Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày cứ giở cái trò ưỡn ngực , ép ép như mày hay làm với con Chip là em nào cũng đổ hết đây :D , cố lên

Kon Thà có chắc ko đấy, tao đang định mở sách vở ra ôn thì thấy bài mày. Nếu thế thật thì tốt quá, còn bao nhiêu thứ khác phải làm ^^

Việt Long mang em iu thứ n ra gặp em iu thứ k (tức là tao ý ^^) đê >:-D<

Để tránh có xô xát đẫm máu giữa các phân từ cực đoan trong nội bộ, iem đề nghị bác Chíp ko đánh bomb tự sát :))

Tao cũng muốn KT lại Lý vì thấy điểm lần này chắc là ko cao( dù làm hết ) ...nhưng đúng là lười thật , học 1 mớ lí thuyết khi thấy ko thi tốt nghiệp thì cũng ngại thía cơ :(

^^ chúc mừng bố đã yên bề gia thất :)) ::))

bố đang yêu có khác :)) hào phóng.....+ manly hẳn ra.....;;) ;;) ;;)

dạo này phải tranh thủ lên lớp H1 vay tiền thoai ::))

mà chưa biết em gái bất hạnh đấy là ai nhỉ >.< >.< :-? giới thiệu cho con cái đi chứ ><

Chỉnh sửa lần cuối:
nào thì giới thiệu sơ qua :D

Vô duyên kệ tao :)) Bây h tao cóc cần duyên nữa :)) Có gia đình rồi :))

Hihi mai là ngày kỉ niệm 1 năm giao lưu anh 1 rùi ! Lớp mình có định làm trò rì ko ??:D

HÔM NAY LÀ KỈ NiỆM 1 NĂM POOH-PIGLET ĐẤy. YÊU NhAU LẮm CÁc BẠN BIẾT 0

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mưng lớp mình + gia đình anh Pooh chị Let có 1 năm hạnh phúc vui vẻ ^^.

Tao đề nghị lớp mình tua lại giao lưu, có ai còn nhớ gì không nhỉ :D

Tao cũng có í định đấy lúc đầu nhưng thiếu nhiều we' ,con Piglet , thằng Đức , con Ly, con Nhun... toàn là cái lũ có trong các tiết mục , tua lại mà thiếu chúng nó thì chán lắm .:( Hay ngày mai vác cái đầu đĩa và cái màn hình đi bật đĩa giao lưu cả lớp còn xe :D

hum nay là sinh nhật Thanh Thanh ma rư
chúc thanh thanh sinh nhật vui vẻ :X :X :X :X :X

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH IU THANH2! :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*
CHÚC MỪNG GIAO LƯU LỚP MÌNH 1 NĂM :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

rẻ tiền bắt chước Mitrang nào :p
:x :* CHÚC MỪNG SINH NHẬT THANH THANH :* :x
:x :* CHÚC MỪNG GIAO LƯU LỚP MÌNH 1 NĂM:* :x

tớ cũng bắt chước nào
:x =D> :beerchug: CHÚC MỪNG SINH NHẬT THANH THANH
CHÚC MỪNG GIAO LƯU LỚP MÌNH 1 NĂM:beerchug =D> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa chúc mừng sn Thanh Thanh ở phần chúc mừng sn rồi, mày vào đấy đọc nhá :*

Hôm nay ki niệm giao lưu 1 năm muh THà chẳng mang máy ảnh đi gì cả để còn làm lại vài quả hay ho .....hihi....Anyway, giờ này năm ngoái là bọn mình đang o trên mây vì sướng quá đấy..nhớ lúc đấy quá ...seriously miss it!!!!! :((

Hix cám ơn các bạn:((. Hôm nay thành thực xin loõi cả lớp định làm cái gì hay hóm tí nhưng bó tớ chưa về nên 0 mang ka mê za đi đc ^^.hẹn ngày mai nhá :D

Chẹp định viết cái gì lại quên cha mất rồi >,, thôi khen gf của bác VL xinh gái quá vậy B-)

Flying on my BDay ^^

Hôm nay vui we', thui kỉ niệm giao lưu 1 năm bằng bữa đi ăn do 5 bạn tổ chức là vui lắm rùi :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên