Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
rất hiểu tâm trạng các bạn...tại tớ cũng hay thế :D. Nhưng mà từ khi kiếm đc việc để làm thì điểm kém cũng 0 làm tớ buồn mấy ^^...hôm sn còn ăn con 4 vào mặt, vẫn vui như thường :))

Về nhà bật máy tính lên là tươi ngay ý mà :D ...Ôi Jk community is thriving \:D/

Hic , hôm nay bị 8 điểm Lý :((, làm hết mà lần nào cũng ko được trọn vẹn điểm :((

Lại điểm chác, mệt các bác quá. Em 6 đây này, đời tươi như hoa. Bác ốc điểm khó quá thì cuối năm lên xin điểm với em cho đội quân xin điểm thêm phần hoành tráng:))

hóa ra 2 chữ "xin điểm" chính là nguồn sáng cuộc đời bờm, bên cạnh piglet :))

xin điểm cũng được, miễn là cho đến lúc đi mỹ em được tha hồ vui chơi, chứ sang kia nó quần cho như gì, sẽ được nghe những câu như: HOW COME THE LIBRARY CLOSE AT 2 AM thì các bác hiểu rồi đấy. Thế nên bây h là em xác định chơi bạt mạng, nôt mấy tháng cuối trước khi tử tế.b-)

:)), trường tao co' một câu hỏi thường trực : HOW COME THE LIBRARY CLOSE AT 12 PM :)), cũng correspond with idea của Bờm phết :D

em cũng thế, đang cật lực cống hiến cho JK community 0 sang kia toàn nữ với học hành khổ sở lại 0 đc trọn niềm vui :))

NÓNG QUÁ MỌI NGƯỜI ƠI, nhưng trong cái khổ cũng có cái vui. Em thấy từng h, mỡ của em cứ xèo xèo biến mất, chẳng mấy chốc người đẹp như lực sĩ, Nói thế cho vui thôi, anh 0 béo đâu, mấy bác đừng có đổ xô vào mà chế nhạo[-x

topic lơp mình nghèo wa nhỉ, bi h mọi người vô cũng chả co j để nói, vd như bài trên of bờm, hihi
hum nay h toán thoải mái một cách hiếm hoi
mà sao dạo nè chip zun châu, cụt ly ko post bài, mọi người cũng lười giống mình^^
ava mới:x

còn tôi thì không còn mỡ để mà cháy xèo xèo nữa , bắt đầu cháy vào phần thịt rồi đây .

Tớ không thịt lẫn mỡ, chả biết cháy cái gì. Người gầy sướng thế đây ;))
Cổ xúy tinh thần lớp mình bằng cái bài rẻ tiền này thôi :D. Mọi người đang học Hóa huh, tí nữa tớ mới học ^^

2 hôm nay hôm nào cũng gặp 2 cô dạy Sử , 2 cô í đều nói là bọn 12 năm nay sướng vì bỏ nhiều bài lắm. Tao hỏi bỏ những rì thì cả 2 đều im ko chịu nói , chả hiểu phải giấu làm rì, báo càng sớm thì mới càng đỡ khổ hs chứ :((

Được làm lại bài í mà chúng mày , chắc cô ko dã man mà cho bài khó hơn đâu , có điều là phải ôn nhiều hơn hẳn :((

==> bài thứ 4500 của tao , số đẹp thía nên post 1 bài tại topic lớp :D

THẮNG RỒI, VÔ ĐỊCH RỒI, MẶC DÙ 0 CHƠI ĐƯỢC NHIỀU VÌ TÔI BỊ ĐAU CHÂN NHƯNG THỰC SỰ CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐẾN XEM NHÉ:x :x :x :x :x :x

hôm nay là lần đầu tiên xem 1 trận bóng rổ từ đầu đến cuối thì phải :p mặc dù không hiểu mấy về luật lệ nhưng xem cũng thấy vui phết :D:D:D

Ah, báo cho cả lớp là tớ vừa mới có tờ đề cương Sử của bọn toán tin Sư phạm hay của ai ý, chả nhớ lắm. Nhưng đúng là được bỏ khá nhiều bài :D Mai tớ sẽ photo cho cả lớp :)>- chả biết có tin đc cái đề cương này hay không nhưng cứ tham khảo cho biết ;)

Sử năm nay được bỏ nhiều phết đấy, tao đọc trên báo thấy bỏ gần chục bài ^^ Với lại cũng sắp mượn được đề cương của Lương Thế Vinh, nếu cô Sử mà ko cho đề cương thì chúng ta ngồi nghiên cứu 2 cái này vậy (nhưng chắc là sẽ cho thôi, hình như là trước khi thi vài tuần, gồm các trọng tâm quan trọng 1st^^ _ các anh chị khóa trên bảo thế)

keke, thật là sử đc bỏ nhìu bài ah` hihi, zui wa, topic lớp mình lại xôm rồi,
bi h chủ đề là ôn thi ah, hehe
hic
tuần này ngẫm lại kt cugn nhìu fet, thu 6 còn thi sinh
thứ 7 thi Lý
ac
hum nay nóng kinh dị, may mà mai mát rui`, mọi người cố tận hương đợt mát mẻ cuối cùng nhá, ko hiu vào hè mình sẽ hok thế nào nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên