thế :))

khiếp, bờm có con rồi mà sao lại gọi bạn Chinh là "con" thế? Phải lịch sự để còn làm gương cho cháu Tự Anh chứ [-x
Mà như lời diễn giải của Thanh Thanh thì mọi người đều thấy cái tên Tú Anh cũng có ý nghĩa ra phết mà, nhỉ :)) gia đình nhà pooh và piglet có thể consider cái tên này cho bé gái thứ hai đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu kết hợp Tự Anh_ cái tên đã được chọn và Tú Anh_ a rumored name (?) thì sẽ ra Tụ Anh --> Tên hay đấy Bờm ạ, đặt cho con gái đi :)) =))

À mà post cho bọn mày xem một thằng người Anh giả gái hôm Valentine cafe của trường tao :D, nó đẹp trai lắm mà giả gái trông buồn cười chết :))

bạn thanh hà mai mang máy ảnh cho tớ mượn, mai đấu bóng rổ rồi nhé:x . Ahf, bé gái thì chưa nghĩ ra tên hiện gia đình bọn tớ chưa biết đặt tên là gì, CÁc cô put forward several suggestions đi nhé, có gì sẽ thông qua tổng bộ tham mưu rồi trong 1 ngày 0 xa sẽ cho ra lò tên bé gái. Bé gái thì dự định là xmas này khi piglet sang US với pooh béo sẽ cho ra lõ em bé. Nhanh nhanh nhé, 0 là bé ra đời rồi mà chưa có tên đặt cho nó nó ghen tị với thằng anh đấy:x

----------

To chip:this is rather late, but we appreciate your kind words on our website. We'll try our best to make you believe there is love actually even when you are 20, 30 , 40 or when you are of age:x :x :x

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, đang ngồi ở thư viện down để in mấy cái cho envi act group mà transfer rate thấp rè rè --> sốt ruột quá :((, vào post bài linh tinh một tí T_T :-<. Hehe, thứ bảy tuần này tao đi Srilanka rồi :D bọn mày ở nhà vui vẻ nhé :D hehe, nếu thấy nick tao sáng thì đừng có vào vì chắc chắn ko phải tao đâu :)) >:) --> 1 happy week of mine :x. Sắp xong rồi, thôi biến đây :))

bố khỉ con hường, lần sau đi chơi cấm thông báo làm cho đông bào ở quê hương lung lạc tinh thần hoc tập

theo tôi , tên Tự Anh nghe còn chấp nhận được (tuy vẫn là phương án 2 vì kiêng tên bố con trùng nhau ) , chứ còn tên Tú Anh nghe bựa không để đâu cho hết , thế mà đứa nào cứ xui dại gia đình họ . Tôi thấy con Bờm nên đặt tên nào nghe cho nó "Tây phương" một chút , nhất là tên con gái .

ua, nghe cũng hay đấy, để thử consult bà xã cái nhưng bà xã khó tính lắm, sợ cái này unfeasible:|

CHung may oi,o nha co ji ko,bo oi,conkobiet thang Bom no cobao bo chua, thoi con viet luon,hom truoc con moi ngoi nghe cai voice mes cua bo,hic,convan nhocam giac luc day,nho bo vamoi ng ko chiu duoc, bo onhangoannhe,he` con ve choi voi bo, heheh, con nho bo, con Oc va thang Bol lam. Thang bo chuaviet mail nay, chua chat,thang on may lan nhu dung roi y. Nho tao ko thang dien hehehe, thui tao dung day, tao vua an toi a,no wa. Moi ng khoe ko.

Hehe, mấy ngày ko lên mà lớp mình vẫn ở trang này :D Chẹp :|

Dạo này rẻ tiền vãi: nghe Britney Spears, toàn Bon to make you happy với From the bottom of my broken heart :)) :)) Chẹp ;

Giới thiệu với các bạn 1 gương mặt cute mới, do Thanh2 đề cử, tiện thể, nó đã nhường lại danh hiếu Miss Cheap cho tao rồi, bây h nó là ... e hèm ... the T-hunter :)) :)) :)) đố biết là j :)) :))

Và đây, bạn Kim Ki Bum, sinh năm 1987 (= tuổi tao) cao 1m77, (cũng khá ổn) ;;) ;;)

:D :D Xin lỗi các bạn dùng Dial-up :D :D

Lớp mình hình như chẳng còn ai dùng dial up đâu :D tao là đứa cuối cùng cũng chuyển hơn nửa năm rồi :p

Và vấn đề là mày cần xin lỗi những đứa dùng adsl (tất cả mọi ng` /:)) vì dùng dial up thì nó chỉ hiện chữ lên ==> rất ổn =P~ còn adsl thì tốn mất mấy Mb cho cái mớ rẻ $ này :(( :)) :p xấu quá mày ạ /:) ra ngoài vơ 1 mớ ngoài đường còn hơn thằng này >:p

Hôm nay làm bài văn 8-| được cái trước đấy có màn tập của Bờm :D =)) :D phúc đức con chưa bao h và sẽ ko bao h tập ở chỗ mixed [-o<

hix, hum nay cũng được em Thanh2 share cho mấy cái ảnh Ki Bum ( tưởng tên là Bi Bum chứ 8-} )
đẹp trai vật :(( :((

các bác ơi, sau 1 hồi tranh luận,mặc dù bố cháu 0 đồng ý lắm nhưng mẹ cháu vẫn quyết tâm đặ tên bé gái là Lê Thục Hoài My, ý kiến các bác thế nào

Ôi giời ơi, bố Bờm xem xét lại tên con cái thế nào đi chứ, sao tên gì mà lằng nhằng, đọc được cái tên mà méo cả mồm, thật đấy :) !!! hehe....Giải thích ý nghĩa cái tên đi chứ :D ...

Hôm nay tao có chuyện ko vui và tao nhận ra là tao iu mày lắm Chinh ạ, cả Bờm nữa.....Đúng là ko có người yêu thì ko thể chết được, nhưng ko có những đứa như bọn mày thì chắc tao chết rồi :)

đúng là phải có những lúc thế này để tao còn được khen :p chứ nhỉ?
Nhà Pooh với Piglet lằng nhằng quá, người ta bảo tên j mà rắc rối quá sau này đời chúng nó cũng thế đấy. Các bạn cứ căn cứ vào đây mà đặt tên con cái nhá. Gì chứ cô Chinh ủng hộ nhiệt liệt cái tên Tây Phương do lãnh tụ nghĩ ra, cái tên vừa ngắn gọn lại vừa súc tích đáp ứng được yêu cầu tớ vừa nêu ra. Ngoài ra, cái tên cho thấy có lẽ cháu sẽ được đi Tây dù chỉ là đi Lào cũng tốt rồi :D
Các bác các cô các chú khác thấy sao ạ? Mọi người không im im được đâu nhé, phải thể hiện sự quan tâm đặc biệt cho cháu bé đầu tiên của A1 chứ
Mà tao bảo anh Bi Bum có cái tên hơn ấn tượng đấy, làm tao cứ nghĩ đến Bum Bu m rồi thì Bủm Bủm, Bùm Bùm,... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên