Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG BẠN DUNG NHÉ, CÓ TIỀN TIÊU LÀ SƯỚNG RỒI, đừng thành material girl là được

ôi, Dung yêu dấu, thế là từ h hè mà muốn sang Sing là có người bao đi ăn rồi phải không ;;)

VẶT HẾT $$ CỦA DUNG ĐI CẢ NHÀ ƠI!!! >:-D<
Chúc mừng Zun nhá, em mà như bác là em vứt bằng sạch sách vở giấy bút đi đấy, ko có địa văn hóa toán j hết!! Hờ hờ, thế này là lớp mình thứ 5 thi xong đã có chỗ nương thân rồi :))

Hóa ra ko đọc đề văn năm trc lại hóa hay, em chả biết j, hôm qua ngồi lòi mắt ôn hết 10 tác phẩm, 2 ông tác giả, sáng ra quên hết ko nhớ 1 cái j :D May còn tí chữ nghĩa trong đầu bài sông Đà từ lần ktra trước :D Cái hoàn cảnh sáng tác bài KBCND mới chết chứ :)) Do tác giả có việc đi công tác qua huyện Nghi Xuân nên sáng tác bài thơ này :))

Mọi người đừng tin những lời than thở giả dối của kon Fèo, nó làm đc đến tờ thứ 3 đấy T.T Thèm quá :((

Sáng nay tao cũng thấy cô Hằng, mặc 1 cái quần ngố đỏ chóe tưng bừng nhảy múa sang phòng tao xin giấy, thèm rỏ dãi :(( Nhưng mà cô phòng tao cũng hiền lành xinh xắn lắm, cho nên cũng chẳng sao... Ngày mai + ngày kia mới là vấn đề

KHiếp lâu lắm mới lên topic lớp, nói như 1 con bị câm mới khỏi bệnh ý :))

Ah, chào mừng kon THà quay lại topic lớp mình >:-D< Mày từ đảo về đất liền rồi hả em :D

Thôi tao hết chữ rồi, quay lại học hóa đây :(( Óe :((

Hehe hôm nay tao quay xong hoàn cảnh sáng tác bài KGCND thì bị thu SGK , iu cô thế để quay xong mới bắt . Nhưng mới chép được tí con người NGuyễn Tuân để mở bài , thành ra bài Văn viết bịa 100%, may lần trước KT cũng làm rùi nên còn có cái mà bịa :D

con THà vẫn còn đang ngoài đảo mày ạ, còn lâu nó mới về đất liền được. Anh yêu của nó đang post bài chứ có phải nó đâu, nói mãi rồi mà chẳng chịu nhớ thế [-(

bọn phòng con Nguyệt vãi cả sướng, 2 hôm thi toán với văn đều được cô Hằng trông :(( :(( :((

Hehe tao mới biết một tin năm sau tao sẽ có một em gái first year representing France but HALF VIETNAMESE :> :drummer: :guitar: :dazzler:

Các bạn mừng cho mình đi nào hehehehehehe :mrgreen: :drummer:

hehe, khiếp quá, suốt bao nhiu lâu vắng bóng trên forum do bận học hành thi cử, bi h tao đã trở lại rồi :))....nghe như kiểu tái xuất giang hồ í nhỉ :))

Lên forum mới biết Dung được rồi.....ôi chúc mừng bà nhé :*...khao đi nào !!!

hôm nay vừa mới được Hường thông báo là trường tao năm nay được Princeton review cất nhắc lên vị trí thứ 2 trong top value school :* ^^ ^^...sướng quá :*

Ừ ở trường tao có một ông dạy toán học ở UWC Italy ngày xưa xong vào Berea của con C rồi lên Duke học grad.

Tao nói chuyện với ông ý thì biết trường này ít người biết nhưng mà là một trong top comprehensive colleges (comprehensive colleges là những liberal arts offer nhiều unique courses mà những trường liberal arts college khác thường ko có như kiểu agriculture hay weaving etc) + very generous + học sinh học xong rất nhiều người lên mấy trường top univ để học grad.

Mà mỗi năm trường này nhận có khoảng 2 hay 3 chục inter mà có đến 5 6 nghìn applicants, vào đó ko có dễ đâu :)

Trường này hay phết mà ít đứa ở vn biết, đứa nào năm sau apply thì nên xem xét nhé :D

Hum nay đa~ vặt của Dung .......nhưng mới chỉ có 88k!!!! quá là khoan dung nhân nhượng >< >< ><!!!!He` thi` ko thể tha ^.^

Ùa nước toàn chảy chỗ trũng :|. Bạn Dung cần căn nhắc sự hoành trnags của mình năm nay đi nhá :p

Hị hị tao cũng bị tủ đè, học mỗi bài đất nước :)) với khổ đề từ của THCT =)). Toán thì tao chết ặc ựa rồi chúng mày ơi :((. Đã thế, mấy hôm thi trông khủng vãi đé, còn thể loại xem nháp rồi bát xé đi mấy trang có chứ không liên quan nữa chứ :|.

nghỉ học ở nhà chán ốm các bạn ạ, chả có việc gì làm nên tớ ngủ được hơn nửa ngày rồi >.< kể ra bây h cũng đang buồn ngủ đấy nhưng mà phải cân bằng cuộc sống thôi, không thể 1 ngày 24 tiếng thì ngủ 20 tiếng được
đang lảm nhảm cái gì không biết

Khổ thân quá chinh ạ, bây h mới thấy value của 1 boyfriend nhé, đi kiếm 1 anh asap đi,May mà mình còn có cái VA conference để mà lo nên 0 đến nỗi thảm như bạn chinh nhà ta.

chinh đã viết:
nghỉ học ở nhà chán ốm các bạn ạ, chả có việc gì làm nên tớ ngủ được hơn nửa ngày rồi >.< kể ra bây h cũng đang buồn ngủ đấy nhưng mà phải cân bằng cuộc sống thôi, không thể 1 ngày 24 tiếng thì ngủ 20 tiếng được
đang lảm nhảm cái gì không biết

Chán j mày

Tao thấy sướng lắm :D

Mấy hôm nay ko động j đến sách vở :))

Mốc meo hết rồi :))

Mấy hôm nay xem fim + mua đĩa + burn đĩa thả fanh :))

Đời thật đẹp :))

Nghỉ hết tận thứ 4 :))

Sướng wa' YOYOYo :))

Ùa tao cũng thấy đời đẹp :)). Bi h, xem nào, 5h sáng kém 15 fút thanh2 đang ngồi đây bên bf lâu ngày không gặp gỡ =))...chẹp, bạn Chinh kiếm việc đi :D

thôi không cần anh asap nữa đâu bờm ạ :)) đời lại đẹp rồi, hôm nay thứ 7 ở nhà chơi với 2 cụ vui phết :)) am hiểu đời sống người già :))

haha chinh, thế thì tao đủ hiểu cái đời mày nó xuống đến vực thẳm nảo rồi. Đến mức ở nhà chơi với các cụ còn thấy vui thì..........:)) :)) :))

=)) chết cười với chị vực thẳm và anh cực vui :)). Bớim ơi sao mày thưc đêm liên tục thế, tao thức dc 1 hôm thì cả tuần sau ngủ bù luôn :|

bờm không phải khinh rẻ bạn bè thế đâu nhé b-), ai mà chả đến lúc già nua, cứ chuẩn bị trước tinh thần đi là vừa :))

tao thức đêm cả năm học này ý chứ, quen rồi, ngồi nói chuyện với em yêu mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên