Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
C béo cuối cùng cũng có 1 chỗ đủ to để nương cái tấm thân bèo nước :D hehe dạo này ăn nói văn vẻ quá :D

Ôi chúc mừng con C nhá!! Ko uổng công mấy ngày chị lo lắng mặt mày thểu não >:-D< Bây h thì ngon lành cành đào rồi, lại còn iem MT thì tao chúc mừng ở lớp rồi, bây h chúc mừng tiếp hohoh >:-D<
Lớp mình giỏi quá >:-D< Giỏi lắm ý, thật là tự hào :x (Nói thế này làm tao ko ngớt nghĩ đến thân phận bèo bọt rẻ $$ của mình :(( Đời tao mấy tháng nữa mới được định đoạt :(( Năm sau các anh chị đợi em nhá >:-D< )

:D Mấy hôm vừa rồi desperate quá :D ........ there goes the gloomy days ^^
Chúc mừng MTrang
Chúc mừng tao ^^ :p

Cho tao rẻ tiền 1 bài cái hehe........chẳng có chủ đề gì để nói bây giờ cả :p, ngoài việc định hỏi mọi người xem có biết bao giờ thi học kì ko, bao h thì xong?
Với cả là tao đưa lưu bút cho bọn mày, liệu bọn mày có chịu viết cho ko, hay để lúc nào :)

Chúc mừng em C xinh tươi , mày giỏi thía :D.

tối nay lớp mình nhiều đứa online mà lười post bài nhé, tầm phủ sóng internet thì rõ là rộng mà lười lắm cơ :D
thôi, tuần sau lớp mình làm yearbook đi nhé :*

Ôi đang tận hưởng những giây phút cuối cùng của ngày 1/4, hôm nay chẳng lừa được đứa quai' nào hehe

Hôm nay tao bị lừa 29/4 Jay Chou đến Việt Nam =))
Cái số mình cả đời bị lừa mà không chơi ai được cú nào ><

Từ ngày hôm nay trở đi iem đã có official GF nên sẽ ko flirt với các chị A1 nữa :)) Có phải là mình lừa được 1 e gái :))

vào khoe thì cũng phải cho xem hàng họ đi thì các chị mới tha cho

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Từ ngày hôm nay trở đi iem đã có official GF nên sẽ ko flirt với các chị A1 nữa :)) Có phải là mình lừa được 1 e gái :))
cái này là nhân 1/4 hay là thật thế :))

Haha thằng vlong post đúng vào lúc 12 giờ 59 --> đã tính là sang ngày 2-4 chưa? :)) --> đây là một joke hay là truth o_o ^__^ --> Only I know :>

Tình yêu phải qua thử thách các bác ạ :)) Cứ để thời gian kiếm chứng :D
E thì e chưa định cưới luôn như K với Bờm đâu :))

nè, mai chưa kiểm tra lại Lý đâu nhá. Hôm nay sếp Fi xinh đẹp đã alo 1 cú đến cho cô Liên xinh đẹp để hỏi roài. Thứ 4 mới ktra nhá. Tình hình là ktra bt chương cũ, lý thuyết chương mới. Mai lớp mình có j thắc mắc hay nói chính xác hơn là muốn xin xỏ cái j thì mai cứ tận dụng đi nhá ^__^ . Thông báo cho bọn mày để đừng có đứa nào hôm nay ngồi ôn rồi mai kì kèo ktra luôn là chết luôn bọn tao đó. Thế nhá :x

NGhe là bit Vlon lừa đảo rùi ...:)) Mấy năm nay nó đi flirt mãi mà đã được e nào đâu nhỉ :))

----------

Nghe là bit thằng VLon lừa đảo rùi, mấy năm nay thấy nó đi flirt mãi mà đã được em nào đâu nhỉ :))

:)) Vớ vẩn, iem mà đã ra tay thì đâu ra đấy, chẳng qua tính e vốn lang chạ nên chưa settle thôi :))
Bây h khác rồi :))

Tao chưa thấy ai chuối củ như thằng vl, có chuyện mình có gf thôi mà bù lu bù loa lên :)), đúng là cái đồ "sailormoon" =)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên