Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chinh oi, good news!!!!!!! Tao đã tìm ra tên của bạn í là gì rồi hehe :))

Gớm em C cứ gọi là nhanh nhảu quá đấy ;))

Bọn mày ơi thế cuối cùng là học 1 hay 2 tuần nữa, hôm trc h văn cô Bảo kêu là chỉ hết tuần sau thôi kìa :(( Thật ko đấy??? Tởm thế!! Tao ko biết đâu :(( Bọn mày nghĩ ra trò j đi, đừng để tuần cuối của lớp mình nó lại nhạt nhòa toàn sách với vở nhá!! :((
Tao đang nghĩ xem có trò j ko đây
Mọi người nghĩ đi nữa nhá!!

Mi12 anh em định thế nào??? Lớp mình làm trò j với nhau ko nhờ :-?

À tao bảo: 10 cái ảnh cho MI 12 cả lớp đồng ý n~ ảnh trong lưu bút tao nhá :D đại loại là 1 sao, 1 A1, 1 tham quan cuối 10, 1 Hạ Long, 1 trang trại Chip, giao lưu, với mấy cái ở trường lớp. Agree-gree? :D dạo này xem n` phim rẻ tiền quá nó nhiễm :)) à mà C ơi mày có công nhận thằng trong The New Guy khá giống Adrien của con Chip ko :)) =)) :D

Còn MI 12 bao nhiêu đứa định váy vủng couple thế :-? ko thì anh em làm 1 phát đồng phục lớp đi :x (sợ cái này nhiều đứa ko agree-gree, đấy là tao nói thế thôi nhá, đừng ai đánh tao :D) Hôm tao đi tìm bà Oanh éo thấy đâu, định hỏi những ngày nào đc mặc đf lớp 8-| thế mà đã sắp hết nắm rồi :(( chẳng thấy lớp nào mặc hết á :-s

Tuần cuối tổ 3 thực hiện đến sớm truy bài =D> :D

KO xem được Nhun ơi :((

Lớp mình ơi , tuần sau con gái mặc váy đi , để hôm làm rì rì thì mặc váy luôn :D Xem thứ mấy được !:D

Đang load cái của Nhung :* (mạng như :(|)) còn ava thằng Bô (đâu, tao éo thấy ở page nào) thì chắc em Hồng Hoa ý mà ;;)

Ốc ơi mặc váy thì ok thôi nhưng trc' đấy mặc đf lớp 1 hôm đã :D ;) :) còn váy vủng áo dài của tao đều ko fit nữa rồi 8-}

Nhung ơi, cả lớp + tao nhớ + yêu mày nhiều lắm :) bọn mày load nhanh lên ko tao nhớ link trên sendspace cũng die nhanh hay sao ý :-/ còn megaupload thì thường ko còn slot cho Vn đâu, nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oke bà chị , e cũng may quần đồng phục gòi :)) cũng mún mặc luôn lắm . mà í e là mặc váy cái hôm làm rì rì đấy đấy ;)( hôm nay con Chip và chị vừa nói xong :D). Tởm thế , ăn uống để béo ịt ra :)), e vừa mua được 2 cái váy ổn phết mai mang khoe :D

Ahh, I see :D Mai nhớ mang nhá :x

Status con Xixi tã giấy trẻ em bây h là "sắp ra đời audio truyện người lớn của Bách bệnh và Xixi, mong mọi người chờ đợi và đón nhận" :)) giọng Tụ với C mà ... cứ gọi là :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
truyện tâm lý tình cảm -kinh dị , giọng đọc sẽ cố gắng diễn cảm .

úi chời tao mặc quần bò áo fông đi đc không, các bạn có nhàm tao thành ajossi không :)). Ốc ơi mày mua váy ở đâu thế ;;)

Nóng lòng đón chờ "đứa con " của C và Bách ;;)

ac, lau lắm mới post bài , oh, thế hum đấy fai mặc váy như bọn nó bảo thật ah, ko fai thế đâu nhỉ, hehe, hay cứ df lớp đê!!!

Bọn dở người, được một ngày làm người lớn một tí (tí tởn với váy áo và make-up :D, over 18 rồi các mẹ ơi b-) ) thì lại đi bàn lùi, nào là áo phông với đồng phục lớp 8-}, cho bọn này ra trại ở hết :-s

bọn mày không biết đâu :)) con Hường nó còn bảo tao là nếu tao mặc mấy cái váy casual ngày thường là sẽ bị lên báo vì tội ăn mặc lôi thôi lếch thếch cơ đấy :))

hôm trước mày chat chả nói thế với tao là gì, bây h lại còn chối >:p
tao mà háo hức đi Madein 12 á, chả thấy háo hức gì cả, thế mới chán chứ :((

:-s 8-| :D =)) :p

Cũng chẳng biết hôm ý ntn nữa, em làm gì có bf đi cùng, thôi có khi cứ áo phông rộng xanh đỏ gì đấy với quần đồng phục trường vậy :x

Trời ơi bọn này dốt thế :-s, ko có ai đi cùng thì phải tự tạo ra người đi cùng chứ >.<, tao đề nghị lớp mình cử một đại diện sang một lớp toàn con trai, thương lượng bố trí nhân sự cho mỗi bạn gái sắp xếp với một bạn trai để có đôi có lưá đi MI12 mà chỉ là for fun thôi nên sẽ chẳng sao cả, lớp tin hay lớp lý chẳng hạn ;;)

Khổ thân em quá! đang phải phục dịch cho mr và ms hâm ở nhà Thanh2 đây!
đồng thời báo luôn: em mới bị đâm xe, sắp vào bệnh viện với Lan, bà con nhớ thăm nom quà cáp nhớ !!!

@ Thanh 2: Tao mua 1 ở Bà Triệu , đựoc phết giá cũng ổn ..Nhưng có 1 hàng tến là Thứ 3 ở Nguyễn Hữu Huân thì rất ổn vì hầu hết là hàng thiết kế có thể sửa chữa được theo í muốn, có điều hơi đắt 1 chút ( tâm 200K trở lên với váy liền ,150K trở lên với chân váy)..Đứa nào mún mua thì tao dẫn đi cho ..:D

Tuần tới thứ 2 nhá !!!!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên