Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi hôm nay trường tao có UWC day. Tao post ảnh lên cho bọn mày xem nè, cờ Việt Nam đi cùng cờ các nước :x

Proud of Vietnam :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường con Hường trông đơn giản nhỉ ! Tao nhìn giông giống cái khách sạn ! :D

Ừa, đó là Academic Block của trường tao đấy :D. có hơn 200 học sinh nên cũng xinh xắn dễ thương thôi :D ko phải là cái khách sạn x( :madflame: --> tát chết con Ốc [-x

Con Hường sỉ nhục dân tộc ta = cái cờ bé bằng cái khăn mùi xoa 500Đ đấy à, cẩn thận công an mật đến bắt, interpol truy nã bây h
Đây là tội phản bội Tổ quốc

Sao cô không kiếm nổi cái nào to hơn à. Nhìn cờ Việt Nam kẹp giữa 2 anh đại trông thương quá :))

T_T Lúc mua tao đâu có biết cờ bọn nó to thế :((, tao tưởng cái cờ tao mua là to lắm rồi :">. trông bé so với hai cái hai bên thui mà :D

Tao lạc đề tí... Đùa chứ ko thể nào mà tiêu hóa được cái đống sử bệnh hoạn của cô!! 28 trang!! Rồ ah??? Năm nay 90% là có thi sử ek đâu!! Mấy h rồi mà còn thế này??? Bao nhiêu môn chính tự nhiên lại mất hết cả thời gian làm trò ngu ý!! Đang ngồi học bức xúc quá ek chịu đc phải trèo lên chửi rủa 1 tí cho đỡ điên!! Ko thể hiểu nổi cô sử nữa rồi!!! Kiểu bần cùng hóa nhân dân đến mức này là sắp thành lưu manh hóa rồi đấy!! Mai đến lại phải làm trò bất chính mất thôi

Úp sọt cho DSBA :)) Sử thì hầu như năm nào cũng thi, ít khi ko thi Sử lắm

Bà sử chẳng có chút tâm lý gì cả, thử cho bà ý nhai 30 trang tiếng anh rồi nhớ xem có khóc thét 0. Cứ như đầu học sinh là cái túi thần Đoremon

đang ngồi học Sử :(( bức xúc quá :(( không làm sao mà nhồi vào đầu đc :(( chết mất thôi......

Hic hôm nay các bạn làm sử thế nào :D

Ốc: khách sạn có nhiều anh đẹp trai là ổn rồi còn gì ;;)

Haha , tao học đúng bài 8 thì nó KT đúng bài 7 , ko thuộc cop được nhưng cop cũng như kit luôn . THể loại đâu mà nói tình hình vũ trang với cả chính trị mà liên quan lại cái mặt trận VM nữa . Thui , mai lo KT Sinh nữa là hết tuần ! Anh em có đứa nào ôn Kỹ để KT ko???:D

@ Sếp : Đơn giản quá hóa khách sạn mà sếp :)) . Nói thế là khen chứ chê hồi nào :D

@ Thanh2 : Uh , tao cũng nghe nói trường con Hường nhiều giai ngon lắm . Mà 1 hồi còn nghe con C kể là nó được con Hường send cho 1 đống ảnh các anh giai hàng khùng nhưng ko chịu share cho anh em[-x

Ốc : úp sọt cho DSBA con C đê ;;)

Hôm qua tao mua đc Brokeback Mountain nhưng 0 xem đc vì loa nhà tao hỏng >_<. Bận nào thích xem 0 cho tao đến nhà với :D

fim đấy có đoạn 2 thằng nó làm trò nhau đấy các cô em cứ cẩn thận nhé' :))

Ngày mai tao đến nhà mày luôn nha THanh2 :x

^^ Hihi, tặng các bạn iu quý lớp mình cái này về làm wallpaper ^^ :x :x

phew!! Thê là hết 1 tuần ghê hồn rồi, mệt mỏi thê ko biết , kt toán 1 tiết, rồi Sử thì như là 1 cái night mare í, rồi sinh, kt ...khiếp, sao vãi thế ko bít, any way....it's over :D

happy birthday to mày nhé, Hường...Dù mày ko ở cùng với lớp nhưng bọn tao lúc nào cũng nhớ mày, hôm nay tao với thằng Minh, con Sôn còn ngồi nghĩ từng đặc điểm các thành viên trong lớp mình, và đặt cho mày là : Miss Powerful đấy :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên