Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=D> con C trước, ngồi nghĩ cái đấy :x à mà tao mãi ko liên lạc đc với con bé kia, sáng nay đứa bạn mới vứt cho cái phone của shop ý ==> lui cui gọi cho thì cái hàng in của bọn nó đợt này đang sửa chữa :(( sorry mày n` nhé C :(

Hepi bird-day Miss Power, tao nói cái này bọn mày đừng có đến lớp sùy ra kẻo tao chết :p bây h vẫn luôn nghĩ lớp trưởng A1 là Hường, esp là khi nào có giao lưu ý :) sắp có gl lớp Tin, chắc chẳng hay = lớp mình đâu :D

Dạo này ít post quá :D cũng qua đc 1 tuần kinh hoàng, mong mai làm bài tử tế [-o<

@:mad:): mày post bài kiểu j đấy /:) :p jk :D đợi qua ktra Lý tao sẽ come back :> bà con chờ đợi b-) :D :D :D

Đang ốm đây, hắt hơi sổ mũi :(( đi học Lý vậy :(

À mà Thanh2 ơi đến nhà tao xem đi ;;)

^^ Mày ơi mai có giao lưu lớp Tin, tình hình là cô Liên chắc lại mất tiết :D :D, nhưng mà vì cô có tận 4 tiết nên vẫn phải KT thôi :( Hihi, mai đến xem GL Tin nào, chắc ko hay = lớp mình, nhỉ? :D :D

Hihi ^^ 1 việc nữa
:)>- =D> :x :* HAPPY BIRTHDAY SẾP - Miss POWER of A1!!! :)>- :* ;) :x 0:) =D>

Ko hiểu sếp có thích The D-Man ko ;;) ;;) ^^ tặng sếp mấy cái ảnh xinh xinh

Post cái này rồi nhưng tao thik post lại. :D :D Tao thik cái này nhất ^^ Đang để cái này làm wallpaper ^^

Hehe, cảm ơn bọn mày :D. Tao cũng thích cái tên Miss Power :D mặc dù nghe hơi bạo lực :-s. Thnx anyway :*

Miss Power gì :)) Miss Jackie Chan thì có y' "Who wants to kick me? kick me?" Hường nhỉ :)) Anyway, best wishes to u! :x love u so damn much! :*

Ah, hôm nay em bị ốm , đến bây h mới lò mò lên chúc Sếp được , bây h đã là ngày 20 rùi:p sorry sếp :D
HAPPY BIRTHDAY MISS POWER !!!!!!

Chúc mừng sn Sếp , ngày càng béo và xinh tươi!!:D

Hôm nay lần đầu thấy 5 tiết trôi qua nhanh ! :p

Hí hí chúc mừng sinh nhập sếp muộn 1 ngày nhá >:-D< Chúc mày càng lớn càng xinh (Tao chả chúc học giỏi nữa đâu, mày như thế rồi chúc thêm nữa thì chả hiểu là đến mức nào nữa y :))), hè về tao với mày lại tiếp tục lập kế hoạch lên trang trại Chipbomb nữa nhá :x
-----
Bài Lý hôm nay của tao bệnh quá :(( Ko biết có nên bắt đền các bạn lớp Tin ko :)) Haha lần đầu tiên tao thấy lớp mình bỏ lên nhiều đến thế trong 1 chương trình giao lưu đấy :))

Thế mày bảo thế nào :p (mặc dù tao ko lên sớm :D) Đùa chứ các bạn có quả mở màn đầy ấn tượng. Đang ko hiểu "I'll be there for you" của ai, chẳng lẽ của Bon mà 2 đứa con gái hát :-? sau khi các bạn hát xong verse 1 tớ mới nhận ra đấy là bài của Bon :)) omg ^:)^ tao mà là mod tao attach cái bài ý vào đây cho bọn mày hiểu bài ý hay ntn :x

^^ sao lại có giao lưu toàn hát hò nhỉ ^^ mà hát ko hay lắm nữa :D hoành tráng nhất là màn "on li lớp" ý b-) có mỗi phần đánh nhau thu hút sự chú ý khán giả trong 5 tích tắc :))

Ôi sao tao chê bai lắm thế nhỉ ^^ ko nên ko nên :D nhưng mà thực sự sau giao lưu lớp mình thì :x :x :x nhớ hồi ý quá :*

con chíp bom im mồm đi lần nào kiểm tra xong cũng thấy kêu ca khóc lóc điểm thì vẫn cao, hãm lìn vãi.

Yêu cầu thằng bờm trc khi phát biểu lăng nhăng vớ vẩn cái j thì đi tìm hiểu tình hình đi rồi hãy nói

Chúc mừng Sinh nhật bạn Hường vô địch vắt sữa của tớ :D :x :) ^^. Page này dành riêng cmsn bạn Hường :D

Ai cũng có tên hả, thế tao là gì , 0 phải Miss Cheap đâu nhá :(( :( ;;)

Thà: tao ốm rồi mày ơi T_T, mẹ 0 cho đi đâu sợ lại chui vào gầm ô tô nữa thì chết :))

Ặc sắp phải đi học ròi bạn nào kiếm hộ tớ gia sư Toán Lý Hòa với >_<. Đầu rỗng đc 2 tháng rồi bây h nhồi lại thấy khó chịu quá :D

Bờm ơi hôm kia tao ngồi lên list các trường app HÈ năm nay rồi mày ạ, lên lích ED EA hết rồi :))

Tao đang đọc Harry Potter để khôi phục niềm tin là có wonders :( 8-}

Con Thanh2 đang đọc Harry Potter huh?? :D :D :)) :)) Tao thì đang đọc "Ba thám tử trẻ" mày ah. :D :D :D :)) Hay cực, THà nhể :D :D :D Em tao cũng đọc gần hết bộ này roài. :)

Ai cũng có tên hả, thế tao là gì , 0 phải Miss Cheap đâu nhá
THế tên tao là j thế mày :-/ :-?

haha, tìm hiểu làm gì, lần nào chẳng như lần nào, than trời rồi điểm cao:)) . Lại bảo lần này khác lần trước làm cưtd thật đi, câu này nghe nhiều rồi:)) :))

ui, hum nay mới lên hao đc, tại tuần trc cho tới thứ 2 , ặc ặc,
chúc mừng "xinh" nhật sếp nhá, u r always a1's monitor wherever u r :*
ui , cái gl lớp tin, nói thật chả đọng lại trong đầu mình cái j, đọc bài thanha mới nhớ ra vài tiết mục, :cool:
hum nay nghỉ 2 tiết anh sướng thía

Nhớ giao lưu lớp mình ghê :x, nhớ cai' bài giới thiệu cứ 1 từ lại một chữ "à" của mình :)). Nhớ bạn Minh Trang béo khỏe ra quảng cáo khoai tây với cà chua, bạn Phi xé giấy vệ sinh phăng một phát, bạn Thanh Thanh luyện chưởng rất chi là sành điệu (tóc tai còn rất lãng tử nữa :x), nhớ Hải gà lên "cái bô mặt trời mùa hạ xua tan mây mù mùa đông" :)), cả Bờm nữa ;), nằm chết rồi vẫn còn lo chuyện thằng kia nó có cầm kiếm đâm đúng chỗ ko :)), C thì múa máu quá về sau cứ tưởng camera đã bắt được "điểm sơ suất"--> may là ko phải :)) :p...Nhiều wa ko kể hết được :)... Hi vọng sau này có đi đâu mọi người đều hướng về lớp mình như hướng về...cái bô ấy :)) :x. Nhớ và iu bọn mày :*:*:*...Hôm nay tao vừa làm mock paper 1 môn tiếng Việt xong :D, tao còn 1 paper nữa + orals :D, but it is just a practice anyway. Mai lại có econ test nữa :-s

mà con thanh thanh lên EA và ED list là làm sao, định transfer từ Brown ah, con này hư quá:))

Bờm : ừ tao transfer từ cái reject letter của Brown sang acp letter của trường khác :)) .

Ẹc ẹc đến đúng lúc này lại cảm lạnh mới fot chứ :|.

thanh thanh bích ngọc min trang cố lên nhaaaaaaaaaaaaaa, quyết thắng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên