Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Nhung bi quan quá, hè về còn tụ tập chơi bời mà, đã ai đi đâu đâu b-)

Ui mà tao cũng chẳng nhớ cái lần cuối tao chào cờ nó như thế nào #-o :D (hehe con Nhung viết chao co tao chỉ hiểu được đến thế thôi >:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày!
Tao là Bích Ngọc đây( ăn cắp cái acc. của chồng 1 hôm fát :)) ). Made in 12 muốn có thêm mấy đoạn video nữa, vì bọn nó đang thiếu. Lớp mình có mấy quả hoành tráng thế, nộp thêm cho nó nổi nhá bọn mày.
Lấy đoạn nào nhỉ?? Ai rỗi rãi cho ý kiến cái.
Đoạn nào ngắn ngắn thôi mà rõ fong cách A1 chúng ta ấy( hiện tại mới chỉ có đoạn Bờm mặc kimono ưỡn ẹo thui).
Nhá nhá!! Nghĩ đi để còn bảo bác Jun xử lý.
PS: chắc không bao h có thể quên được hôm nay. :) Đội quân càn quét Ams vĩ đại! :))

A1_03-06 --> No1 where legendary is born ... ko bao h quên đâu A1 ơi :)! 1 ngày cả cười và khóc : Cười vì những phóng sự đã quay trong mấy ngày , cười vì đoạn film tư liệu và đoạn game:)... Khóc khi xem clip Nhun gửi về :)... Lớp mình giỏi thật đấy...Yêu lớp mình we' ! Đúng như những gì anh Bách nói : Sau này dù mỗi người mỗi ngả nhưng chúng ta vẫn là 1 khối thống nhất ! Chờ đến ngày A1 reunion vậy ! ...:x

Dun , Thanh Hà và Phi những đứa có máy quay và máy ảnh làm thế nào up được hết tất cả lên đây nhá ...để mỗi đứa trong lớp còn tải về máy của mình được !! :)

Như Nhun nói đấy : ..Chia tay nhé...rồi ngày vui ta gặp nhau..:)

FABULUS...MARVELLUS...TREMENDUS...
đó là những gì các bạn gái A1 đã làm trong buổi farewell hôm nay!!!
BBOYZ (including đức đụ) rất tự hào vì các bạn :* :* :*

về đọc xong cái thiếp , cảm động quá , nước mắt chảy ướt đẫm gối rồi đây .À quên , Chinh ơi , cảm ơn rất nhiều vì đôi dép nhé , đẹp lắm, thế có tốn kém không đấy .Gớm , trước đây , tao có biết Puma , Nike , Adidas là cái gì đâu , chỉ biết dép than tổ ong , dép lốp , dép cao su Bác Hồ thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Một ngày ko thể quên...
Thật sự tao bh vẫn ko tin ngày mai là ngày cuối cùng còn được đến lớp, ngồi cùng mọi người...
Ngày cuối cùng tao đến Ams, đeo balo sách vở, và đi thẳng lên trên lớp...
Ngày cuối cùng bước vào lớp học đầy nắng của bọn mình, và sẽ được nhìn thấy tất cả mọi người đang ngồi với nhau...

Những ngày này làm sao mà quên được,
Khi cả lũ con gái ngồi hồi hộp chờ xem năm nay bọn con trai làm trò j 8.3, và đến 1 hôm khác hội con gái trời mưa gió ầm ầm vẫn hò nhau đến chuẩn bị cho con trai 1 ngày vui vẻ
Khi ngồi bàn trên, nghe tiếng mọi người khóc... và tự nhiên thấy mắt mình cay cay...
Khi nước mắt chưa kịp khô, thì đã ko nhịn được cười vì vô số những trò lố khác..
Lớp mình mà... A1 mà...

15-5... unfogerttable day...

Hi hi tao đi vào topic nào cũng post về lớp mình , hôm nay tao xúc động thật í ...tao ko thể nào kìm được và cũng rất lâu rùi tao mới thế này..cám ơn lớp mình...cám ơn vì tao là a1-er :)

Mọi người ơi, tao Nguyệt đây!!!! Có acc roài, nhờ con :mad:) MiTrang :D

Hôm nay vui quá, tao ko ngủ được :D :D :x :x

Ava đẹp ko!!!!

:D :D :x :x :* :*

CHúc mừng e Nguyệt có bài đầu tiên.. Ava là thằng nào thế..Ah tao nhớ hôm này , lúc mày với mấy đứa chụp , đứng trên lớp mình chụp xuống sân bóng rổ nên ko nhìn rõ mẹt..Nhưng tao quên đây là e hay bạn nào rùi ..Giới thiệu đê :x

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
CHúc mừng e Nguyệt có bài đầu tiên.. Ava là thằng nào thế..Ah tao nhớ hôm này , lúc mày với mấy đứa chụp , đứng trên lớp mình chụp xuống sân bóng rổ nên ko nhìn rõ mẹt..Nhưng tao quên đây là e hay bạn nào rùi ..Giới thiệu đê :x
thoi nguong lam:)

----------

tao doi anh khac cho bon lop ngoai khoi soi moi ko thi bon no don am len ban y lai so:x

Chào mừng con Nguyệt ;;) Đổi ava nhanh thế em ;;)

Ôi lớp mình...:x :x :x :x :x :x :x

15-5.
1 ngày thứ 2 tổng kết bắt đầu như 2 năm trước. Có thêm đồng phục lớp. 4 đứa chạy lóc cóc từ wc ra sân tập trung. Oanh nhìn chúng ta suốt. Lên lớp.

Và bắt đầu hoạt động của tầm 3 máy ảnh, 1 máy quay. 1 loạt ảnh các hội, đáng kể là hội tình nhân của THà :x nhưng ko có ở máy tao :((

Lố là truyền thống lớp ta

Tiết 4, lui cui cả lũ chuẩn bị. WMP ko chạy đc phải cài power dvd. Rồi cuống lên đi tìm bọn con trai. Đầy đủ. Bắt đầu cuộc bầu cử vĩ đại của cử tri A1. 2 cô vào, cười nổ trời. Các cô lắc đầu học sinh bệnh thôi, chứ các cô cũng cười nhiều lắm :p Game vui vẻ 0:)

Xem clip của Nhung... C khóc, cô Liên khóc, mắt mình cũng cay2. Nhớ Nhung, nhớ những đứa đi rồi, và nhớ cả lớp mình đang ngồi đây nữa.

Xem lại mấy cái bệnh2 của lớp mình: nhảy Rumors, đắp tượng cát, phim ma, Bách đi :"> xem bao nhiêu lần đến giờ vẫn chết cười. Bạn Hồng Hoa của TMinh xuất hiện và ngượng ngùng :p

Phần cuối formal 1 chút, trao quà hẳn hoi. Và chụp thêm vài cái ảnh.

Nốt ngày mai, là ko còn hì hục leo 3 tầng gác, đứng lại thở 1 lúc và cười nhăn nhở vào lớp nữa.

Nhớ.

P/s: tao ko up hết ảnh lên đây đc :) đợi tao làm 1 cái acc khác đã nhé ;)

huhu....bắt đền bọn mày đấy, tao khóc nhè rồi :(( :(( :((
Sao mấy hôm nay tao dễ khóc nhè thế này hả giời :((
HÔm nay đúng là thành công ngoài mong đợi, đúng là tao rất lo trục trặc vụ phòng nghe nhin`, cuối cùng thì cũng ổn cả :)
Lúc đoạn phóng sự thì cười vỡ bụng, thế mà vừa nghe mấy câu đầu bài : TẠm biệt với mấy cái ảnh lớp mình là tao khóc tu tu luôn được, lại còn ngồi cạnh Phi lúc đấy nữa chứ :((

----------

Ơ, cái clip hôm nay lúc cả lớp xem lúc cuối là Nhung làm ah` :)
To Nhung: yêu mày rất nhiều, tao và Phi xem cái đấy rồi khóc rưng rức :((
Cái đấy rất hay và rất ý nghĩa :) Lớp mình hôm nay cả lớp đã xem cái clip đấy trong phòng nghe nhìn rồi, mày sướng chưa :D ^^

cảm ơn nhun nhiu` nhiu`, cảm ơn lớp minh đã cho tớ một ngày ko thể nào quên, chả có j để nói ngoai câu, luv u very much a1
@nhun: tao dám cá với mày la ko ai ko sụt sùi khi xem clip của mày.....

hôm nay vui quá, chẳng biết nói j nữa cả :(( lại muốn khóc rồi.... hôm nay xem clip của Nhung chỉ muốn khóc òa lên thôi :(( .......Nốt ngày mai nữa thôi là chẳng còn có cơ hội cả lớp ngồi học cùng nhau nữa .... Thời gian cứ ngắn ngắn ý, thoáng 1 cái đã ra trường rồi....

Hồng Hoa nào thế :D Mới hả Minh :D

----------

À quên Minh à đừng bỏ tao (Brokeback Mountain :)))

Moi nguoi oi, the la xong het roi day a. Sang nay tao day, vui wa, tao nhan duoc mess cua moi nguoi tao vui lam. Cung co ji do minh duoc du lien hoan vay chi 1 chut thoi, nhung cung vui. Luc tao doc bai cua moi nguoi. tao vua khoc vua cuoi nhu con ham y hihi. Ma sao chung may lai cam on tao, khach xao the, tao cung la thanh vien anh 1 co ma, lam cho lop cung la lam cho tao, hahah, dua nao noi cau cam on tao ve fai khao tao an che buoi day, them wa roi. Hihi Ha Van la nan nhan dau tien nha. Keke. Thuiiii, chung may thi cho tot, roi he ve di choi nha. Tao hua voi thang Duc nam nay lop di choi tao di cung roi. hihi. The nhe, tao di ngu day 1h15 roi. Bibo chung may. Yeu chung may lam.

Lớp mình yêu quý, trong mấy thằng con trai tớ là người phát biểu muộn nhất nhưng đó là lí do kĩ thuật, 0 lên mạng được. Uhm, buổi party hôm qua thì tuyệt quá rồi, hết lời luôn làm tớ cứ nghĩ hình như 3 năm của mình 0 bằng 1 lần của bọn mỹ. Thế mới thấy các bạn giỏi thế nào. Ra được chú minh an ủi 1 câu: Bon nó có số đông ông:)) . Thôi thì cũng đã kết thúc hoàn toàn ngồi học với nhau trên lớp rồi, thỉnh thoảng dọa này tớ cứ bị giật mình là tất cả các thứ đã kết thúc. Tớ sẽ chẳng còn được pha trò cho mọi người xem nữa, chỉ còn được làm cho các bạn Mĩ thôi:| . Thôi thì 10 năm nữa khi nào cả lớp có hội lớp, bờm xin được thể hiện bản năng xưa nhưng tất nhiên dưới sự cho phép của phu nhân piglet rồi. hihi. Còn mấy hôm Made in 12 và ngày hội anh tài lớp mình cớ gắng đi hết đi nhé, còn mỗi hôm đấy để cổ vũ cho nhau thôi đấy, Minh feof và tớ cố gắng chuẩn bị lắm đấy để 1 lần cuối mọi người sẽ được tự hào về lớp mình. Thắng cuộc thi thì chưa chắc chắn nhưng tớ chắc chắn rằng mọi người sẽ tự hào về lớp mình. Mình feof and I wont let you guys down. Mọi người đi nhé, hôm đấy tớ 0 thấy đủ mọi người là buồn lắm đấy. Thôi tóm lại cho ngắn gọn: everything I do from now on is dedicated to my Piglet and my beloved A1. Nhé mọi người nhé, đi cho tớ vui. Yêu mọi người lắm:x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :*

Hôm nay lớp mình chụp bao nhiu là ảnh đẹp, mọi người nhỉ?
Up lên hết bằng cách nào bi h

8-| kệ mọi thứ vậy... ko thì ko chịu nổi mất 8-|

Tao up ảnh lên PC rồi :p ảnh rất đẹp. Lập acc cái nào, có gì mọi ng` post ảnh lên đấy nhé ;) đợi bao h thi xong làm 1 cái web cho lớp mới đc. Ơ mà bác Dung ơi ;;)
album ảnh lớp mình
acc: a10306
pass: 12a1ams

Nhiều ảnh đẹp, nhưng ko ít ảnh lố (nói cái này cho vui cửa vui nhà nào :p) Tuy nhiên bây h rất ghét up thẳng lên topic vì nhét vào máy==> add từng cái vào photobucket ==> nhét từng cái vào đây ==> load 1 trang rất lâu :p Đùa chứ nếu mọi ng` muốn up thẳng lên đây thì ok, tao se up những ảnh đẹp nhất. Đây là danh sách lố:
- Ảnh sưu tầm đồng phục các lớp :)) để so sánh với lớp ta :))
- Ảnh chụp trong wc các bạn đang thay đồ :D đương nhiên ko có j xxx cả :D
- Ảnh chụp 1 số em bị harass hoặc trong tư thế xxx :p tội phạm là tao đấy b-)

Tạm thời thế nhé. Aishiteru.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên