Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chúc mừng các bạn lớp mình nhá <:p lần này làm quả hoành tráng quá =D> Tin vui này sẽ mở màn cho hàng loạt tin vui sắp tới :D:D
à,mà Minh Trang,Thanh2,BNgọc, cả con Chinh nữa ,hôm nào cho cả lớp ăn khao chứ nhỉ?:-? ;;)

hihi, chúc mừng "em yêu" Minh Trang ( anh yêu của anh yêu của em thay mặt anh yêu của em chúc hộ em yêu, lủng củng quá , :D ), Thanh2 và BNgọc. Mấ́y đứa sướng quá rồi nhé, bây h chẳng lo thi ĐH j nữa. Thanh2 với "em yêu" cứ yên tâm, đầu xuôi rồi đuôi cũng l̀ọt, "tiềm năng" hơi bị cao đấy. Khi nào biết hết tin vui nhớ đi khao cả lũ nhé, năm sau còn làm advisors cho tui/"anh yêu". :) :x :x

Ôi chúng mày ơi tao sướng sướng sướng sướng sướng quá :(( :(( :(( :((

TAO ĐƯỢC NHẬN VÀO RICHMOND VỚI SMITH RỒI :(( :(( :(( :((
ÔI BỜM ƠI CÁI MÀY NÓI THÀNH SỰ THẬT RỒI 8-} 8-} TAO CHỈ MONG CÁI SERIES NÀY ĐỦ DÀI ĐỂ TAO ĐƯỢC CÁI 1ST CHOICE [-o< [-o< [-o<

ÔI CÁN ƠN CÁC BẠN t_t TAO TỰ HÀO LÀM A1ER 0306 QUÁ :((

Chúc mừng Smith Applicant duy nhất của A1 :)) (Tôi đọc được từ essay của bà đấy) :D
Thế tiền nong thế nào, còn ngon như Laf ko :p

Chúc mừng mày Thanh Thanh >:-D<, chúc mừng nhìu lần :*:*:*:*:*. You made it !!!!!!!!!!!!!

Năm nay lớp mình ác chiến quá, 1 Dartmouth, 1 Lafay, 1 Smith+Richmond and to be continued :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn hường ơi để list của lớp mình thêm hoành tráng thì bờm xin được add thêm 2 trường đã nhận mà đã bị bờm deny nhé:)) . Đó là the two unlucky ones: Georgetown và Bard. Vậy so far lớp mình là: Dartmouth, Bard, Georgetown, Lafayette, Smith, Richmond. Thế này có vẻ hoành tráng hơn đấy.
THÔI nào ,cả lớp cùng cross fingers for tất cả những bạn còn lại nào: Linh C, Minh Trang, Minh, Thủy béo, Dung, Mi, Hạnh, Hà Ling. Cố lên mọi người nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
VERY PROUD OF ALL OF YOU

Chúc mừng Thanh Thanh nhớ, mày đỉnh lắm. Cùng 1 lúc nhận được bao tin vui thế này. Hè phải tao về phải khao to rồi :p.
Chúc các chiến sĩ còn lại cũng đạt được những kết quả mong đợi nhớ, đừng lo lắng quá. Phong bì to rồi sẽ đến thôi:p

Chúc mừng Thanh2:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :x :x :x :x :x :x >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Tặng các bạn tác phẩm nghệ thuật:
1. Tam giác Pascal với n=7
:x
:x :x
:x :x :x
:x :x :x :x
:x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x :x
:x :x :x :x :x :x :x

2. Tam giác Pascal ở trên bị lộn ngược :
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
:eek: :eek: :eek: :eek:
:eek: :eek: :eek:
:eek: :eek:
:eek:

3. Hình vuông xinh xắn :
:roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

4. Một hình chữ nhật:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:

Vlong: sao essay của tôi ông lại biết :-0 mà đấy là version cũ rôi ^^

MiTrang: cám ơn em yêu :(( anh xin hứa sẽ tặng em 1 bầu đoàn Kim Ki Bum Wang Lee Hom bla bla bla cho em :* :* :*

Cám ơn bà con nhá T_T...2 cái thư reject càng làm tao sướng điên :))

Chà vui quá nhỉ chúc mừng các bạn lớp Anh nhé=D>

mọi người giỏi quá, tự hào vì lớp mình quá, mình cũng được thơm lây. chúc tất cả mọi người năm nay đều sẽ thành công trong cả việc thi ĐH và đi du học. mong được như các bạn lắm...
hôm nay là ngày cuối tuần đánh dấu kết thúc 1 tuần bấn loạn trong những cơn khủng hoảng ... anyway, vẫn có ánh sáng cuối đường. sau khi được rất nhiều bạn encourage, mình cũng cảm thấy đỡ stress hơn. dù mọi thứ vẫn còn đang ở thì tg lai thì cũng cảm ơn các bạn rất nhiều - những người bạn vừa giỏi vừa tốt bụng. yêu mọi người nhiều lắm :x :x
mọi người thông cảm, hôm nay tao hơi... nên cũng hơi....chắc cũng sẽ qua thôi.

P/S: bây h Thanh Hà chưa onl được thì đã có "anh yêu của THà" onl hộ. mọi người đừng nhầm nhá. ^_^

@Thanh2: Tôi đọc được là do hôm thi thử trắc nghiệm thằng Bờm có lôi essay của bà ra và nói xấu như đúng rồi :))

Có nhầm chuồng ko đấy :)) Đây là chuồng A1, chuồng CE ở chỗ khác :))

thằng vlong vớ vẩn, đấy được gọi là constructive analysis chứ cái gì mà chê như đúng rồi, cấm gây mất đoàn kết nội bộ như thế. Vả lại, Thanh Thanh 0 nộp bài đấy mà viết 1 bài mới hẳn hoành tráng hơn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
tao hỏi em yêu THà của tao chứ hỏi mày đâu :-? chỉ vớ vẩn là giỏi /:)

Thấy chúng mày ôm nhau chúc mừng ở lớp tao cũng thấy sướng lắm cơ!! ĐỈnh thế ! Tương lai rộng mở thế !!:x:x. Thế này thì những đứa khác tha hồ no nê mỗi lần đi party của 3 đứa : Chinh , Bờm, Thanh2 nhỉ ;;)

đồng chí ốc sao mà đòi lắm party thế, tao tổ chức đến 2 cái rồi cơ mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên