Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :)) :))
Tưởng anh iu bảo vào xem j, lúc trước anh iu chưa update ảnh "anh iu của Chipbom" :)) :)) Cái ảnh này của anh Adrien hơi gioóng Bách Chip ah, thảo nào mày cũng có vẻ "gắn bó" với Lãnh tụ ;;) ;;) :)) :))
@ :mad:) : Nhất quyết ko khen ava mày đẹp. :p

thang Bom len cau bai a, noi duoc moi 1 cau haha. Nay, Thanh ha se copy ra úb rui dua moi nguoi day,cai video clip tao lam y. Nha nha nha.
@ con Oc,may bietbao h tao ve ko ma keu la sap ve, hic, tao dem tung ngay day nay, lau wa di mat. 2 thang nua, chet tao. huhu

Yêu cầu các bạn chưa xem ảnh quay lại page trc' ngắm anh yêu của Chip bomb nhá.

Còn file của Nhung tao sẽ burn ra đĩa cho mọi ng`, cuối năm làm 1 cái đĩa ảnh ót clip chứ nhỉ :*

Hôm nay nhân dịp đi chơi Thanh Hà bị nhiễm manhwa Hoàng Cung :-s vẽ thì xấu như bất kì truyện HQ nào rồi, nhưng nội dung cũng cute2 giống mấy cái truyện con gái tao hay đọc ^^ đang nghĩ xem có nên mua ko, mua thì từ tập 8, mà tao toàn mua shounen :p

Mọi ng` đổi ava n` nhỉ, học tập tao ah :p

uầy.....thứ 2 mặc đồng phục lớp hả các bạn ^^ ^^ .....
tao bay hết phụ kiện rùi bọn mày ạ :((Mặc ko hỉu có bị lởm ko :(( :((

bài viết số 69 ^.^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ý MP 69 là sao cơ ;;) sao nhấn mạnh thế :)) :p

Bay bay j cũng mặc, ko tao táng chết b-(

Tao cũng yêu phòng Dung, trong khi phòng tao có 1 cái AC, 2 quạt, 1 giường, 1 tủ áo, 1 tủ sách kiêm bàn học kiêm bàn PC, thì bác Dung: bánh kẹo ngập phòng, TV, đầu đĩa, dàn, PC, laptop, ko cần kể giường tủ đẹp đẽ =P~

heheh, hum nay nhiều người đc fo biến kiến thức về fong bác zun quá nhỉ, đã bảo trải thảm polime mà, với lại đến nhà zun ko sợ bị đói, heheheh,
hik, chỉ còn 3 ngày nữa la ko dc thay lớp 12 anh thân iu ngồi trong h học nữa,ko thấy cụt với hạnh giựt tóc nhau , nhìn sang tổ 3 ko thấy thanh ha mi ngọc buôn chuyen toe toét, quay xuống dưới ko thấy Lan với thanh thanh lập câu lac bo tu van Ty , ôi trời , ko thấy nhiu thứ lem, iu lớp minh nhất trên đời....hum nay tự dưng bị chị hàng xóm bảo:
-bao h em nghỉ?
-thứ 4 tuần sau ah.
-thế là 3 ngày là hết đời hok sinh rồi đấy!!
-(cười) chị nói to tác thế!!
-chị ko đùa đâu(serious) h này năm ngoái chi cũng hết đời học sinh, đau khổ lắm
ngồi nghĩ lại thấy minh đang lãng fi những ngày cuối cùng với lớp, huhuh

hehe tao đến nhà Dun 1 lần rùi nhưng lần đấy ko để í , chỉ thấy là rất rộng và laptop ngon lảnh thui , cũng nhớ là có dàn nữa :D

Con M Feo` thứ 2 này ko có phụ kiện để mặc hả ...thế thì để tao nghĩ xem giở trò rì với mày là hay nhất nào :))

Bravo thứ 2 này khai trương quần đồng phục lớp của Ốc , mình bỉ thật :))

Đứa nào sáng thứ 2 mặc ko đúng ý tao tao lột :| :-w b-)

Ava tao càng nhìn càng đẹp 8-> :x (sao ko ai khen :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
KHiep, cai ji ma het doi hoc sinh the?? nghe kho wa chung may oi, tao muon duoc du ngay hoi anh Tai voi ca Made in 12. Tao nho lam.

Sáng nay đi thi Mr and MS thi nói chung tôi làm ban giám khảo cười nhiều, còn chẳng biết kết quả ra sao. Tối nay là biết rồi, hopeful for the best though

Sao tôi tưởng BGK duyệt ảnh+hồ sơ rồi mới chọn ra người vào vòng CK :eek:
Anyway, congrats :x ^^ >:D< :* Bờm với MFg giỏi lắm ^^, mà thi j chẳng thèm nói với lớp 1 câu (đc j nhớ hậu tạ cho Dung còi :p)

Mai A1 sẽ cho cả trường biết thế nào là đồng phục lớp b-) :p

----------

Lại tình trạng cách 2 bài viết là bài THà rồi :D

Lớp mình ơi mai mặc đồng phục lớp từ đầu giờ nhé ;) còn đứa nào sợ trông freak hay ko đc vào trg` thì cứ mang đến thay ngay nhé. Giờ chào cờ mặc cho nó nổi :x :D ^^ :p

À đứa nào cầm sách/đĩa của tao thì trả trc' khi nghỉ nhé (đứa nào học cùng lớp học thêm thì cũng cố trả, ko thì cho vi vu mấy ngày) :) :D sorry tại tao ko nhớ ai cầm j của tao hết, bọn mày đừng xù tội nghiệp tao :D

Bờm và MFg vào rồi >:D< :* :x

Chỉnh sửa lần cuối:
MỌI NGƯỜI ƠI VÀO RỒI, TÌNH HÌNH LÀ LỚP MÌNH CHUẨN BỊ BĂNG RÔN ĐI CỔ VŨ NHÉ:x :x :x :x :x :x

Bờm béo xấu tính [-x ảnh ng` yêu ko up bắt tôi up, lười [-( đùa chứ ảnh Hà béo yêu quá cơ bọn mày ah :* Bọn tao nhớ mày lắm >:D< sao ko post bài mà toàn "dont disturb" thế mày :((

Chắc thi Mr & miss Hao với MFg đạt quá nên lo sợ (rằng chữ friendship cuối bài ko đủ khẳng định) nên anh đã yêu cầu tôi up ảnh thưa quý vị ^^ b-) jk :p

:x :x :x

Series ảnh này của con Béo xấu thía , nhìn ngoài xinh hơn nhiều :))

Mai lớp mình có chơi với nhau được cả 5 tiết ko?? Hay chỉ xin được có 3 tiết thui hả chúng mày?? Mà tao post h này chắc chẳng có đứa nào reply được :D

cảm ơn bác thanh hà, nhìn yêu thế. Mà chính bác thanh hà yêu cầu tôi gửi cho bác đấy chứ. Đúng là em yêu hư thiệt, chẳng chịu post gì cả, cái này nói suốt mà văn hư quá[-x [-x [-x [-x [-x
@ ỐC: bác khen tinh tế quá. Em xin được hậu tạ bác sau

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu, đống này Hà béo xinh mà :x Ts tao ngồi nhìn thèm rỏ dãi ra ý >.<

Mai cả lớp mặc đồng phục ngoan ngoãn nhá!! Đứa nào ko mặc lột sạch nó ra, seriously!! Đây là lần cuối cùng anh em ta được khoe hàng ở trường đấy!!!

Congrats bờm với MF >:-D< Tao xem cái clip bọn mày rồi, thật nhiều ẩn ý :)) 1 chữ friendship ko làm đc j đâu :))
Thằng Bờm liệu mà nghĩ game đi >.<

Tôi bảo bác gửi chứ tôi có nhận up đâu ơ-x jk :p

Ốc ơi thế á :-/ :-?? :D tao thấy hồi còn ở Vn tao chỉ gặp Hà béo kiểu thể thao + năng động + cute thôi, chứ sweet + seductive thế này thì chưa thấy :x ôi cái ảnh cuối cùng nghiêng2 (khoe khuyên tai :p) trông như làm nũng yêu thế hả giời :(( :x :* Bờm, tôi tuyên chiến :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên