Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bảo thiên sứ bán cơm của mày về VN tao lăng xê cho ;;) :">

bi h đến lượt các bạn con trai không lại kêu là bị ignored :D
đây là Bea Gul Ki - 1 ulzzang của HQ kiêm dancer nhá ;;)

ăn với chả mặc :|

----------

à quên credit to dienanh.net và soompi :D

:(( :(( sao lại có ng` siêu dễ thương thế này chứ, ngắm mãi không chán. Dễ thương quá :x
Không bít nói j nữa cho bài nó dài dài 1 tí :p

TT dặn là fải ghi : credit to dienanh.net và soompi :D:D:D

Hic tao cũng đổ anh này rồi :( :x, thần tượng mới hí hí ^______^. Cái ảnh cuối nhìn mê hồn. Nhưng mà anh bán cơm vẫn đẹp trai lắm 8-| :D

hik, công nhận anh kibum trông nhu thiên thần ý, nhưng mà trông cứ yếu ớt thế nào ý
mai đc nghỉ rui`, hic, có lẽ từ tối nay tớ fai học hết 1/2 sử thì mới mogn học kịp cho tuần sau mất, ahhhhhhhhhh, sao ma khổ thế ko bit
may mà làm đề cương roài, ah ma fan cơ hội &thách thức của VN có ai làm rui ko, bảo đê^^
thanh thanh ơi, type xong mấy câu dey' gọi cho tớ nhá, hih

Eo ơi sao mà anh này xinh thế :x Xinh kinh khủng ý :x Mày ơi anh ý bao nhiêu tuổi đấy ^^ Thanh2 tiếp tục phát huy nhá, post tiếp đi mày >:-D<!!
Kon Hường đi rình anh thiên sứ bán cơm (nghe hài ek chịu đc :))) rồi post lên đây cho chị em thưởng thức với nữa nhá >:-D<
------------
Mọi người học sử địa đến đâu rồi :(( (đang nói chuyện các anh đọc đến dòng này chán hẳn :(()

Có phải gái thật ko hay lại gay giải phẫu thế :| Phải cảnh giác :|

:D VL cảnh giác rồi còn đem đi lừa chúng bạn ngây thơ nhá :))
Thật đấy ông ạ ;;)

Thông báo với em chíp là tao vữa mới type xong cái đc gọi là đề cương và tất nhiên là chưa học gì :-SS

cho mấy phát LEE JUN KI đi bạn ơi hehe xem cái clip grace của Lee soo young thấy anh này cute thế :x

mời bạn + sang junkisarang.net nhá, nhớ đăng ký nick là +_+ để bọn tớ có mạn chào đón đặc biệt ;;). Web của VNese fans mới làm mới thay skin đẹp lắm ;))

sao bạn + hỏi đúng chỗ thế nhỉ ^^ :">

E học xong Sử Địa rùi nhưng bi h nhìn lại thì quên hết rùi :))

hehe đấy mà :D :D THanh2 cứ không chịu post ảnh anh Ki Bum lên :x :x :x :x

nhi`n đẹp trai đến phát khóc mất :(( :(( có là con gái thi` cũng vẫn xinh :x :x :x

thi xong phải sang nhà Thanh2 ngắm ảnh thui :-* :-*

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn + chọc đúng bạn thanh thanh rồi còn gì, tất cả là công bạn chinh đấy ;;)

Hơ, các em A1 0306 dễ xương oi ^^!!!
Lớp em năm nay có những bạn bào đỗ NTU ý nhể, cho chị tên, ID để còn liên lạc cái nào. ^o^
Thanks các em nhiều nhiều.

Tuần sau chúc cả nhà trúng tủ hết nhá, học ít nhớ lâu ^^. Chứ có 3 giàm thị chúc các bác ý nương tay thì hơi impossible (dù dạo này mnìh hay tin vô căn cứ ^^).

ngày hôm nay đã có ít nhất 1 đứa sặc nước Sông Đà
ngày hôm nay cũng có ít nhất 1 đứa đêm nay về sẽ bị ma Tây Fg ám

kinh hoàng bài văn...
...lần đầu tiên chơi tủ bị tủ đè gãy cổ rồi.........
:(( :(( :(( :(( :((

tao thi xong đã biến dạng rồi :)) thơ thẩn chả thuộc gì, người lái đò còn sót lại một vài ý từ hồi ktra 1 tiết còn dẫn chứng thì tay trắng ---> trường mình năm nay "fair play" với học sinh ghê cơ b-) năm ngoái đã người lái đò với các cụ rồi chứ có phải không đâu X(

Chỉnh sửa lần cuối:
kon THa` nhớ mang Hunter cho bố.....ko đêm mai có thêm 1 đứa nữa bị tao ám đấy :-w :-w :-w

Hihi, mình ko học tủ cũng chết :D ác thật, hôm qua ngồi đọc đề thi năm ngoái, thản nhiên bỏ các bài đã hỏi, tức sông Đà, La Hán, Việt Bắc và Xà Nu ;;) Thật tình cờ và thật bất ngờ, hôm nay hỏi đúng 3 trong 4 bài đó/:) chỉ thay mỗi Việt Bắc bằng KgcNDu, tức là cơ cấu tác giả ko thay đổi, trường mình ác thế ko biết 8-} 90% status của lớp mình bay h liên quan đến tủ đè :D
Cái phòng Nguyệt Nhung Phi ý, được cô Hằng trông sướng lắm :( ước gì cô trông mình thứ 5 [-o<

Thôi mặc kệ môn văn:D em thông báo với cả nhà là em được học bổng NTU rồi:D 100% tuition fee với cả một ít tiền tiêu nữa :p thế là mãn nguyện hoàn toàn:D thôi chào cả nhà em đi học địa:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên