Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :)) :)) :)) :)) . Ôi trước khi ra ngoài ăn với bố mẹ đọc được câu chuyện này ăn thật là ngon miệng:)) :)) :)) :))

Ý, và kết thúc: họ hạnh phúc bên nhau trọn đời :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Konban wa Long-kun ^^ ơ ảnh lố à, made in china huh :-? riêng cái cuối post ảnh Bờm lên có mà chạy mất dép nhá b-) tôi cũng có mấy cái ^^ nhưng mọi ng` phải quay lại trang trước đọc truyện tao đấy nhá :D :D :D

Ghét con Brit, nhưng khá thích Gwen... bao h mình làm đc ntn nhỉ :x 8-> :-?

Chắc mọi ng` ko lạ lẫm j cái ava rất sweet của bạn Bờm :x tao có bản ngược lại ==> missionary chính thống ^^

Bó tay ^^ mong sau này ko dính quả rumor thế này [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Konbanwa Ha-chan. Ogenki desu ka ? :D こんばんわ ハちゃん。お衒気 ですか。 :D
Mấy ảnh của bà sỉ nhục Brits của tôi quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
BÀ GIÀ THANH HÀ X(X(X( . Bảo gửi cho em thì ko thấy gửi , cuối cùng thế này ah :)):)):))

THằng Vịt Lon có ảnh chất thế , cả bà chị của em nữa ...đang chán có niềm đam mê của đời là hết chán ngay được chứ lị !! :D

mọi người ơi đây là website của gia đình pooh piglet, web site mới có nên sẽ phải decorate thêm. Mọi người vào post bài để về sau các cháu còn biết các bác quý bố mẹ nó thế nào nhé.http://www.xanga.com/happydapooh_pigletxxx :x :x :x

----------

các bạn viết bài vào phần guestbook nhé:x

----------

các bạn viết bài vào phần guestbook nhé:x

Hôm nay cái photobucket nó down :( tao vừa sửa đấy xem lại đi, nội dung tình tiết thêm 1 tẹo ^^ :D

@vitlon: vẫn thích Brit à :p ảnh đẹp đấy chứ, mỗi tội cái tut hơi khó nhai T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này chuyện tình yêu tình báo lớp mình được mùa nhỉ. Mà cháu Tự Anh có lẽ là baby đầu tiên của lớp ý nhỉ :)) cả bố lấn mẹ đều MADE in Anh 1 03-06 mà ra cả nữa chứ ;))

Bác Chinh ơi em hỏi câu khí không phải: cháu Tự Anh là cháu nào đấy ạ :)) :D nghe hoành tráng quá cơ :p

Ko lẽ post thêm bài nữa :D bác Chinh với bác Thanh2 ơi bác Hà tưởng cháu là Tú Anh :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời cháu Tự Anh con bố Pooh mẹ Piglet mừ :D

2 hôm nay toàn chép mỏi tay quá :|. Môn nào cũng đơn vị là chục trang B-}
:((

mèng ơi Tự Anh nghĩa là thành công do tự anh làm mà, Tú Anh chả nhẽ là Tú bà là chính anh đây sao :-B.

Khiếp cái ảnh chị Brit làm tao vào trang này là ứ fai scroll :D. Các bạn pót hăng lên nào cho sang trang đê >:D<

hehe @ Thanh Hà : Cái câu chuyện của mày làm tao surprised đấy hehe....thật là ngộ nghĩnh :)) haha Hôm trước mày cứ bảo tao lên mạng vào topic lớp mình, mà vào ko xem được ảnh, nên ko hiểu chuyện này lắm...mãi đến hôm nay mới xem được :D :D........Thanks for creating it :*

mèng ơi Tự Anh nghĩa là thành công do tự anh làm mà, Tú Anh chả nhẽ là Tú bà là chính anh đây sao .
Tổ sư con Thanh2 , nghĩ được thế này thì cũng đúng là :)):)):))

Tao vào block của thằng Bờm rùi nhưng sao có kick chuột vào đâu đi nữa thì nó cũng chỉ hiện đúng 1 trang thui nhỉ???

Cái Tự Anh nghĩa là thành công do tự anh làm ra thật mà :)) Cái đấy ko phải con Thành tự bịa ra đâu haha....tên chuối quá đấy bố Pooh và mẹ Piglet ạ :))

Topic lớp mình dạo này thành Lố Bịch 4 Phương với Dành cho các phụ huynh tương lai huh :-? :-? :| :| Được đấy, lo xa kô có j là xấu :)) :))

Thanh Hà post típ truyện tranh đi, làm thế nào đưa cái ảnh Mafia :)) , ảnh Hướng trượt , ảnh Bờm gặp ma hay cái Y học bó tay với cái 3 vị La Hán chùa Tây Fuong vào í :)) :)) Toàn ảnh đẹp cả

Khổ em sozzy bác Bờm :D :D :D tại toàn ngồi chat chứ có bao h nói miệng đâu :D mà tại vì là Lê Thành Tú Anh <== mặc dù đc bác giải thích từ lâu là thành công do Tự Anh nhưng thế thì Tú Anh vẫn có nghĩa muh :p đền bác = việc mai mang máy đi chụp cái gối piglet :D ^^ :x

@Hường: chắc tại tao tú bà nên cứ nghĩ luôn đấy là Tú Anh :mrgreen:

Truyện hay nhờ Linh C nhờ :D còn đợi soạn xong văn post tiếp ^^

to bác ốc: website is under construction, chờ tí nhé. Mà thực ra nó cũng chỉ là chỗ để viết diary thôi, chắc cũng chẳng có thêm nhiều, thôi các bác cứ đóng góp để nó hoành tráng nhé. Trong thời gian này, vợ chồng nhà Pooh piglet đang phải sửa cái web 1 tí. Mẹ nó còn mang cháu "Tự Anh" nên mẹ nó hay mệt , các bác thông cảm:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên